• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia: Warrior Within - New Gameloft!

hailua_8

Super V.I.P
Prince of Persia: Warrior Within - Không cần giới thiệu nhiều, thể loại game hành động rất hay vừa phát hành ấn bản đầu tiên từ nhà game Gameloft.... Dung lượng cực lớn gần 550 MB, vui lòng reboot sau khi cài để tránh crashing...

Mediafire:
Prince of Persia: Warrior Within .001
Prince of Persia: Warrior Within .002
Prince of Persia: Warrior Within .003
Prince of Persia: Warrior Within .004
Prince of Persia: Warrior Within .005
Prince of Persia: Warrior Within .006

#######################

Megaupload:
Prince of Persia: Warrior Within .001
Prince of Persia: Warrior Within .002
Prince of Persia: Warrior Within .003
Prince of Persia: Warrior Within .004
Prince of Persia: Warrior Within .005
Prince of Persia: Warrior Within .006

Megaupload - One Link:
Prince of Persia: Warrior Within

[video=youtube;CroOlJ3XJf8]http://www.youtube.com/watch?v=CroOlJ3XJf8[/video]

Chỉnh sửa cuối:

dicky1986s

quá hottt...thể loại game nhập vai vẫn luôn là thế mạnh của gameloft

phongisme02

nếu anh em đợi được thì đợi mình down về, split ra rồy up lên mediafire cho anh em. cái Splinter Cell Conviction™ hum nọ mới ra mình phải vứt máy cả đêm mới down được! :|

nhoccalem

Check lại link dùm em với anh HaiLua ơi...Mong đợi đã lâu...Tks anh nhiều.

fakahaka

hix game lúc giới thiệu thì có tiếng còn khi tới mình chơi thì hem có tiếng tăm gì hết chán nản
chắc có lỗi gì rồi ~X(

haininh

mình đã cài cho con 3g 16gb fw 3.1.2 nhưng mà khi vào thì nó lại bật ra ngay ko biết khắc phuc thế nào nhỉ

omia1

Anh 2lua add link MF mới chuẩn quá à! :D Thất bại về cài splinter cell rùi! Phải cài prince cho dc!!!:|

whisky89

Không biết có bạn nào cài được và chơi được chưa, mình đã thử cài vào rồi chơi nhưng bị văng ra. Chuyển thành đuôi .pxl cũng cài vào nhưng không thấy nó xuất hiện trên SpringBoard luôn. Dường như file gốc bị lỗi rồi?

quynkxink

down về nối lại xong add vào itunes báo lỗi hjx, chán quá

whisky89

Qua các diễn đàn khác đều thấy báo lỗi cả!Có lẽ game này chưa hoàn thiện, nên chờ 1 time nữa xem sao

hailua_8

Super V.I.P
Không biết có bạn nào cài được và chơi được chưa, mình đã thử cài vào rồi chơi nhưng bị văng ra. Chuyển thành đuôi .pxl cũng cài vào nhưng không thấy nó xuất hiện trên SpringBoard luôn. Dường như file gốc bị lỗi rồi?

down về nối lại xong add vào itunes báo lỗi hjx, chán quá

Qua các diễn đàn khác đều thấy báo lỗi cả!Có lẽ game này chưa hoàn thiện, nên chờ 1 time nữa xem sao

Đây là game completely done và chạy tốt trên FW 3.1.3 CB - Yêu cầu rất đơn giản là game dung lượng quá lớn nên trước khi cài nên remove tất cả những game nào trong máy mà không còn chơi nửa, sau đó cài game và reboot sau khi cài rồi cứ thế mà chơi... Bên dưới là vài hình ảnh kèm theo chơi trên máy 2G để tham khảo....