• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia: Warrior Within - New Gameloft!

phongisme02

đã cài = iphone pcsuite cũng không được an hạ. ấn chọn file ipa no hiện ra bàng chọn rồy ok nhưng ko ra

misstele

Game này mình ko chơi được. cứ vào game vừa hiện logo game xong là văng ra ngoài. Vào bằng safe mode cũng vậy. 3GS 32Gb FW 3.1.2. Ai có cao kiến xin chỉ giáo. Mình khoái mấy game kiểu này lắm.

fakahaka

mới đầu mình cài bằng ip pc suite nhưng ko cài được (cài đi cài lại hết 3 lần muốn nản rồi)
nhưng mình thử cài bằng itune thì icon hiện trong itune mình thấy ok rồi cài thử thì vào được nhưng chơi thì ko nghe tiếng tăm gì hết chỉ khi mình khởi động máy lại thì chơi rất ok
các bạn xem lại file mình down nhé mình down bằng IDM host của mega
các bạn thử down lại xem máy mình 3g 8g FW 3.1.2
chúc các bạn cài ok hihi

hawkeyvn

em cũng gặp tình trạng như vậy...sync = itune vẫn ngon lành như mọi lần...cho đến lúc hiện logo của gameloft vài s sau lại bị đá văng ra ngoài...đã thử reboot và vào safe mode

asun2004

lúc trước mình Dow links media vô là bị văng ra!máy mình IP 3G,8G mình chuyển qua links mega,1 links duy nhất thì chơi good rồi!Chỉ có điều có vài chữ bị nhòa.nhưng vẫn chơi ok,trước khi chơi tắt tất cả chương trình đang chạy ẩn,restar Ip hay repring.Tắt luôn winterboard và bỏ hết dấu chọn trong đó là chởi mượt mà!hihi

whisky89

Vừa cài thử với file down trên Mediafire, văng liên tục khi vừa click vào. Sau đó tải lại link trên Mega, trước khi cài, Respring lại Springboard, sd theme mặc định và Restart lại máy. Kết quả cài vào ngon lành và chơi rất ngọt mà ko cần Reset máy trước khi chơi. Các bạn thử xem sao

quynkxink

trên appstore vẫn chưa có thì phải, nản rồi, down lại xong vẫn ko add được vào itune chứ nói j đến cài vào iphone

omia1

Đã test xong, chơi rất đỉnh! Vừa cài xong thì lại cài dc lun thằng Splinter Cell. Ôi đời em nó đẹp kinh dị :D

MiNhon

trên appstore vẫn chưa có thì phải, nản rồi, down lại xong vẫn ko add được vào itune chứ nói j đến cài vào iphone

mình vẫn cài vào bằng iTunes thông qua syncInstall mà ,test thử chạy dược nhưng chưa chơi các bài
regard!

Satan

bị như mấy bác trên! cài rồi! reset rồi! nhưng vào chơi ko đc! tap vào icon là văng ra! hix, máy em 3.1.3 PV2 của bác tinh_la_gi

sonbhn

Hic, tớ down về làm theo các bước lúa hướng dẫn, cài xong hí hửng chơi, vào cái out luôn sau vài giây, ai biết cách khắc phục chỉ mình với

omia1

Nên download = link MU 1 link duy nhất! đừng thấy MF mà down nhá, mình test rồi, chạy tốt, mà có vài chỗ bị lỗi thui ;;)