• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia: Warrior Within - New Gameloft!

dangngoc_1207

Prince of Persia, GAME khủng cùa gameloft

Prince of Persia: Warrior Within
Version: 1.0.0 (iPhone OS 3.0 Tested)
Phát hành: Gameloft
ngày giới thiệu: 2010-06-03
Price $9.99
Size: 553 MB​

Prince of persia ,một trong những game nổi tiếng và được mong đợi nhất cuối cùng đã xuất hiện trên iPhone/iPod touch trong phiên bản the Warrior Within mà đã được đón nhận một cách nồng nhiệt bởi các gamer khi nó được phát hành trên console.​

MỘT GAME CÓ CHẤT LƯỢNG CONSOLE
** Đồ họa được tối ưu hóa cho khả năng của iphone.
** Trải nghiệm cái hiệu ứng cháy nổ trong các pha tấn công với chất lượng đỉnh cao cho các chuyển động của nhân vật.
** Tất cả các đoạn cắt cảnh và âm thanh được lấy từ version của console cho bạn trải nghiệm phiêu lưu thật nhất trong một thế giới kỳ diệu​

MỘT TRONG NHỮNG SERIAL GAME MANG TÍNH CHUẨN MỰC
prince of persia là một trong những game nổi tiếng và được mong đợi nhất cuối cùng đã xuất hiện trên iPhone/iPod touch trong phiên bản the Warrior Within mà đã được đón nhận một cách nồng nhiệt bởi các gamer khi nó được phát hành trên console.​

MỘT CON ĐƯỜNG DÀI ĐI ĐÉN CHIẾN THẰNG
** 12 CHAPTER tuyệt đẹp trong những cung điện cổ xưa với hàng tá những kẻ thù
** rất nhiều những cạm bẫy bí ẩn và nguy hiểm đang chờ đợi bạn​

HÃY ĐỂ THE WARRIOR WITHIN DẪN DẮT BẠN
Tối ưu hóa môi trường, số lượng vũ khí và kẻ thù để phát triển phong cách chiến đấu của chính bạn và thưởng thức sự tự do hoàn toàn trong các pha di chuyển.​

MỘT BẦU KHÔNG KHÍ TỐI TĂM VÀ BẠO LỰC
** Bị săn đuổi bởi NỮ HOÀNGTHỜI GIAN, bạn sẽ phải một mình chống chọi với định mệnh của chính bạn, tấn công kẻ thù và đối mặt với những nỗi sợ hãi cổ xưa của con người để tồn tại. dấn thân trên một con tàu hải tặc hoặc viếng thăm những cung điện bị nguyền rủa.
** khám phá một hòn đảo bí ẩn với những môi trường tuyệt đẹp để bạn ngập trong những trải nghiệm gaming rùng rợn nhất.​

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?jeny2y2igmi[/DOWNLOAD]​

MiNhon

mình vào đến menu thì bị văng ra ngoài à thôi phải đợi bản chính thức lại vậy

asun2004

mình cũng 3G nè,chơi mượt lắm,lâu lâu bị giật thôi!Respring và đừng cài themes trong winterboard là được

MiNhon

hàng này đã sửa lỗi văng ra springboard chưa hả các bạn, ko down về xài ko được chán lắm à
Regard!

fakahaka

sao mình lên fw 4.0 thì khi vào được đến logo của nó là tự văng ra àh
sao chơi được đây?

misstele

Mình chuyển từ FW 3.1.2 sang 3.1.3 vẫn vào tới logo là văng ra. ở safe mode cũng vậy. 3GS chịu hẻm nổi hả ta?

MiNhon

đã có bản 1.07 sao ko thấy ai update nhỉ , down bản cũ lỗi menu ỳ xèo à