• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc VoxTrack Personal-PM GHI ÂM 2 CHIỀU (cập nhật 24.11 trg 7)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Psiloc VoxTrack Personal v1.0 S60v3 SymbianOS9.x Read NFO-DiL​

VoxTrack Personal là một ứng dụng giúp bạn ghi âm tất cả các cuộc gọi đến và gọi đi trên điện thoại của bạn mà bạn không bất kỳ một rắc rối nào với chỉ một nút nhấn. Phần mềm ghi âm mặc định trên các máy Nokia có rất nhiều giới hạn như cần phải nhấn lần đầu để kích hoạt tính năng ghi âm và nó bị giới hạn thời gian ghi âm một lần tối đa là 60 giây thôi.

VoxTrack Personal cho phép bạn tự động (hay cài đặt bằng tay nếu bạn chọn) ghi âm tất cả các cuộc gọi đến và đi cũng như lưu giữ chúng bằng các tập tin có định dạng. AMR (nhỏ),. hoặc MP3. WAV trên điện thoại một cách thuận tiện nhất.

Bạn cũng có thể tùy chọn tắt tiếng "beep" khi ghi âm để ghi lại âm thanh thông báo.

Các tính năng bao gồm:

• Chuyển đổi giữa các chế độ thủ công và tự động ghi âm.

• Một lựa chọn cho phép có một âm beep cảnh báo cho người gọi biết rằng cuộc gọi đang được ghi âm. Tuy nhiên bạn có thể tắt nó bất cứ lúc nào.

• Chọn lựa giữa các định dạng. AMR,. hoặc MP3. WAV cho các tập tin ghi âm.

• Ghi chú đầy đủ các thông tin chi tiết có thể được xem bao gồm; cuộc gọi đi/ cuộc gọi đến, thời gian và ngày ghi âm, người gọi / người nhận của số điện thoại và thời gian của cuộc gọi.

• Tùy chọn lưu file ghi âm vào thẻ nhớ hay bộ nhớ máy.

VoxTrack Personal cho phép bạn ghi lại các buổi thảo trên điện thoại di động của bạn với chỉ một nút bấm

Vô hiệu hoá tuỳ chọn tắt tiếng Beep là không được phép trên N78, N79, N96, 6210 Navigator.

Ntv_79

Nghe giới thiệu có vẻ là một phầnmềm rất hay. Để test thử xem. Nhưng mà từ trước khi còn dùng s60v2 đến giờ tui vẫn không khoái mấy PM của posiloc lắm. Không biết cái này thế nào đây!

cuibapchamcom

phần mềm này là phiên bản mới của xelnex lite đó. Chức năng tương tự như xelnex lite

anh em nào xài xelnex lite có bản quyền xịn thì có thể update thành bản VoxTrack Personal này hết.

heocon278

Mình cài vào thì nó báo "update error", với lại có phải cài cả cái file "patch.sis" luôn không nhỉ? ;;)

Ntv_79

Úi chà! Hóa ra nó là xelnex lite à. Tui vừa xóa xelnex lite đi xong vì chỉ dùng ghi âm cuộc gọi mà IVCM đã làm quá tốt nhiệm vụ này rồi! Cái này cũng giống như xelnex lite ghi âm rất tốt nhưng khi ghi âm hiện cái biểu tượng to tướng ngoài màn hình. Không tiện lắm!!
Cài xong cài bản pacth nữa là ok.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cac ban oi.chi can dơn cai kink.rar
la dc ah

Do quy định của diễn đàn nên không up được link các PM FULL trực tiếp lên diễn đàn. Bạn down file text về giải nén ra rồi copy link trong file text dán vào trình duyệt web và down về thôi.;;)

bossvnn

ko crack đc, nhập code 12345, 00000 vẫn ko được bạn ơi. Xem lại hộ mình cái

BuuPhucCT

Well-Known Member
ko crack đc, nhập code 12345, 00000 vẫn ko được bạn ơi. Xem lại hộ mình cái

Bạn phải cài cả 2 file cài đặt và file patch luôn thì mới nhập số bất kỳ được. file patch có tác dụng c rack đó.

huyetthan

Mình dùng N81 8G,mình muốn cài PM thông qua PC nhưng khi kết nối PC yêu cầu cài đặt.Nhưng mình ko có đĩa của N81.Bác nào có cách gì chỉ giúp! Đã thử các kiểu,chỉ chuyển đc ảnh để print thôi.

MinhThang

Manager

huyetthan

Cho mình hỏi thêm một điều nữa. Mấy chương trình như ghi âm cuộc gọi hay đọc tin nhắn khi đã xóa có cài đc trên đt của mình ko?! N81 8G!

Mong các Mod thông cảm nếu em đăng bài hay hỏi ko đúng chuyên đề vì em ko biết phải đăng ở đâu mới đúng. Vào thấy chuyên mục nào cũng có hỏi đáp.Mà nhiều khi vấn đề của mình thì ko thấy ở đâu. Các bác thông cảm nhé!

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho mình hỏi thêm một điều nữa. Mấy chương trình như ghi âm cuộc gọi hay đọc tin nhắn khi đã xóa có cài đc trên đt của mình ko?! N81 8G!

Mấy PM này phù hợp với các máy s60v3 nên bạn khỏi lo nhé

saobang02

cái này e chỉ cài được 1 File. còn File path thì chịu. chắc do máy em chưa hack.

vnpt1706

phần mềm này là phiên bản mới của xelnex lite đó. Chức năng tương tự như xelnex lite

anh em nào xài xelnex lite có bản quyền xịn thì có thể update thành bản VoxTrack Personal này hết.

Nói vậy cái nầy bắt đòi K.e.y sau bạn!