• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ATM DIRECTORY 1.6.1

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Chương trình đã cập nhật lại phần hiển thị như yêu cầu của các bạn.

Nếu có khoảng 30 người yêu cầu chuyển sang WM2003SE thì mình sẽ chuyển.

Chúc vui.

timhieu

Trong quá trình giới thiệu PV ATM Directory vừa qua, tác giả cũng đã cung cấp cho các bạn soft, đồng thời đã nâng cấp qua từng Ver dĩ nhiên là “miễn phí”, các bạn đã biết! Đó là chưa kể những PM khác trên PV, do chính tác giả viết ra, nhằm phục vụ cho PV nói chung & những Mem nói riêng, đã được thực hiện trong quá khứ, hiện tại và sắp tới(xem “chữ ký” tác giả sẽ rõ!)

Với Ver 1.6.1 vẫn là “miễn phí”, cùng lúc tác giả có đề cập: Nếu bạn…thì nhấn “Ủng hộ” , nhưng nếu bạn “kô nhấn” thì PM “vẫn hoạt động” bình thường mà, đúng kô nào! (Tác giả đã nói vấn đề này ở trên, và mới đây đã cập nhật lại phần hiển thị theo yêu cầu các bạn).

Mỗi khi nâng cấp PM quả thật kô đơn giản như nâng cấp 1PC(mua thêm hoặc thay đổi vài thứ về cắm vào), mà người viết phải cặm cụi viết lại từ đầu nhằm hoàn thiện hơn&tương thích với từng HDH.

@ All: Nếu các bạn đã từng miệt mài lao động, tốn nhiều tâm huyết với những gì làm nên thì tự bản thân sẽ hiểu giá trị sức lao động của người khác. Qua những việc làm của tác giả dành cho PV, thì các bạn càng hiểu hơn. Ủng hộ(“nhỏ” thôi mà!) cũng là nguồn động viên rất lớn cho những người viết phần mềm Việt, chúng ta phải nghĩ đến công sức người làm ra sản phẩm!

p/s: Chính mình ban đầu cũng “tick” , kô chú ý lắm, vì sd thuê bao(cq thanh toán hộ!;))

Sẵn đây mình đính kèm lại Ver 1.6.1(cập nhật lại phần hiển thị) với Data mới.

shpy

Trong quá trình giới thiệu PV ATM Directory vừa qua, tác giả cũng đã cung cấp cho các bạn soft, đồng thời đã nâng cấp qua từng Ver dĩ nhiên là “miễn phí”, các bạn đã biết! Đó là chưa kể những PM khác trên PV, do chính tác giả viết ra, nhằm phục vụ cho PV nói chung & những Mem nói riêng, đã được thực hiện trong quá khứ, hiện tại và sắp tới(xem “chữ ký” tác giả sẽ rõ!)

Với Ver 1.6.1 vẫn là “miễn phí”, cùng lúc tác giả có đề cập: Nếu bạn…thì nhấn “Ủng hộ” , nhưng nếu bạn “kô nhấn” thì PM “vẫn hoạt động” bình thường mà, đúng kô nào! (Tác giả đã nói vấn đề này ở trên, và mới đây đã cập nhật lại phần hiển thị theo yêu cầu các bạn).

Mỗi khi nâng cấp PM quả thật kô đơn giản như nâng cấp 1PC(mua thêm hoặc thay đổi vài thứ về cắm vào), mà người viết phải cặm cụi viết lại từ đầu nhằm hoàn thiện hơn&tương thích với từng HDH.

@ All: Nếu các bạn đã từng miệt mài lao động, tốn nhiều tâm huyết với những gì làm nên thì tự bản thân sẽ hiểu giá trị sức lao động của người khác. Qua những việc làm của tác giả dành cho PV, thì các bạn càng hiểu hơn. Ủng hộ(“nhỏ” thôi mà!) cũng là nguồn động viên rất lớn cho những người viết phần mềm Việt, chúng ta phải nghĩ đến công sức người làm ra sản phẩm!

p/s: Chính mình ban đầu cũng “tick” , kô chú ý lắm, vì sd thuê bao(cq thanh toán hộ!;))

Sẵn đây mình đính kèm lại Ver 1.6.1(cập nhật lại phần hiển thị) với Data mới.

Hì, cảm ơn bạn. Cái vụ click này từ ban đầu mình có nghe là tốn 15.000 . Khoái quá mình tìm cái nút ủng hộ để click (vì thật sự rất thích soft này !) , mãi mà tìm không ra. Ai dè nằm trong phần giới thiệu (mình ít dùng softkey nên cũng không để ý bên dưới, giờ ok rồi !

huynhba

Chương trình đã cập nhật lại phần hiển thị như yêu cầu của các bạn.

Nếu có khoảng 30 người yêu cầu chuyển sang WM2003SE thì mình sẽ chuyển.

Chúc vui.

em cũng đang xài O2i(WM03SE) nè bác ơi. bác chuyển giúp sang WM03 các mọi người cùng xài,ko biết em là người thứ mấy yêu cầu nhỉ:-/

vudq

Hình như tôi là người thứ 30 thì phải? Thanks bác Kawaguchi nhiều nhiều :D

tanlinhub

Super V.I.P
Mình là người thứ 101 rồi, nào PV ATM Directory for WM2003SE.... cùng test... test cùng Kawa. :)):)):))

MONITERVN

có mình cũng dùng WM 2003 bác viết dữ liệu cho hệ điều hành này đi nếu cần mua mình sẽ contact cho bác nhé

duykhanh2104

e cũng dùng WM2k3 . Ủng hộ nhiệtt thành . Thanks. Đang dùng tạm bản 1.3 . E là người thứ bao nhiu rùi nhỉ Bác KAwa .

seugab

Bác Kawa xem xét xem có nên nén phần dư liệu lại k? Khi chạy mới bung ra và thao tác trên file tạm -> sẽ chậm lúc khởi động thôi.
E thấy file cài đặt có 170K mà khi bung ra tới hơn 1M. CHứng tỏ phần data có thể nén lại nhiều.
Tuy nhiên, nếu code và các dll fụ trợ cho việc nén và giải nén dữ liệu còn lớn hơn cả 1M thì cứ giữ nguyên như cũ cũng được.

huetravel

Xin hỏi có ver nào cho UIQ kô vậy

Mình thấy soft này rất tiện ích nhưng kô biết mấy bro đã có version nào cho UIQ3 chưa vậy ??:(

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Nếu thời gian cho phép thì có thể sẽ có phiên bản Java ^_^ giờ bận quá nên chưa nói trước điều gì được. Nhưng cam đoan PDAVIET LIP 3 sẽ có trước nhất.

T

Target_Locked

Guest
WM2003 thì xài soft nào vậy các bạn?
Bản 1.6 chỉ chạy cho WM2005 thôi à !!!

timhieu

WM2003 thì xài soft nào vậy các bạn?
Bản 1.6 chỉ chạy cho WM2005 thôi à !!!

Hiện Ver 1.6.1 dành WM2005 thôi! Bạn sử dụng Ver 1.4.1, nếu muốn sử dụng Dữ liệu mới thì tải ở trang 1, rồi chép đè vào thư mục cài đặt. Vui nhé!

timhieu

THÔNG TIN VỀ DỮ LIỆU

THÔNG TIN VỀ DỮ LIỆU

• Dữ liệu về ATM các bạn đang sử dụng, mình đã thống kê sắp xếp đến thời điểm hiện nay trên cơ sở đã chuẩn, gọn và hợp lý. (Mình sẽ cập nhật bổ sung địa điểm ATM vào từng thời điểm về sau)

• Kế tiếp, mình dự định thêm vào phần WIFI Zone - FPT (Địa điểm truy cập kết nối mạng kô dây của FPT Telecom), vì theo nhu cầu hiện nay việc kết nối thông tin mọi lúc mọi nơi rất phổ biến và khá đơn giản, chúng ta nên tận dụng " WIFI bỏ túi " này! Các bạn sẽ biết địa điểm nào có kết nối mạng kô dây để truy cập Internet, nhằm tiện lợi hơn cho các bạn khi ra ngoài cùng nhau trao đổi công việc hoặc giải trí với nhu cầu cần thông tin trên Internet.

Vài hình ảnh:

Sẽ hoàn tất sớm!

doananh

Các bác phát triển cho cả UIQ3.0 nữa chứ. ai lại làm cho mỗi PPC vậy? Cám ơn các bác nhìu

yeu_khong_em09

cho em hỏi link soft VietLip 2.0 của admin Kawa chỗ nào vậy ạ ... em search nhưng ko ra ....

thanks nhiều !

XuanLam

THÔNG TIN VỀ DỮ LIỆU

• Dữ liệu về ATM các bạn đang sử dụng, mình đã thống kê sắp xếp đến thời điểm hiện nay trên cơ sở đã chuẩn, gọn và hợp lý. (Mình sẽ cập nhật bổ sung địa điểm ATM vào từng thời điểm về sau)

• Kế tiếp, mình dự định thêm vào phần WIFI Zone - FPT (Địa điểm truy cập kết nối mạng kô dây của FPT Telecom), vì theo nhu cầu hiện nay việc kết nối thông tin mọi lúc mọi nơi rất phổ biến và khá đơn giản, chúng ta nên tận dụng " WIFI bỏ túi " này! Các bạn sẽ biết địa điểm nào có kết nối mạng kô dây để truy cập Internet, nhằm tiện lợi hơn cho các bạn khi ra ngoài cùng nhau trao đổi công việc hoặc giải trí với nhu cầu cần thông tin trên Internet.
Sẽ hoàn tất sớm!

Dữ liệu của Bác chạy ok lắm mong Bác sớm cho ra bạn cập nhật bổ sung dữ liệu mới! Còn phần wifi zone theo Mình Bác nên đóng thành file cab riêng để ai thích dùng thì cài thêm. Vì ở những thàng phố lớn mới có mạng wifi của FPT. Thân chào!

timhieu

Dữ liệu của Bác chạy ok lắm mong Bác sớm cho ra bạn cập nhật bổ sung dữ liệu mới! Còn phần wifi zone theo Mình Bác nên đóng thành file cab riêng để ai thích dùng thì cài thêm. Vì ở những thàng phố lớn mới có mạng wifi của FPT. Thân chào!

Cám ơn lời động viên của Bạn! Trùng ý nhau nhỉ, ý của mình cũng như thế!