• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ATM DIRECTORY 1.6.1

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Mình xin giải thích rõ thêm về phần ủng hộ chương trình. Có nhiều bạn không chịu đọc kỹ phần ghi chú trong chương trình đã vội nhấn nút Ủng hộ nên mất 15 nghìn đồng rồi tức lên và.... ^_^

Các bạn nhìn hình để hiểu rõ hơn và đừng để nhầm rồi tức chửi mình thì tội nghiệp. Khi rãnh mình sẽ yêu cầu xác nhận 2,3 lần cho các bạn chắc ăn. Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ. Khi có time rãnh mình sẽ Chuyển sang WM2003SE cho mọi người.

Chúc vui!

----------------------------------------------------------

Dự định mình sẽ phát triển thêm phần bản đồ minh hoạ cho TP HCM và Hà Nội.

o2orbit

Mình đã dùng PV ATM 1.6.1 của bạn ngay khi bạn up lên mạng. Cám ơn bạn rất nhiiều vi thực sự hưu ích cho minh và mọi người nhất là khi phải đi công tác tại các địa phương. Mình chỉ xin góp ý một chút về danh sách các tỉnh khi hiện lên trên list rất bất tiện vì chảng theo qui luật nào cả. Bạn có thể sửa lại cách hiển thị theo vần abc or theo thứ tự địa giới từ bắc-nam được ko? như thế sẽ tiện hơn rất nhiều khi tim kiếm.
Anyway Cám ơn bạn rất nhiều

timhieu

@o2orbit: Câu trả lời là “được thôi” !!!:) Vấn đề bạn yêu cầu hơi bị nhiều đấy!!!:D Hiện nay với sự cải tiến của PM kết hợp dữ liệu được thống kê hoàn chỉnh, đó mới là chính yếu cần thiết chứ, phải kô nào! Nếu thời gian có thể rãnh mình sắp xếp lại.

@All: Cách sắp xếp như hiện nay vẫn kô thay đổi với 3 Tỉnh Thành: dành cho Tác giả sự “ưu ái” tiên phong, kế tiếp là Hà Nội & Tp.HCM (vì có số đông cư ngụ nên “đỡ” phải kéo trượt xuống!), trở về sau sẽ theo mẫu tự chữ cái. Vậy nhé!

Thân chào.

tanlinhub

Super V.I.P
Sao mãi vẫn chưa thấy PV ATM DIRECTORY 1.61 CHO WM 2003 nhỉ?! Đến nay, người yêu cầu PM này cho wm2003 đã lên đến 102 người rồi, Kawa ơi.

dl988

cám ơn bác nhiều nha, mình rút tiền thường xuyên , nên phần mềm này thật sự có ích ... thanks a lot

timhieu

Các Tỉnh Thành sẽ được sắp xếp theo mẫu tự chữ cái.
Hình mẫu

P/s: Tuy rất bận cv, nhưng cũng cố gắng làm cho các bạn vui!:)

hapnh

Mong đợi từng ngày phiên bản cho 2003SE. Đồng thời, cũng mong mỏi luôn cả update data cho cả wifi của FPT nữa. Mong các bác sớm hoàn thành để anh em có điều kiện "hưởng thụ". Cám ơn nhiều

sonicdisto

vẫn chưa có bản cho 2003SE à các bác ! em chờ từ tháng 9 tới jo,vì em thg xuyên dùng ATM các Ngân hàng nên rất mong fan mềm này,chỉ tại dùng O2mini nên đành fai chờ đợi ,mong bác bác sớm ra bản cho 2003 !!!

nampl

bác cập nhật thêm đi

bác xem thế nào cập nhật thêm dữ liệu các máy ATM mới đi. hay có bác nào có thông tin những máy mới thì cập nhật rồi up lên cho anh em nhé.=D>

hoatim

Phần mềm này cũng hay quá ha, đang đứng ở nào lạ lạ không biết địa điểm đặt máy thì còn gì bằng nữa, cảm ơn bạn rất nhiều, cho mình xin nha .

anhnga

Phần mềm này rất hay, hữu ích cho những người sử dụng thẻ rất nhiều, vì xu hướng trong tương lai, trả lương qua thẻ nên cái này rất có ích, vì thế mọi người hãy ủng hộ cho tác giả để động viên tác giả phát triển thêm nhiều phầm mềm hữu ích cho anh em dùng....

XuanTruong

Super V.I.P
Dữ liệu đã cập nhật mới chưa Bạn timhieu? Kiểu dữ liệu mới tìm kiếm nhanh hơn, mặc dù lúc mới dùng hơi lạ một thời gian!

timhieu

Dữ liệu đã cập nhật mới chưa Bạn timhieu? Kiểu dữ liệu mới tìm kiếm nhanh hơn, mặc dù lúc mới dùng hơi lạ một thời gian!

Mình đang tập hợp, khi nào xong sẽ up lên! Cuối năm cv ở c/q bận nhiều quá! Thân

Phần Wifi
Hình minh họa

Chỉnh sửa cuối: