• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PYAPPCREATOR_S60v2 - Tạo ứng dụng Python trên Mobile

saodoingoi142

Moderator
Tạo ứng dụng Python trên Mobile...!!!!

Rất đơn giản ! vì 7610 của các bạn toàn hàng lởm ! không phải hàng nokia chính gốc nguyên bản !=)) ha ha ha (đùa bạn 1 chút cho vui thôi ! 7610 là symbian hệ điều hành OS7 thế hệ 1,N72 là Os7 thế hệ 2(tóm lại là S60v2).Thật sự là bạn đã không biết cách sử dụng ! đáng tiếc !
Thôi đc rồi ! để mình nói rõ cho và tự tìm hiểu thêm nhé ! hãy tìm bản python v1.4.5 dành cho os7 + module pack 1.33.5 + megamodulepack(bản cao nhất) về mà sử dụng !
Ok ! goodluck

Bạn Anh Tâm và bạn K.Yên thân mến!Hiện giờ mình đang sử dụng bộ pm (Python S60-v1.4.5_2ndEd2 + module pack 1.33 +và bản Python ScriptShell_1.4.5_2ndEd).Chẳng lẽ với bộ Python này mà chưa đủ để chạy dc Pyappcreator_Tạo ứng dụng của bạn Tâm ư?Nếu nói như bạn Yên thì cần thêm pm Megamodulepack(bản cao nhất) lúc đó mới sử dụng dc ư??.Nếu các bạn ko phiền thì rất mong giúp tôi up và gửi lên cho tôi pm với bản nâng cao đó dc ko?Để tôi bổ sung vào pm Pỷthon cho 7610.Lúc đó mới chạy dc ứng dụng Pyappcreator-của bạn Tâm chứ?!Tôi cũng tìm qua mấy bài viết của cá bạn nhưng ko co bài nào up pm Megamodulepack(bản cao nhất) cả!Hãy giúp tôi nhé các bạn!Tôi chân thành cảm ơn...!!! ;);;):-??

nguoiqualoicu

Megamodulepack từ dùng để chỉ bộ Libs py tổng hợp, cái này bạn có thể down bộ Lib của anh8 ở đây
7610 là S60v2 FP1 nên bạn phải chọn cài Python 1.4.5_2ndEd FP1 thì mới chạy các UD python hoàn hảo đc.

kataj

Bạn Anh Tâm và bạn K.Yên thân mến!Hiện giờ mình đang sử dụng bộ pm (Python S60-v1.4.5_2ndEd2 + module pack 1.33 +và bản Python ScriptShell_1.4.5_2ndEd).Chẳng lẽ với bộ Python này mà chưa đủ để chạy dc Pyappcreator_Tạo ứng dụng của bạn Tâm ư?Nếu nói như bạn Yên thì cần thêm pm Megamodulepack(bản cao nhất) lúc đó mới sử dụng dc ư??.Nếu các bạn ko phiền thì rất mong giúp tôi up và gửi lên cho tôi pm với bản nâng cao đó dc ko?Để tôi bổ sung vào pm Pỷthon cho 7610.Lúc đó mới chạy dc ứng dụng Pyappcreator-của bạn Tâm chứ?!Tôi cũng tìm qua mấy bài viết của cá bạn nhưng ko co bài nào up pm Megamodulepack(bản cao nhất) cả!Hãy giúp tôi nhé các bạn!Tôi chân thành cảm ơn...!!! ;);;):-??
Bạn cần phải cài thêm bộ LIBS của anhtamhcm nữa ( ở phần Sieu Icon_v1.1)
dưới đây là ứng dụng Pyappcreator của anhtam cài trên 7610 của mình

vokhanhyen

thử lại với cái python 1.4.5 này nhé + thêm module pack này nữa (còn magapack chưa tìm thấy)Cái chính là bạn đã không tim đúng python 1.4.5 for s60 2nd1
NOTE: nếu thấy ko đc thì vô đây đown bản python 1.4.5 này !ok
DOWN

saodoingoi142

Moderator
PM_Tự tạo Ứng dụng trên Mobile...!!!

Cảm ơn mọi người!Ngay bây giờ tôi thử làm xem....!!!!hi vọng có kết quả tốt!!!

saodoingoi142

Moderator
Tạo UD Python trên Mobile....!!!

thử lại với cái python 1.4.5 này nhé + thêm module pack này nữa (còn magapack chưa tìm thấy)Cái chính là bạn đã không tim đúng python 1.4.5 for s60 2nd1
NOTE: nếu thấy ko đc thì vô đây đown bản python 1.4.5 này !ok
DOWN

Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn!Mình đã cài thành công pm của bạn Tám rồi!Thế liệu có cần bổ sung thêm bộ cài Lisb tổng hợp gì đó của Tám ko?Ở phía trên có bạn đã nói thế???Hãy cho mình biết rõ hơn nha...!!!!

caohix

ban cho minh xin hai chuong trinh do dc ko .ban chi cach cai tren N70 dum minh nhe .hix minh ngu we ban giup gium minh nha

vokhanhyen

Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn!Mình đã cài thành công pm của bạn Tám rồi!Thế liệu có cần bổ sung thêm bộ cài Lisb tổng hợp gì đó của Tám ko?Ở phía trên có bạn đã nói thế???Hãy cho mình biết rõ hơn nha...!!!!

Cài cũng đc mà không cài cũng đc !Nó hơi nặng 1 chút ! nhưng nếu bạn thích thì down về mà dùng ! chỉ sợ 7610 no' kén PM python thôi !bi giờ bạn chỉ cần tìm bộ megapack nữa là ok ! không thì thôi !:|

anhtamhcm

Cài cũng đc mà không cài cũng đc !Nó hơi nặng 1 chút ! nhưng nếu bạn thích thì down về mà dùng ! chỉ sợ 7610 no' kén PM python thôi !bi giờ bạn chỉ cần tìm bộ megapack nữa là ok ! không thì thôi !:|

saodoingoi142 gặp vokhanhyen là đúng hàng rồi=)). Chúc mừng nhé:D
Người có máy tốt thì lại không biết dùng>> phải để cho anh em thiếu thốn máy chỉ ... Ôi chán sự đời

vokhanhyen

Người có máy tốt thì lại không biết dùng>> phải để cho anh em thiếu thốn máy chỉ ... Ôi chán sự đời

Cái anh này ! cứ giỡn hoài à !:p Đã bảo chỉ giáo cho em thì không chỉ giáo ! tự nhiên chạy đi đâu mất tăm tích luôn ...:((

saodoingoi142

Moderator

Hiện giờ tôi đã tải và cài 2 pm của bạn Tâm.Nhưng ở pm SmartSis bị báo lỗi:<Pleas íntall MegaPymodulePack by Smart 4n>.Hãy giúp đỡ tôi với,hãy cho tôi xin thêm pm đó để bổ sung cho hoàn thiện mà.Chứ hiện tại bị báo lối nên ko sử dụng dc...!!!!tôi ko biết tìm ở đâu....!!!!????? :(:):)O:-??:-?

Bạn Tâm đừng chọc nữa mà,hãy giúp mình tim pm MegaPyMudule để bổ sung cho máy 7610 của mình đi.Mình ko biết tìm ở đâu trên Diễn đàn này....!!!!Cảm ơn trước nha....!!!! :p:-??;;):(:)O

saodoingoi142

Moderator
Tạo ứng dụng Python trên mobile...!!!!

He.Biết cách khắc phục rồi. Rất tiếc mình không ở nhà không thể up file đính kèm được:(

Trời ơi!Nếu biết cách khắc phục sự cố này thì làm ơn giúp mình với,mình thật sứ cần pm này để bổ sung cho máy 7610 vì còn thiếu sót pm Mega... gì đó nên báo lỗi, ko sử dụng dc pm của bạn Tâm.thôi đừng đùa nữa,hãy giúp mình đi mà....!!!!!:(:)(:):)-?:-??

vokhanhyen

Đọc lạj bàj vjết of mjnh đj.Chán thật sự rồj đó à nghen.Ko thấy rằng mình post cho cả cái python1.45 trong blog à.Có vàj bạn dùng 7610 ko kêu ca j đâu à nghen.Chỉ duy nhất mình bạn thôj đó.

saodoingoi142

Moderator
Xin pm bổ sung cho bộ python....!!

Đọc lạj bàj vjết of mjnh đj.Chán thật sự rồj đó à nghen.Ko thấy rằng mình post cho cả cái python1.45 trong blog à.Có vàj bạn dùng 7610 ko kêu ca j đâu à nghen.Chỉ duy nhất mình bạn thôj đó.

Xin pm bổ sung cho bộ python....!!Đúng là mình hơi kêu co,nhưng bây giờ mà ko có dc pm Mega gì đó thì làm sao tôi sử dụng dc đầy đủ những pm của các bạn dc?Hãy cố gắng giúp đỡ mình hoàn thiện bộ Python cho 7610 đi.!!!!Mình cầu xin đó,làm ơn đi mà.....!!!!:(:)(:)(:)(:)(:)(;)=))=)):|8-|

NGUYENTRANDUNG

Trời ơi!Nếu biết cách khắc phục sự cố này thì làm ơn giúp mình với,mình thật sứ cần pm này để bổ sung cho máy 7610 vì còn thiếu sót pm Mega... gì đó nên báo lỗi, ko sử dụng dc pm của bạn Tâm.thôi đừng đùa nữa,hãy giúp mình đi mà....!!!!!:(:)(:):)-?:-??

Down cái này về giải nén hết vào :\System\libs\

saodoingoi142

Moderator
PM_Pyappcre..._Tạo ứng dụng trên Mobile...!!!

Down cái này về giải nén hết vào :\System\libs\

Trước hết mình xin cảm ơn bạn vì đã đọc bài của mình và giúp đỡ!Nhưng theo như cách bạn nói,mình đã làm y như lời bạn nói nhưng vẫn ko dc!Máy của mình vẫn báo lỗi <Install PyMegaPack Smart4>.Và tự nó thoát ra ko vào dc pm SmartSIS.Thế đấy! :-?? Mình đang dùng 7610 nên cũng rất muốn dc dùng thêm những pm hay khác mà các bạn đã ngày đêm sáng tạo,cũng như Việt Hóa ra.Vì thế 1 lần nữa mình rất mong bạn cũng như những bạn khác ở tuyến trên xem xét và giúp đỡ mình với...!!!Mình thầm chân thành cảm ơn bạn và các bạn khác rất nhiều...!!!!;;);;);)

anhtamhcm

Trước hết mình xin cảm ơn bạn vì đã đọc bài của mình và giúp đỡ!Nhưng theo như cách bạn nói,mình đã làm y như lời bạn nói nhưng vẫn ko dc!Máy của mình vẫn báo lỗi <Install PyMegaPack Smart4>.Và tự nó thoát ra ko vào dc pm SmartSIS.Thế đấy! :-?? Mình đang dùng 7610 nên cũng rất muốn dc dùng thêm những pm hay khác mà các bạn đã ngày đêm sáng tạo,cũng như Việt Hóa ra.Vì thế 1 lần nữa mình rất mong bạn cũng như những bạn khác ở tuyến trên xem xét và giúp đỡ mình với...!!!Mình thầm chân thành cảm ơn bạn và các bạn khác rất nhiều...!!!!;;);;);)

Vokhanhyen đã nói là vào Blog của cậu ta mà down >>> Đúng là quá nản:O

hitago

Me cha oi.Thang nay n0i chuyen kho chiu qua.N0i chuyen j dau ma kh0ng co chut chi khi dan ong j het.D0c x0g ma buc ca minh.
Posted via Mobile Device