• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]hspro by ngoanrazor

bente402

Ai cũng cài dc vay mà mình cài vào khởi động ko dc tức quá.cài qt rồi mà ta.hic

nnt210583

Bạn cho mình xin bộ FW của bạn với. Thank trước nè... Nhưng đang online bằng 5230 hì...

hantinhtu_baby

Ai cũng cài dc vay mà mình cài vào khởi động ko dc tức quá.cài qt rồi mà ta.hic

Thử lại lần nửa đi bạn,thử text soft khác chạy trên nền[QT]xem có hoạt động không?nếu ok thì hs này không tươg thích với cfw của bạn,cách giải quyết jaf fw khác.
anh em co gang lam gi cai vao lai xoa di thui chan lam. that vong
Thứ nhất post bài mang tích tiêu cực(gây hấn)
Thứ hai post bài TV không có dấu.xem lại cách cư xử của mình đi bạn?

wangsang1104

Pm ăn ram kinh khủng cài vào để cho đẹp thì đc chứ dùng như hs thì k còn ram đâu mà dùng app dùng cái này bay mất hơn 20mb of ram khác đây có lẽ là nhược điểm lớ́n nhất của pm này và rất cảm ơn bác đã cho ra pm này cho ae có nhu cầu

hantinhtu_baby

Pm ăn ram kinh khủng cài vào để cho đẹp thì đc chứ dùng như hs thì k còn ram đâu mà dùng app dùng cái này bay mất hơn 20mb of ram khác đây có lẽ là nhược điểm lớ́n nhất của pm này và rất cảm ơn bác đã cho ra pm này cho ae có nhu cầu

Mình xài 5800 Cfw N97 sử dụng phần mềm này chiếm tài nguyên 8Mb ram thui!Cfw C6 chắc có lẽ nuốt nhiều hơn,nhưng chắc chắn không tới 20mb ram như bạn nói đâu!
Hàng free.Made in Vietnamese rất đáng để xài.^^

nxhoang90

trời ạ , sao mình cài vào thì k xài dc :( chán ghê , ấn vào 1 phát restart lại máy lun , hic hic , có ai có bộ QT chuẩn cho cái này thì share mình với , mình xài N97mini v30

wangsang1104

Mình xài 5800 Cfw N97 sử dụng phần mềm này chiếm tài nguyên 8Mb ram thui!Cfw C6 chắc có lẽ nuốt nhiều hơn,nhưng chắc chắn không tới 20mb ram như bạn nói đâu!
Hàng free.Made in Vietnamese rất đáng để xài.^^
mình k nói quá đâu và mình k dùng cfw c6nhé bạn

boy_online01

Của mình từ 55 còn 46, vẫn còn dư dả để xài các pm khác :D, chỉ mới gặp trường hợp báo bộ nhớ đầy khi bật nhiều ứng dụng thao tác ở hs thôi

ngoanrazor

Well-Known Member

ko phải tại pm of mình đâu mà là do Qt nó ăn ram ngay cả khi bn chả viết gì trong app nó cũng nuốt 10 ram rồi. Bn có thể kiểm chứg bằg cách dùng pm qt khác rồi xem ram nó ntn

kaothenhi

Bác Ngoan ơi, bản fix hình như không ẩn icon nữa phải không, hay là máy em bị như vậy nhỉ(kéo vào 4 cái icon ý nó cứ đứng im).

hucu

Member
Các bác giúp em với:
Em đã cài được rồi nhưng nhấp vào biểu tượng mà không thấy nó chạy, không biết em dùng máy 5233, FW gốc V50.1.001 có tương thích không. Mong các anh em trong diễn đàn giúp đỡ.

caobang200

bạn cài QT mới nhất chưa vậy?
chủ top ơi cho hỏi mún add thêm shortcut thì làm thế nào? đổi app khác thì thay UID là đc fair ko? thanks
Các bác giúp em với:
Em đã cài được rồi nhưng nhấp vào biểu tượng mà không thấy nó chạy, không biết em dùng máy 5233, FW gốc V50.1.001 có tương thích không. Mong các anh em trong diễn đàn giúp đỡ.