• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]hspro by ngoanrazor

JohnyNguyen

bn còn hiện đại hơn mình, xài n72 còn mjh là 3110C (cùi) nhưng ai cũng phải ngó dòm,hehe
Bửa nào rảnh chắc mình quay clip dạy cách làm pm cơ bản cho ae.
Mình thấy bn yêu khoa học mà sao lại ko chọn z ta?
T.T >"< x_x @_@ #_# (_._") *-* that's my bigest fault =)) cùi mía nhưng kết cấu hoàn hảo nè =))
Ngoanrazor nên ghi 1 cái NOTE trên #1 là chỉ dành cho FW gốc bạn ơi!:(
máy e cook firmware 110i chạy ầm ầm nè =)) để rảnh làm cái clip đẹp đẹp cho thần tượng hoá cái HS của ngoanrazor lên ;)
đây là sof viết trên nền QT nên một số bác cài mà không chạy thì rất có thể đang bị xung đột với sof nào đó. trước e cũng bị như vậy và tìm ra thủ phạm là các sof liên quan đến đổi font, các bác thử xem
p/s: nếu không được hãy thử format máy cài phần mềm này trước,rùi cài tiếp các cái khác xem nó xung với tầnh nào. kũng là để tét lỗi để các a e khác tránh được lỗi luôn.sòđây là sof viết trên nền QT nên một số bác cài mà không chạy thì rất có thể đang bị xung đột với sof nào đó. trước e cũng bị như vậy và tìm ra thủ phạm là các sof liên quan đến đổi font, các bác thử xem
Tớ vừa dùng Font chữ ngoài ,vừa dùng app QT nè :p chỉ xung với app đổi font chữ thôi ;)

co ai giup em voi,may em khong cai duoc QT MOBILITY 1.1.3
ai co cach nao giup em voi.cam on moi nguoi hieu lam.sory vi em len bang di dong nen khong bo dau duoc.
format thẻ nhớ đi cài lại đc liền àh :| cái loại qt này bung ra ném vào theo path ko hoạt động đâu bạn àh :|:|:|

Chỉnh sửa cuối:

kaothenhi

Tớ vừa dùng Font chữ ngoài ,vừa dùng app QT nè :p chỉ xung với app đổi font chữ thôi ;)

Phải rồi bên trên em cũng nói là xung với các sof liên quan đến đổi font mà. nãy post bằng điện thoại không hiể sao thành ra loằng ngoằng quá(tự nhân bản thành mấy cái liền). Không biết ngoài ra còn xung với phần mềm nào nữa không, a e test thêm thử xem.

ngoanrazor

Well-Known Member
Pm ra đc 2 ngày rồi nhưng vẫn còn hot wá, giờ mà ra thêm kái hs wp7 với hiệu ứng bay lượn chắc sập pdaviet lun :D

boy_online01

Pm ra đc 2 ngày rồi nhưng vẫn còn hot wá, giờ mà ra thêm kái hs wp7 với hiệu ứng bay lượn chắc sập pdaviet lun :D

Vào lúc 9:41 PM ngày 05.01.2011 PDAVIET có sự kiện gì mà lắm view thế :-? ?. Hi vọng đợt sự kiện này của anh ngoanrazor sẽ phá đc kỷ lục cũ của forum mềnh :))

systems2512

Anh nào cho em hỏi. Giờ em đang dùng CFW của C6 cho X6 thì có sài cái HS này được không? :)

nvh2981

Member
2 ngày rồi mà vẫn còn đông a em vậy ta.hy vọng bản năng cấp wp7 cảm ứng sẽ mượt hơn

bunrieucua

N97 C6V40 vẫn chạy ầm ầm mà! Chỉ có điều thỉnh thoảng đổi đồng hồ xong là vuốt nó loạn hết cả lên! kéo ứng dụng thì nó khóa hoặc chạy đồng hồ... Chắc Ngoan vẫn phải fix tiếp cái vuốt cho ngon.
Vâng chắc tại bản của anh pro quá đó mừ:D
Bản của em cài đầy đủ QT yêu cầu + NDesk luôn mà chả chạy được.
Click vào icon nó cứ trơ ra thui anh ui:((

Sập cái biết ngay ấy mà:))
Mà ngoan nhà mình dùng FW gì + máy gì vậy ta:-?