• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]hspro by ngoanrazor

belove212

show ảnh cho ae nè :))

bunrieucua

Có thể là ai dùng CFW gốc thì khỏi Ndesk và xài lên ok hơn là ai xài CFW C6 hoặc N97mini (phải cài NDesk) chăng?

dungykienhd

mình xin góp ý:
+cái này nên tích hợp thêm nút quay số gọi vào luôn để dỡ phải dùng đến phím cứng
+cái ẩn hiên menu shortcut bạn nên cho di chuyển sang trái là ẩn hiện thôi, còn sang phải là di chuyển để thấy những ứng dụng mình muốn để ngoài hs.có thể thêm 7 8 9 10 cái gì đó chẳng hạn để nó di chuyển từ trái qua phải hoặc ngược lại cũng được
+nên thêm tùy chọn khóa phím = cảm biến nữa để khỏi dùng đến phím cứng
mình xin góp ý vậy thôi.rất mong bạn sẽ sớm hoàn thành phần mềm này.
tặng bạn thêm chữ pro ^^

cuonga

Ai có Bộ QT cho 5800 mà dùng FW N97 V30 không, mình này giờ cài thử 4 bộ QT khác nhau mà vẫn không chạy

JohnyNguyen

Ực,topic hot chưa từng thếy @@ thời điểm e post bài có 45 ng cả khách lẫn mem vào coi @@ Thanks ngoanrazor nhé,đánh dấu chứ đã down test đc đâu >"<

wangsang1104

mình xin góp ý:
+cái này nên tích hợp thêm nút quay số gọi vào luôn để dỡ phải dùng đến phím cứng
+cái ẩn hiên menu shortcut bạn nên cho di chuyển sang trái là ẩn hiện thôi, còn sang phải là di chuyển để thấy những ứng dụng mình muốn để ngoài hs.có thể thêm 7 8 9 10 cái gì đó chẳng hạn để nó di chuyển từ trái qua phải hoặc ngược lại cũng được
+nên thêm tùy chọn khóa phím = cảm biến nữa để khỏi dùng đến phím cứng
mình xin góp ý vậy thôi.rất mong bạn sẽ sớm hoàn thành phần mềm này.
tặng bạn thêm chữ pro ^^
khoá cảm biến thì mình k đồng ý lắm vì có máy có có máy k nên ai thik thì cài thêm vào