• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]hspro by ngoanrazor

dungykienhd

thì thêm tùy chọn cho ai thích dùng thì dùng.như tùy chỉnh của Ndesk ấy.có cái khóa cảm biến.nhưng mà cái đó nhạy quá.nếu làm được nháy 2 lần nó mới khóa thì ok rôi

phucango

hix hix thế cuối cùng là vuốt làm sao ra menu th][ngf của máy vậy ai giúp với, anh ngoan bảo ko cài ndesk cũng đc mà :((

dungykienhd

thêm ý kiến nè:
lúc đang để hs thì ko sử dụng được nút bật tắt nguồn.lại phải out ra vô lại.hix

missthuha

sau 1 hùi vok miss có ý kiến sau! 1.các icon ở hs hok fải ai cũng làm đc lên mong các anh cho 1top pic làm icon.png cho mọi người 2.thắk mắk là ta kéo kái trình gọi như thế nào? bấm gọi vẫn là trình mặk đinh? 3.cho hỏi cái hs thứ 2 thêm icon hay j j đó ja sao? chứ thấy trống chơn? 3.sao khi thay đổi font chữ thi pm toàn ccccc? ccccc....? và wan trong là pm tuyệt,đồ hoạ tốt nhưng cái setting thay đổi ảnh cho vào 1 và có cho vô góc chỗ setting đc hok?

bunrieucua

Tối giờ down:
- Hspro cua ngoanrazor
- QT(1 cái Qt v4.7.3.sis và 1 cái QtMobility v1.1.3.sis <- chả bít đủ chưa vì không dùng bao giờ)
- NDesk Vh của Johny.
...và ngồi theo dõi topic chứ chưa cài & test gì cả:))
Công nhận topic SO HOT đó!
Cứ hết trang này đến trang khác comment liên hồi.
Khâm phục ngoanrazor thật sự!
Thanks bạn vì 1 soft hay cho anh em v5!

hoaiphiung

muốn thay shortcut phải biết UID của shortcut muốn thay..hjxhjx..

p/s: Chờ HS Final :(

kaothenhi

hix hix thế cuối cùng là vuốt làm sao ra menu th][ngf của máy vậy ai giúp với, anh ngoan bảo ko cài ndesk cũng đc mà :((
Vào menu bình thường mà. chỗ giữa của đồng hồ, vuốt ngược từ dưới lên.

bunrieucua

Nhiều bạn kêu quá ra:-?
Có khi ngoanrazor phải fix lại 1 bản final thui:D

Có 1 bạn kêu với mình là dùng C6-00(CFW gốc lun) mà cài hết QT,NDesk rùi mà vẫn không lên kìa:-?

lebonghoatan

Mình thấy mấy cái biểu tượng thời tiết của htc rất đẹp. Bạn có thể làm cái tùy chọn để thêm nó vào ;;)