• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

tuanvu202

cho mình xin bộ Qt mới nhất dùng được cho 5530 CFW C6. Cài vào mà dùng đc kái zingme thì tốt wá :D

dstruong

Anh nào cho em xin link : Tổng hợp các ứng dụng QT cho S60v5 với ạ . Trước em vào nhưng ko quên lưu nên giờ tìm hoài k thấy @@

mr_ken94

sao nhung pm su dung qt em down ve khi cai dat xong thi khong su dung duoc ! Bam vao no cu 1 cho hoai! Nhung bam vao nhung pm khac thi van hoat dong! Ai biet tai sao giup em voi

Azukori

anh kiên ơi em Làm mới dế bằng Gói cài Nokia Qt S60v3 S60v5 S^3 signed thì cần phải có những gì và làm như nào hả anh a chỉ giúp e được không ạ

bichhuukute

cho em hỏi, e k b' gì nên cài cái qtmobility 1.1.3 vào, trước dúng 1.1.2 thì vẫn ok nhưng có mấy ứng dụng k dùng đc nên em mới cài thử bản này và bây giờ thì k dùng được và cũng k thể xóa đc đi, có ai b' cách xóa cái Qtmobility này k giúp em với

boy_online01

cho em hỏi, e k b' gì nên cài cái qtmobility 1.1.3 vào, trước dúng 1.1.2 thì vẫn ok nhưng có mấy ứng dụng k dùng đc nên em mới cài thử bản này và bây giờ thì k dùng được và cũng k thể xóa đc đi, có ai b' cách xóa cái Qtmobility này k giúp em với

Chắc bạn cài nhầm Mobility 1.1.3 của S^3 rồi, giờ có 3 cách bạn thử xem:
1. Gỡ bỏ bằng UninstallKing;
2. Ko gỡ đc thì tìm bản Mobility 1.1.3 của s60v5 (mình đang online trên phone ko dẫn link đc, bạn tự tìm) để cài đè;
3. Ko cài đè đc thì chỉ còn cách cho nó ăn "lá ngón" ;;)

yoxynkgai

các anh ơi.em cài cái Qt 4.7.3 mod trên E của anh j đó.nó báo lỗi 10352 thỳ fải.máy em sau khy format vẫn có trong quản lý ứng dụng mấy cái Open C LIBSSL patch
Open C LIBSSL common
Open C GLIBRARY common
Open C GLIBRARY pạtch
PIPs Installer
Signal server
Standard C++ library common
Standard C++ library patch
Symbian OS pipes upgrade
Symbian OS pips upgrade
Symbbian OS STDIOSERVER
Upgrade for OpenC LIBZ Suport Files
ai giúp em nhanh tý.tks!!

nghia_kn

mình cài QT cho i8910 được nhưngn ko thể vào nó được . ko biết có pro nào biết vì sao ?

tuanvu202

Mọi người giúp mình với máy mình 5530 CFW C6. Mình cài mấy bản QT rùi mà cứ vào pm là toàn bị restart. Có ai dùng 5530 mà cài dc thì vô giúp mình với. Mình đang cần cài pm zingme mà cài mãi qt không dc. :(:)(:)((

bichhuukute

sao e cài qtmobility 1.13 cho con c6-00 xong chẳng vào đc talking hamster nữa, bản 1.12 thì lại vào đc, bâyh muốn remove bản 1.13 đi để cài lại bản 1.12 thì k remove đc, xin hỏi có bản 1.13 nào cho c6 mà chạy đc tất cả các ứng dụng QT k vậy, thank các bác

hieucia

Cho mình hỏi.mình cài cái Qt đầu tiên rùi cài cái Qt Mobility mà nó báo chưa cài Qt ,cài các soft Qt cũng không chạy đc ,mình khởi động lại mà không đc,máy mình là c5-03 hack bằng cách của nokia care này http://www.truyenky.vn/showthread.php?t=70623&page=1 .có phải Qt cần rom parcher không,cách hack của mình không có rompatcher .có ai giúp mình với.thank