• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

hieucia

Cho mình hỏi.mình cài cái Qt đầu tiên rùi cài cái Qt Mobility mà nó báo chưa cài Qt ,cài các soft Qt cũng không chạy đc ,mình khởi động lại mà không đc,máy mình là c5-03 hack bằng cách của nokia care này http://www.truyenky.vn/showthread.php?t=70623&page=1 .có phải Qt cần rom parcher không,cách hack của mình không có rompatcher .có ai giúp mình với.thank
không ai giúp mình đc ak???

bongna12

ai cho mình hỏi mình xài con c5-03 co cai dc qt hok va download gói của anh kienvp rùi phải cài hết pm trong gói lun ah

Khoaaaa

Active Member
Tất cả máy v5 đều cài dc qr nha bạn,bạn thử cài trước,bản qt 12 mb ý,rồi cài mobility khoảng gần 2mb,chắc sẻ dc,

qt là do nokia fát triển cho sym,nên ko cần hack hay rompatcher gì hết nha,

duyanh89

các bạn ơi cho mình hỏi 1 tí.tại sao lúc mình cài qt mobility thì đều bị báo là "không cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu".mong mọi người giúp đỡ

doantranhuy

!em mới phát hiện ra một vấn đề là c5-03 mà cài fonts mới,chạy các ứng dụng QT là bị reset,k bít mọi người có bị thế ko??và nếu bị thế có cách nào khác phục không

thanhlsnd

m.n cho m hỏi là m đã cài qt đúng như trên,sao khj caì đặt thì m lại k thấy icon qt trong menu nhỉ.m dùng n5230

nikoabe

m.n cho m hỏi là m đã cài qt đúng như trên,sao khj caì đặt thì m lại k thấy icon qt trong menu nhỉ.m dùng n5230
Ko có icon đâu bạn, là phần hỗ trợ máy thôi không icon đâu nha

nikoabe

các bạn ơi cho mình hỏi 1 tí.tại sao lúc mình cài qt mobility thì đều bị báo là "không cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu".mong mọi người giúp đỡ
Bạn đã Sign phần mềm chưa, nếu chưa thì phải sign hoặc hack máy thì mới cài được nha

Radium

Moderator
mấy bác cho mình hỏi sao con 5530 của mình cài xong qt nhưng 1 số ứng dùng của nó lại k chạy đc nhỉ. như fluidlaucher, alchemist, ...
thanks nhiều!

miha_s2_501

Cho mình hỏi.mình cài cái Qt đầu tiên rùi cài cái Qt Mobility mà nó báo chưa cài Qt ,cài các soft Qt cũng không chạy đc ,mình khởi động lại mà không đc,máy mình là c5-03 hack bằng cách của nokia care này http://www.truyenky.vn/showthread.php?t=70623&page=1 .có phải Qt cần rom parcher không,cách hack của mình không có rompatcher .có ai giúp mình với.thank

Mình cũng bị tương tự nì.
Trong fw m cài có sẵn Qt r.
Cài cái Qt nì vô hum ý kiến j vs cái Qt cũ => tiện tay xóa luôn Qt cũ
Khi cài qtwebkit và qmlviewer nó cũng báo chưa cài Qt.

P/S:
Cài xong nó tạo hẳn 1 foder trong có qmlviewer. Bấm vô hum ra cái j. Cho mình hỏi why mứi. Thankssssssssssssss

xmax109

Mình đã cài QT 4.7.3.Nhưng sao vào game happy Froq với game pipe mania thì màn hình đen 1 hồi rồi out ra.Game throw it với sis editor thì xài được.Giúp mình với!!!!!

n9uy3n7h34nh

Mình đã cài QT 4.7.3.Nhưng sao vào game happy Froq với game pipe mania thì màn hình đen 1 hồi rồi out ra.Game throw it với sis editor thì xài được.Giúp mình với!!!!!

Bạn thử cai thêm qt mobility 1.1.3 nữa xem:-?

xmax109

Bạn cho mình link dơn qt mobility 1.1.3 đi.mà mình xài ứng dụng,hay game QT nó hay reset lại máy.Mình đang xài sámung i8910!!!

manhhaitnpro

bác nao làm ơn cho em xin QT mobitly . Em mun cài pm mèo nhạn tiếng ng thiếu cáu QT nay . Thank các bác !