• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

binhnhox

bác ngoan hiện cũng đang onl,có vẻ như bác ý đang để a e nôn nóng đến cực độ mới tung hàng.giống như cho rô nan đô khát bàn thắng ak :))

jomokino

hix nạp 5 chai vào người roài...hix hix vừa onl vẫn chưa thấy hàng bác ngoan...chờ tiếp nào./...yeah
Coi chừng nốc quá chặp nữa lé xẹ, vọc không được quăng máy vào tường đó bác :))

binhnhox

ờ thank bác,giờ ngưng chiến roài,giờ dán mắt vào cái LCD chờ bác ngoan đây :|

missthuha

well hot wá hoá xót ruột !! đợi chờ mong mỏi tâm thổn thức !! thổn thức lao lao thấy bùn bùn !! bùn bùn ngắc ngoải vẫn ngóng chông.....ngóng chông....hêết văn chấm hì hì.. đợi chờ đúng ....mệt!

hantinhtu_baby

well hot wá hoá xót ruột !! đợi chờ mong mỏi tâm thổn thức !! thổn thức lao lao thấy bùn bùn !! bùn bùn ngắc ngoải vẫn ngóng chông.....ngóng chông....hêết văn chấm hì hì.. đợi chờ đúng ....mệt!

Cố bé này mần thơ hay thiệt àh hj!
Gám các bác láo nháo qúa!sẻ có trong đêm nay cho các bạn liền mà,bác ngoan cá tính lắm không thích láo nháo,lăng xăng mu,