• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

socloc20

Kiểu này mấy cha lập trình bên daily như dan_av hay bên Nokia phải gọi anh ngoanrazor là sư phụ =))

binhnhox

58 người đang xem chủ đề này,đáng nể tâật :D,bác ngoan ơi đâu ồài

missthuha

khán đài pdaviet càng lúk càng nóng mặk jù thời tiết đang mưa rất to! chỉ trong 1" đã có tới 65 người đang ján mắt vào top pic đợi sự thay đổi nho nhỏ đó chính là một dòng link nhỏ...! vâng tim mọi người đang đập như loạn nhịp,vâng có lẽ vì đây là 1pm do chính tay người ViệT NaM chúng ta bỏ tâm huyết tạo lên...thời jan như đang đứng lại...và...chưa thấy j thay đổi! hihi

knighttrung

mọi người chuẩn bị ai về nhà lấy. Giải tán đám đông tụ tập làm loạn nha. Chưa đủ Zero để thành Lương Sơn Bạc ak nha

wangsang1104

khán đài pdaviet càng lúk càng nóng mặk jù thời tiết đang mưa rất to! chỉ trong 1" đã có tới 65 người đang ján mắt vào top pic đợi sự thay đổi nho nhỏ đó chính là một dòng link nhỏ...! vâng tim mọi người đang đập như loạn nhịp,vâng có lẽ vì đây là 1pm do chính tay người ViệT NaM chúng ta bỏ tâm huyết tạo lên...thời jan như đang đứng lại...và...chưa thấy j thay đổi! hihi
sao giống bình luận bóng đá quá