• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

Ntv_79

Rất tuyệt vời. Thấy cái video mượt lắm! Sớm có hàng cho anh em test phát triển mới nhanh!=D>

ngoanrazor

Well-Known Member
Rất tuyệt vời. Thấy cái video mượt lắm! Sớm có hàng cho anh em test phát triển mới nhanh!=D>

mjh bận lắm bn ah, một ngày mjh bỏ ra 2h để code. Nếu tới tay ngườj dùg thì cũg hơj lâu pác ah

chanhkho1908

đây là HS do em thiết kế, anh ngoan của thể làm dc như vậy ko hihihi

cloudzxz

^
^
^
Đồng hồ và thời thiết rất đẹp đó.Nhưg thanh bar giống của anh ngoan thì đẹp hơn

missthuha

miss có 1 ý tưởng nhưng hơi khó hok bít bạn làm đc hok nhưng minh góp ý tưởng như sau:khi ở màn hình hs ta kéo từ fải wa trái se vô menu n.desk,kéo từ trên xuống dưới ta sẽ vô isms(nt),khi kéo từ dưới lên thi sẽ hiện ja ứng dụng đang chạy(jataskman) kéo từ trái wa fải ta sẽ có nhật ký cuộc gọi hihi và bạn ui khi vô menu n.desk ui ý kéo từ treên xuống ta sẽ ra hs,kéo từ dưới lên thi vô jataskman(ưng dụng đang chạy) hihivà khi ở hs thì 4fím tắt có thể thay theo sở thich hihinếu ai thấy ý tưởng hay thi ủng hộ nhé(hok bít có khả thi hok hihi)ý wên hs fải tuỳ chỉnh như spb shell nhésymbian vô đối!!!mego.ip.androi.....>pm của bạn hihi

ngoanrazor

Well-Known Member
miss có 1 ý tưởng nhưng hơi khó hok bít bạn làm đc hok nhưng minh góp ý tưởng như sau:khi ở màn hình hs ta kéo từ fải wa trái se vô menu n.desk,kéo từ trên xuống dưới ta sẽ vô isms(nt),khi kéo từ dưới lên thi sẽ hiện ja ứng dụng đang chạy(jataskman) kéo từ trái wa fải ta sẽ có nhật ký cuộc gọi hihi và bạn ui khi vô menu n.desk ui ý kéo từ treên xuống ta sẽ ra hs,kéo từ dưới lên thi vô jataskman(ưng dụng đang chạy) hihivà khi ở hs thì 4fím tắt có thể thay theo sở thich hihinếu ai thấy ý tưởng hay thi ủng hộ nhé(hok bít có khả thi hok hihi)ý wên hs fải tuỳ chỉnh như spb shell nhésymbian vô đối!!!mego.ip.androi.....>pm của bạn hihi
đọc lên tưởg tượg chóg mặt lun

cloudzxz

thôi thôi nghỉ đi ^:(^ cá nhân hóa quá

ngoanrazor

Well-Known Member
làm đi anh, em ước mơ đấy, giờ ko chơi đồng hồ HTC nứa nhàm rồi anh ơi hehee
ok. Bạn phải đưa resource ảnh cho mjh nhé từng chi tjết và từng chữ số từ 0 tới 9 của đồg hồ lun có hjệu ứg bóg.
Sẵn bn có thể làm cho mjh 1 trình quay số pro đc ko?