• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

haianhdt

Nhìn videos pro quá.Dùng phần mềm của bạn hay lắm.thích nhất mấy bản thời tiết.Thanks ngoanrazor nhiều nhé.Anh em đang chờ bạn đó!!!!

jack_hunter97

chắc chưa bản beta còn vài lỗi nên ảnh chưa dám up thui kệ để từ từ cháo nó nhừ

ngoanrazor

Well-Known Member
Đang ở jaj đoạn develop bn ah tức là đag phát triển (chưa hoàn thjện ). Chưa có alpha nữa lấy đâu ra bêta :)

cloudzxz

chắc chưa bản beta còn vài lỗi nên ảnh chưa dám up thui kệ để từ từ cháo nó nhừ
Không lỗi ko fải bản beta :)) up nhanh đi anh hồi hộp qá D mọi người test và cũng báo lỗi và góp ý để anh sửa luôn,vừa flash lại fw gốc để dùng cái này rồi

jack_hunter97

phải bình tĩnh để ảnh suy nghĩ cui có nên up ko đấy mừ ai bít làm phụ ảnh làm đi có j ảnh cho beta mà thử có j rui rò rĩ lun hô hô

mình nghỉ là có thêm phần: Thời tiết, bản tin RSS của PDAviet chẳng hạn,
nhắn tin, danh bạ bên ngoài HS vì 2 cái này mọi người sử dụng nhiều.
Cố lên ngoanrazor và các thành viên PDA

cloudzxz

Anh thiết kế thêm cái chỗ nào hiển thị tên profile hiện tại đi.Trên đồng hồ chẳng hạn.

chanhkho1908

mà cái file mình up lên chỉ là ảnh cắt chi tiết trong HS thôi mà anh em down về làm j nhỉ :D

hiepsinight

cái này là phần mềm kiểu giống ndesk với spb đó hả mấy bác , nhìn pro phết , ko bik tốn pin ko :D

cloudzxz

^
^
^
Chắc chắn là tốn pin hơn bt rồi =))
Giá mà nó tích hợp thành 1 hs mặc định chọn trong mục cài đặt.Như mấy hs full page,contact bar, vân vân thì tốt nhưg mà đó là điều bất khả thi
=))