• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

chanhkho1908

ok. Bạn phải đưa resource ảnh cho mjh nhé từng chi tjết và từng chữ số từ 0 tới 9 của đồg hồ lun có hjệu ứg bóg.
Sẵn bn có thể làm cho mjh 1 trình quay số pro đc ko?

ok anh chờ em nhé.hi

boy_online01

Đây là một dạng phần mềm giống như SPB Shell hay là gì hả anh? Onl trên phone nên ko xem đc video, nhưng qua hình ảnh thì kết nhất cái pin và sóng của Android, anh cho thêm chức năng đưa shortcut và widget ra hs thêm vài cái homescreen là quá tuyệt luôn =D>
@bác chanhkho: bác thiết kế cái đồng hồ với thời tiết to hơn nữa đi, màn hình còn trống nhiều quá :D

Dragon459

Manager
thay vì n desk thì kéo sang phải vô menu mặc định.còn từ trái sang sẽ ẩn/hiện icon trên mỗi lần kéo ^^

missthuha

Tốt nhất là ko cho pm thứ 3 vào. Mình ko dùng Ndesk nhưng muốn dùng pm này lại phải cài Ndesk thì chán chết :|
hihi nhưng miss thick kiểu trượt của mego nó rất tiện dụg và nhanh nhưnh nếu ban có thể thì cho tuỳ chọn để gán pm vào hướng trượt định sẵn?? còn hs thiết kế như z là dđc ùi miss thaấy kêu jống spb co thể tuỳ chỉnh nên góp ý vậy thui nêu hok khả thi thì thui hihi hixx

Loveanhia

Quá HOT, quá chuẩn :D :D. Mình không có ý kiến gì ngoài việc chờ đợi cái này tới con 5230 của mình :D

saholin

anh có thể làm như thế này được ko:D:D:D
[video=youtube;gqLkq-3s4KI]http://www.youtube.com/watch?v=gqLkq-3s4KI[/video]

NguyenDuyThanh

Rất good, đúng là sự kết hợp giữa thanh tuỳ chọn ở dưới của Symbian Belle, màn hình unlock WP7, thanh trạng thái và shorcut Android.

Dragon459

Manager
anh có thể làm như thế này được ko:D:D:D
[video=youtube;gqLkq-3s4KI]http://www.youtube.com/watch?v=gqLkq-3s4KI[/video]
Nếu như vậy thì gần giống với go to menu quá.không hay lắm.hiệu ứng đơn thuần chỉ là chớp tắt.không đẹp:(

boy_online01

Xong vụ theme chắc chuyển qua nghiên cứu qt quá. Thú vị thật :D. Ko biết có xài đc trên s^3 ko a?

jack_hunter97

em đang on phone nhìn mấy cái hình đẹp nhỉ nhưng hình là ứng dụng phải ko ta nếu vậy thì chắc nặng ram lém à

hoaiphiung

cái nầy mà thêm cái mở menu giống Meego thì còn gì bằng..khi nào a mới tung ra cho ae test vậy...e thèm quá rồi..hjhj..