• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUAKE III

hoang6300

Ủa thế phải dow lun cái map đó hả?

Mình chỉ dow file cài rùi cài vào nhưng mở k đc!
Phải dow cái đó à?
Đó là tất cả các map à?
Ai up từng map thui
dow như thế ra net ngồi chờ dài cổ lun!
Up 1map chơi đc k hen?
Hay phải chơi lun gần 500 mb đó thế
Posted via Mobile Device

IPHONE12

Ủa thế phải dow lun cái map đó hả?

Mình chỉ dow file cài rùi cài vào nhưng mở k đc!
Phải dow cái đó à?
Đó là tất cả các map à?
Ai up từng map thui
dow như thế ra net ngồi chờ dài cổ lun!
Up 1map chơi đc k hen?
Hay phải chơi lun gần 500 mb đó thế
Posted via Mobile Device

ừ phải dowloa map đó về chép dô thẻ nhớ mới xài được

hoang6300

ừ phải dowloa map đó về chép dô thẻ nhớ mới xài được

vậy gần 500mb đó là tất cả các map hả?

Thế có thể xài 1map thui đc k?
Ai có 1map cho mình với...chứ 500mb đó ra net dow thật sự là k thể...dow đc 17% rùi đứng, sợ ngồi đợi đến 97% mà đứng thì mình đập pc ngta k có tiền đền mất :D
Posted via Mobile Device

IPHONE12

vậy gần 500mb đó là tất cả các map hả?

Thế có thể xài 1map thui đc k?
Ai có 1map cho mình với...chứ 500mb đó ra net dow thật sự là k thể...dow đc 17% rùi đứng, sợ ngồi đợi đến 97% mà đứng thì mình đập pc ngta k có tiền đền mất :D
Posted via Mobile Device

khẹc tui cũng đang dow đây.lớn quá trời

hoang6300

Híx...wả thật ra net k thể dow đc bạn à!

Mình dow fim 100 cái đc cái k.
Còn cái này 450 thật tình dow k nỗi lun :(
100mb = ~30'
450mb = ... :-?? vãi luôn :((
đợi thì đc nhưng dow hơn 100 bị đứng rùi, k kiên nhẫn thử lại vì sợ đứng nữa :(
bắt buộc phải dow full hả mod ui?
Có 1map hok :(
Posted via Mobile Device

hoang3blc

Híx...wả thật ra net k thể dow đc bạn à!

Mình dow fim 100 cái đc cái k.
Còn cái này 450 thật tình dow k nỗi lun :(
100mb = ~30'
450mb = ... :-?? vãi luôn :((
đợi thì đc nhưng dow hơn 100 bị đứng rùi, k kiên nhẫn thử lại vì sợ đứng nữa :(
bắt buộc phải dow full hả mod ui?
Có 1map hok :(
Posted via Mobile Device

theo mình cách tốt nhất bạn ra ngoài hàng mua đĩa QuakeIII về tự cài lấy map còn nhanh hơn ::D -- với cả tiền net bạn ra ngoài hàng thì cũng gần = >:)

hoang6300

theo mình cách tốt nhất bạn ra ngoài hàng mua đĩa QuakeIII về tự cài lấy map còn nhanh hơn ::D -- với cả tiền net bạn ra ngoài hàng thì cũng gần = >:)

Mình ở wê k có bán bạn ui :D

Posted via Mobile Device

linhvnvip

1.đầu tiên copt thư mục quake3 vừa giải nén tvào thẻ nhớ hay bộ nhớ 8Gb:e:\QUAKE3
trong đó sẽ có từ pak0-->pak8
+---baseq3
| | pak0.pk3
| | pak1.pk3
| | pak2.pk3
| | pak3.pk3
| | pak4.pk3
| | pak5.pk3
| | pak6.pk3
| | pak7.pk3
| | pak8.pk3
2.Install P.I.P.S 1.3(or later if available) to the phone (pips_nokia_1_3_SS.sis)
3.Install Quake3 vào thẻ or bộ nhớ 8Gb
4.Thanks!
5.Chơi

bác ơi cho hỏi lại tí , đã làm như bác hướng dẩn rồi nhưng vẫn ko chơi được , khi cài cái pips_nokia_1_3_SS.sis thì nó báo đã có rồi ( lúc trước cài quake2 đã có P.I.P.S 1.3 1.01(1) ) . Tiếp tục cài rồi kiểm tra thì trong máy có cùng lúc 2 cái pips , 1 cái là pips 1.01(1) của quake2 lúc trước , còn cái kia là pips 1.00 của quake3 =====> và kết qua là ko chơi được quke3 :-?? , thế là thế nào ấy nhỡ..!!!! bác hướng dẫn lại hộ với , mà cái pips là phải cài vào bộ nhớ máy đúng ko ???

nouvu2372

bác ơi cho hỏi lại tí , đã làm như bác hướng dẩn rồi nhưng vẫn ko chơi được , khi cài cái pips_nokia_1_3_SS.sis thì nó báo đã có rồi ( lúc trước cài quake2 đã có P.I.P.S 1.3 1.01(1) ) . Tiếp tục cài rồi kiểm tra thì trong máy có cùng lúc 2 cái pips , 1 cái là pips 1.01(1) của quake2 lúc trước , còn cái kia là pips 1.00 của quake3 =====> và kết qua là ko chơi được quke3 :-?? , thế là thế nào ấy nhỡ..!!!! bác hướng dẫn lại hộ với , mà cái pips là phải cài vào bộ nhớ máy đúng ko ???

Đúng cái đó sẽ cài vào bộ nhớ máy.Theo mình bạn nên gỡ bỏ 1 cái của quake cũ đi.Chỉ hoàn toàn sài cái mới,vì mình sợ nếu có 2 cái như vậy ứng dụng bị xung đột nên không chơi đc chăng.Mà bạn đã có map chưa??

hoang6300

8pak pk3 đó là các cảnh để chơi hả?
Thế có chia ra riêng 1pk3 đc k nhỉ?
Posted via Mobile Device

hoang6300

Nhưng mà thật tình dow k nỗi pác ui
Ai vui lòng dow rùi thì up cho mình 1pak mình thử nghiệm thử xem :D
Posted via Mobile Device

kevin_fire

hic. tại sao trò này N81 lại kô chơi đc hả các anh ơi. Nó là máy chơi game chuyên dụng mà.

nouvu2372

hic. tại sao trò này N81 lại kô chơi đc hả các anh ơi. Nó là máy chơi game chuyên dụng mà.

Uhm nó chuyên dụng chơi game N-gage và các game không hỗ trợ chip 3D.Còn cái này cho thứ dữ chơi em ơi.Anh cũng 81 đây nhưng chỉ chơi đc quake1:D tại ĐÂY

Auto

kiểu này đố ai mà dow đc
ai có rồi thì cắt ra làm 4 rồi zip chúng lại!
để mỗi ngày cố gắn dow 1 cái, 4 ngya2 sau dow đủ rồi giải nén!
chỉ có cách đó thôi!
ngoài ra thì từ bõ game quake này