• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuakeII Cho N97

0minh0

AI CHỈ EM CÁCH MOD BÀN PHÍM N97 ĐỂ CHƠI GAME QUAKE 2 VỚI.SAO EM KO BẮN RA ĐẠN ĐƯỢC VẬY.THANK NHIỀU

0minh0

AI CHỈ EM CÁCH MOD BÀN PHÍM N97 ĐỂ CHƠI GAME QUAKE 2 VỚI.SAO EM KO BẮN RA ĐẠN ĐƯỢC VẬY.THANK NHIỀU

dang_hien89

Bạn thử sign virtual key xem có cài được không?

Quả là tuyệt vời. Sau khi mình gỡ bớt một số chương trình đi thì vào lại game OK và chơi rất tốt. Máy mình cũng V20 còn hack nên cài Virtual key và chơi đã lắm. Chỉ cần môt game này đủ để thể hiện đẳng cấp N97 vì có bàn phím nên chơi rất thuận tiện. Mà không biết Quake 3 có chơi được không vì đồ hoạ của quake 3 đẹp lắm. (Dung lượng quake 3 trên 600M).
Cài và dùng Virtua Key

Các bạn down virtual key và custom1 ở dưới về giải nén, copy vào máy, cài Virtual key. Sau đó Copy custom1.keymap vào E:\Private\e7d61da9\ và làm theo hướng dẫn như hình:
Mở VirtualKeys, chọn Options > Load Mode > Custom mode 1
Chuyể sang tab bên cạnh

rồi chọn

Rồi chọn tiếp

Chọn tiếp

Và cuối cùng chọn

để chạy ẩn chương trình và vào quake để bắt đầu chơi. Bạn có thể chỉnh các phím cần dùng trong quake theo cơ cấu phím như hình:
file custom1.rar die rồi bác ơi TT.TT bác nào còn file đó up lên đi ạ

dang_hien89

chơi được rồi nhưng khó lòi mắt lại không có chữ để hoá lệnh setcheat1u :(....vào game đổi nút thì mới bắn được chứ bạn :|

Collider

bài này viết từ lâu lắm rồi mà, 25.08.09, 08:14 PM
có một điều mà chủ topic này hơi bị ngơ là 5k8 vẫn chơi được bình thường chỉ khác là phải cài thêm virtual key vào thôi.

kid125

Có ai về nước game này chưa? đến màn 18 - Receiving Center thì không chơi được vì nhân vật khi chìm xuống nước thì game bị out ~~ Có cao thủ nào có cách khắc phục không ~~

sky0tina

con 5230 của mình chơi game này mượt như chải lược vậy. sao bác nói 5k8 mãi mãi ko chơi đc game này, bác test chưa mà dám đặt điều thế. quake 3 con 5230 chơi tuốt hơi lag tí thôi.