• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RADIO CHO HTC TyTNII (Kaiser) - CÁC PHIÊN BẢN

tubua

tình hình là các bản radio trên đều dùng không được với một số loại sim Mobifone củ nhé các bác à
Hihi....Anh Dũng ơi Up xuống wm06 đi, có rất nhiều Radio tốt ! hehe...Sim gì cũng dùng đc hết ! Dùng wm6.1 ổn định ko bằng wm06 đâu.

atomcuibap

ai chẳng thích chân dài!!! cố vươn lên được thì vươn chứ!!! anh thay một sim mới vào thế là ngon lành cành đào.
đúng là máy chất củng phải dùng sim chất

ducdl2

Hi!Man Pham Quang,Sao Vẫn chưa có cách Down bản radio 1.65.17.10 về bản cũ hả Man?

ohtt

Hi!Man Pham Quang,Sao Vẫn chưa có cách Down bản radio 1.65.17.10 về bản cũ hả Man?

Mới hôm qua mình up lên bản radio này! Không đọc kỹ cứ mới là up! Ai ngờ up xong thì sóng yếu, pin nhanh hết...!

vuquan

Hihi....Anh Dũng ơi Up xuống wm06 đi, có rất nhiều Radio tốt ! hehe...Sim gì cũng dùng đc hết ! Dùng wm6.1 ổn định ko bằng wm06 đâu.

Bạn dùng radio nào tốt nhất cho WM6? Mình dùng WM6 v5.20 của Alex, radio 1.27.14.09 thấy âm thanh thoại không ổn định, khi cột sóng cao mà nhiều người nói đàm thoại với mình như ở nơi sóng yếu.
Mình up 1.27.11.31, 1.27.12.11 và 1.27.15.32 thì mất âm thanh thoại luôn, mute cả loa và mic, lại phải up lại 1.27.14.09. Chẳng hiểu sao!

phuhais

Cứ cài RADIO tích hợp theo ROm là OK! Mỗi RADIO thích hợp với 1 loại bản rom m!

NhatToai

Super V.I.P
Nhưng mình thấy nhiều bản ROM bây giờ chỉ có OS thôi, có radio đi kèm đâu!

Khi up bản ROM nào đó nếu bạn để ý sẽ thấy tác giả giới thiệu phiên bản radio đi kèm.VD:1.27.xx.xx:1.58.xx.xx....thì bạn cứ up bất kỳ radio nào trong dòng đó là được.
ROM đưa lên chỉ có file OS để tiện cho việc up&down thôi.
Hơn nữa radio thì cứ up thoải mái,không sao đâu.

vitdiesel

các bác cho e hỏi up radio lên ntn, các bác có thể hướng dẫn em k ? em tìm mà không thấy bác nào hướng dẫn cả

ChuHuyHoan

Well-Known Member
các bác cho e hỏi up radio lên ntn, các bác có thể hướng dẫn em k ? em tìm mà không thấy bác nào hướng dẫn cả

Cách up rom thế nào thì radio giống y hệt thế nếu sync qua với PC.....

NhatToai

Super V.I.P
bác ơi cho hoỉ ,máy em sau khi updated radio 1.65.14.06 xong ,gơì sao máy mau hết pin quá,lúc trước chưa up thì xài rất lâu

Mỗi bản ROM sẽ tương thích nhất định với một bản radio,tuy rằng có thể sử dụng các bản khác trong dòng đều được.Vì vậy bạn có thể lựa chọn để up và test cho mình được mà....Chúc vui!

vinhquang0712

Mỗi bản ROM sẽ tương thích nhất định với một bản radio,tuy rằng có thể sử dụng các bản khác trong dòng đều được.Vì vậy bạn có thể lựa chọn để up và test cho mình được mà....Chúc vui!
Vậy bác cho hoỉ luôn, theo bác con AT&T 8925 nên xaì radio naò và bản Rom naò hiện nay là tốt nhất.TKS nhiêù

xichlomay

Radio 1.71.09.01

Có bạn nào xài thử radio 1.71.09.01 chưa vậy, tôi đang sử dụng bản radio này với Rom HyperDragon Lite thấy rất ổn định, âm thanh nghe rất rõ và ko có tiếng vang, pin chờ được 3 ngày lận.