• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Raidon-Chika" - C6v40 ported for 5233 (Icon Anna)[Cover From lethanhtung90]

socloc20

fw của mình đâu có thua nó. nhiều fw của nó còn thua xa fw của mình nhưng nó nhìn thấy chữ việt nam thì thôi rồi
Anh Sky, người làm ra bản CFW extremely nổi tiếng bên daily là người VN đấy

Thích mang fw qua daily nhờ anh ds mod kenny kyumin hay anh Sky bên đó giới thiệu cho, cùng là người VN chắc ảnh giúp :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

đố kỵ thật ko tốt ! CFW good hay ko thì để cộng đồng nhận xét, chứ ko phải mình thấy tốt là tốt.
Ps: đồng tình với các bạn, mình cũng cảm thấy lời mở hàng hơi phản cảm ! Chúc ae luôn vui vẽ !

thainguu

pro mới, CFW bác tốt đấy tuy nhiên có một số ko nên cá nhân hóa như: tên profile nên giữ nguyên.

Bác có thể đánh dấu bản quyền của bác ở trong mục thông tin về máy (*#0000#).

Khi xóa, add app thì nên nghiên cứu "thị hiếu" người sử dụng trước, như chẳng hạn Ovi Store mọi người cần để lâu lâu down những app giải trí... Ovi Maps trên 5233 đúng là ko cần thiết, Google Maps thay thế xứng đáng.

Anyway, CFW rất tốt :D :))

thainguu

fw của mình đâu có thua nó. nhiều fw của nó còn thua xa fw của mình nhưng nó nhìn thấy chữ việt nam thì thôi rồi

bác phải nghĩ điều đó là động lực để làm tốt công việc, chứ chưa gì mà đã nản, thua bác lun :D Mấy bọn nước ngoài thì nó đánh giá vậy đó, em thấy CFW cho cả cộng đồng quốc tế thì nên để ngôn ngữ khi chụp ảnh screen là tiếng Anh thì nó mang tính quốc tế hơn, tấm cuối thì nên chụp chữ Quốc ngữ mình để khoe... :D

Bác cũng nên vận dụng tàn bộ khả năng tiếng Anh của mình để comment :D

Luu_Tan_Vu

mình làm để xài chứ k phải bán. ai thích thì xài k thích thì thôi cái đó k ép được

sangitpro

pro mới, CFW bác tốt đấy tuy nhiên có một số ko nên cá nhân hóa như: tên profile nên giữ nguyên.

Bác có thể đánh dấu bản quyền của bác ở trong mục thông tin về máy (*#0000#).

Khi xóa, add app thì nên nghiên cứu "thị hiếu" người sử dụng trước, như chẳng hạn Ovi Store mọi người cần để lâu lâu down những app giải trí... Ovi Maps trên 5233 đúng là ko cần thiết, Google Maps thay thế xứng đáng.

Anyway, CFW rất tốt :D :))

Mình sẽ cố gắng khắc phục sau ạ !!

bom1973

Bác chủ thời bày em cách fix chỉnh lỗi đèn màn hình với. Đưa em pack fix cho nhanh nhá. Thank pác trước.

sangitpro

Đã Update thêm mod 3.5G nhé, bỏ luôn cá nhân hóa, thêm bản menu 3x4 nữa nhé các bạn !!!!!