• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Raidon-Chika" - C6v40 ported for 5233 (Icon Anna)[Cover From lethanhtung90]

pesam1402

Cfw này ko kàj đc ovi map hả pạn?mìh kàj ovi map tkì máy páo là lỗj kập nhật

funnyclock

Phải nói là thực sự em thấy cái font android xấu không đỡ được! không thích nhất cái đó! Ý kiến cá nhân!

yamaha1992

trời bạn ơi sao minh FW xong vào cái Rompatch để mở cái c2z ra cho máy chạy effects hiệu ứng mà nó cứ khởi động lại máy mãi, thỉnh thoảng đang nt lúc gửi cũng bị khởi động lại máy. Bạn xem lại hộ mình nhé.

Luu_Tan_Vu

trời bạn ơi sao minh FW xong vào cái Rompatch để mở cái c2z ra cho máy chạy effects hiệu ứng mà nó cứ khởi động lại máy mãi, thỉnh thoảng đang nt lúc gửi cũng bị khởi động lại máy. Bạn xem lại hộ mình nhé.

bạn phải dùng cái c2z của máy mình nha. k dùng của máy khác được

shanyoung

Bản này ko ổn lắm. VD như đang cập nhật thư viện nhạc mà lỡ tay ấn huỷ là nó cứ cập nhật hoài luôn,sau đó mình khởi động lại máy thì bao nhiêu hình ảnh trong máy bị xoá sạch sành sanh ! Híc @@. Àh bạn sangitpro cho mình xin cái theme FULL gì gì đấy với nha. Lâu rồi ko thấy chủ topic đâu,hay là đem con bỏ chợ rồi ???

gnt

anh ơi. bản này sao nó kết nôi GPRS liên tục. không tắt được. rất tốn pin. lại còn không làm gì mà nó cứ up load liên tục rất tốn tiền

sangitpro

Bản này ko ổn lắm. VD như đang cập nhật thư viện nhạc mà lỡ tay ấn huỷ là nó cứ cập nhật hoài luôn,sau đó mình khởi động lại máy thì bao nhiêu hình ảnh trong máy bị xoá sạch sành sanh ! Híc @@. Àh bạn sangitpro cho mình xin cái theme FULL gì gì đấy với nha. Lâu rồi ko thấy chủ topic đâu,hay là đem con bỏ chợ rồi ???

cái này chắc máy bạn có vấn đề hay nhiễm virus gì đó !! chứ CFW này ko bị lỗi đó nhé !!! Cái theme thì mình tách ra sau nhé !!! tại đang dùng đt !!

anh ơi. bản này sao nó kết nôi GPRS liên tục. không tắt được. rất tốn pin. lại còn không làm gì mà nó cứ up load liên tục rất tốn tiền

Chắc bạn dùng email nên mới thế đó !!! khi bạn đăng nhập vào email thì nó sẽ tự đông kết nối dù bạn có tắt ứng dụng email. nếu bạn ít dùng email thì hãy gỡ tất cả các tài khoản là nó tắt gprs à ^^

a oi! bản FW nầy thời gian chờ là mấy ngày vậy a...

tầm 2~3 ngày đó bạn !!!

p/s: mình sắp ra phiên bản mới, hoàn toàn do mình cook 100%, bạn nào có góp ý gì thì post lên nhé !!! mình làm được cái sườn rồi :))

ThanhTungHT

Active Member
cái này chắc máy bạn có vấn đề hay nhiễm virus gì đó !! chứ CFW này ko bị lỗi đó nhé !!! Cái theme thì mình tách ra sau nhé !!! tại đang dùng đt !!

Chắc bạn dùng email nên mới thế đó !!! khi bạn đăng nhập vào email thì nó sẽ tự đông kết nối dù bạn có tắt ứng dụng email. nếu bạn ít dùng email thì hãy gỡ tất cả các tài khoản là nó tắt gprs à ^^

tầm 2~3 ngày đó bạn !!!

p/s: mình sắp ra phiên bản mới, hoàn toàn do mình cook 100%, bạn nào có góp ý gì thì post lên nhé !!! mình làm được cái sườn rồi :))

Ok men,hãy bước đi trên đôi chân của mình ^^ Một công việc tốt khi bạn làm ra chính nó! Chúc e thành công^^

hoaiphiung

[/QUOTE] p/s: mình sắp ra phiên bản mới, hoàn toàn do mình cook 100%, bạn nào có góp ý gì thì post lên nhé !!! mình làm được cái sườn rồi :))[/QUOTE]
e đăng ký làm chuột bạch nà..hihi..a mod cái theme cho thiệt đẹp vào..e kết màu đen icon anna..dzi' e thích chat ola lắm..a mod PIN càng trâu càng tốt nha..hihi..tks a trc

sangitpro

p/s: mình sắp ra phiên bản mới, hoàn toàn do mình cook 100%, bạn nào có góp ý gì thì post lên nhé !!! mình làm được cái sườn rồi :))[/QUOTE]
e đăng ký làm chuột bạch nà..hihi..a mod cái theme cho thiệt đẹp vào..e kết màu đen icon anna..dzi' e thích chat ola lắm..a mod PIN càng trâu càng tốt nha..hihi..tks a trc[/QUOTE]

mình vẫn sử dụng themes đen nét nhé ^^! Còn pin thì mình ko dám chắc ,tại pin điện thoại mình chai nên khó test lắm ^^. Mà nên dùng font mặc định hay là font android nhỉ? (mình kết mỗi font android :D)

quyrombinhduong

Chúc bạn thành công với nỗ lực của mình.

Mình dùng 5230 nên chỉ xin bạn trích cho cái theme đen nét và đóng gói thành file sis, cám ơn bạn nhiều.

sangitpro

Chúc bạn thành công với nỗ lực của mình.

Mình dùng 5230 nên chỉ xin bạn trích cho cái theme đen nét và đóng gói thành file sis, cám ơn bạn nhiều.

Thực ra bản của mình cũng ko tốt bằng các bản khác trên PV đâu??? chỉ vì mình muốn góp tí vui cho diễn đàn thôi !!! bạn nào thấy vui thì xài mà thấy chán thì cứ bỏ qua :D

còn cái themes đen nét có ở mấy topic tổng hợp rồi mà bạn !!!

quyrombinhduong

Thực ra bản của mình cũng ko tốt bằng các bản khác trên PV đâu??? chỉ vì mình muốn góp tí vui cho diễn đàn thôi !!! bạn nào thấy vui thì xài mà thấy chán thì cứ bỏ qua :D

còn cái themes đen nét có ở mấy topic tổng hợp rồi mà bạn !!!

cái theme mình nói là nằm ở "Hình Ảnh" trên #1 của bạn đó, mình kiếm không có, nếu bạn biết thì chỉ mình với, nếu ko thì bạn trích ra cho mình đi.