• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Raidon-Chika" - C6v40 ported for 5233 (Icon Anna)[Cover From lethanhtung90]

bente402

Pin thế nao vay sang..chắc ko bằng n97mn quá.để lát ra net flash thử,cfw gì nhjù quá test mún xĩu,còn cáj chỉnh độ sáng đèn màn hình fix chưa vay

thangku1989

thời buổi công nghệ không ngừng phát triển, càng ngày càng có nhiều FW mưới ra lò,mình theo không kịp :D

sangitpro

chung trường :D. mà e cũng xài 5233 ạh. ráng cook hay hay cho a xài ké nhá :p

Anh Bảo 11a1 đó hả, ý nhầm 12a1 !!! :))

Pin thế nao vay sang..chắc ko bằng n97mn quá.để lát ra net flash thử,cfw gì nhjù quá test mún xĩu,còn cáj chỉnh độ sáng đèn màn hình fix chưa vay

Pin thì các bạn tự test nha!!! Mình thì thấy ổn rồi !!! Còn Đèn màn hình đã fix rồi nhé bạn !!! :">

zerolove77

Chào hàng rất bắt mắt.. mới nhìn vào là mún xài liền thik cái Bổ Sung Bộ Hình Ảnh Boot.... rất chu đáo. nếu có nhạc khởi động nào hay hay thì up luôn :D :D

Icon Anna Remix X7 lite =p~ GOOD GOOD

bente402

cái trình duyệt web bị gì vậy sao mình vào ko dc...nhấn vào icon cái văng ra...mới down về c00k thêm vài thứ đâu có liên quan gì tới trình duyệt web đâu

TruongHan

Super V.I.P
Icon Anna rất hợp với fonts android,nhìn rất hài hoà.Kết cái bàn phím của Sym^3 :D

mjnha9

_ Boot: Boot.gif,Boot.mp3
_Logon: Logon.gif, Logon.mp3
_Logoff: Logoff.gif, Logoff.mp3
cái nào lai khoi dong ban

zerolove77

anh ơi! a share cho e cái mod ICON ANNA REMIX X7 LITE đc ko? cám ơn anh nhiều nhiều :D

bente402

C0ok thêm 7trang kí tự là bị lỗi trình duyệt web,mò mẫm c0ok chjều tớj gjờ..phảj chj vừa có7trang vua có em0tj0n

anhtrung1991

bạn ơn khi vao wed font mờ quá,..lại ko có 7 trang kí tự ak
cook 7 trang kí tự vào thì ko vào dc wed :(

mjnha9

vẫn còn cuộc gọi video
nghe nhạc loa lại rè
có sẵn qt chưa bạn
thanks fw
con lại rất tốt^^

thuyna

dug cho qt vào sẵn bác ạ,ai dung thì cài sau chứ cook vào FW vừa tốn bộ nhớ mà nhỡ ko ai dùng thì lại khó gỡ ra

sangitpro

w của em, em sẽ cố gắng cook một bản hoàn toàn mới, fix hết lỗi nếu có thể.
Cái icon Anna remix X7 lite em lấy từ nhiều nơi lắm, mà trong blog của bác Bình có hết mà.
P/s: em sinh năm 95, còn nhỏ, đừng kêu anh nha, nghe kì lắm^^