• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Release O2 XDA STEALTH WM6.1 Build 19199 patchs Updated 05 May 08!!!

Mình đã sửa lỗi loa ngoài thành công, nếu bạn cần mình sẽ up cho, kèm theo hướng dẫn cụ thể. Hôm nay thì còn bận làm bài thi!

locqn

Mình đã sửa lỗi loa ngoài thành công, nếu bạn cần mình sẽ up cho, kèm theo hướng dẫn cụ thể. Hôm nay thì còn bận làm bài thi!

Cảm ơn bạn trước nhé, up giúp mình.
À, sao mình sync với pc mà không truy cập internet từ ppc được. cần setup gì không? bạn nào giúp với

locqn

sau một hồi lục lọi trên pv, mình đã tìm ra , mình chia sẽ với bạn nào cũng gà như mình:
vào start, setings , connetions, connetions, chọn thẻ advanced, chọn exception
add new url, thêm vào url địa chỉ DNS mà máy pc của mình đang sử dụng (tùy thuộc vào dịch vụ internet của nhà cung cấp naò), có thể phải có cả 2 DNS mới kết nối được. thoát ra và vào internet ....OK

maixuanqh

file mình down về unzip không có gì ở trong cả bạn ạ

bạn vào explorer bỏ thuộc tính ẩn file hệ thống đi sẽ nhìn thấy thôi rồi làm theo cách trên là ok mà mình đã làm được rồi

sgman

Có bác nào để ý là bản Rom này không dùng được wise talk và answer machine tích hợp sẵn trong rom không. Các phần mềm này cực hay lai không dùng được. KHông biết bản rom W5 chính hãng có bị lỗi nhiềuu như bản 6.1 này không nhỉ, vì khi mua máy mình đã cài 6.1 rồi. Thanks all

ngoclong2610

mình đã cài giao diện touch toàn bộ cho O2 stealth dùng rất thích! :D nhưng dump rom ra ko có chuyên nghanhf vì máy đang dùng ko dám liều :))

Dark5189

sao anh em ko wa dùng bản 6.5 nhỉ...tuy có lỗi nhưng vẫn ngon hơn so với bản này=D>

sgman

sao anh em ko wa dùng bản 6.5 nhỉ...tuy có lỗi nhưng vẫn ngon hơn so với bản này=D>

Các bản sau này đều có lỗi, sao các bác không dùng bản W5 bản chính thức cuối cùng WWE_RM2_061208 cho nó lành nhỉ? Hay bản đó cũng lỗi :-?

THINK

bản này ok mà, lỗi thì fix thôi topic đã hướng dẫn rồi mà, xài ok chạy mượt + giao diện đẹp ... 6.5 thì chờ build hoàn chỉnh là nhảy liền :D