• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][ICS] |Feb 20| Energy™ -.¸¸.·´¯ Sense 3.6 ROMs Themed ¯´·.¸¸. -

bluetung2001

con dế sensation cua em cài android 4.0.1 sến 3.5 kernel 3.0.13-g8085863 cấu hình như vậy thì khi muốn up len 4.0.3 thì phải tiến hành các bước gì. Xin các huynh chỉ giúp

ntt2006

con dế sensation cua em cài android 4.0.1 sến 3.5 kernel 3.0.13-g8085863 cấu hình như vậy thì khi muốn up len 4.0.3 thì phải tiến hành các bước gì. Xin các huynh chỉ giúp

Rất đơn giản, chắc rằng máy của bạn đã s-off, cài recovery (tốt nhất là 4EXT Recovery Touch), root và supercid.
Để up rom ICS 4.0.3 thì bạn chỉ cần up đúng firmware bản rom yêu cầu rồi up rom thôi.

ferick

anh em ơi cho mình hỏi nhờ tí, trước mình up radio rồi nhưng quên ko nhớ up theo recovery hay up qua bootloader nhỉ, file down về có dạng rar nên k nhớ up như thế nào. :p

ntt2006

link bên đấy tèo hết rồi bạn ơi. bạn có link down bản radio đó file zip để up luôn qua bootloader ko cho mình xin với.

Bạn sang topic Insertcoin có link down radio 11.68 và 11.69 cùng với file Ril,bạn up qua recovery như up rom.