• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(ROM) Mango 7.5 đẹp, đã fix lỗi Multitouch

giathuy

cam on bac nhieu nha !
cam nhan la qua tuyet . cam ung muot . dowload game + ung dung duoc .
k noi nhieu tot nhat len up di la ok
minh da thich phone 7 . doi ban moi up tiep

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

manhktqd

Active Member
Oé, em vừa cài xong, đang vào gmail thì treo, phải tháo pin.
Ặc, đang vào active code lại treo, máy tự khởi động lại. Mà mỗi lần khởi động lại phải vào lại pass wifi, lại phải tắt location.

Oé, em vừa cài xong, đang vào gmail thì treo, phải tháo pin.
Ặc, đang vào active code lại treo, máy tự khởi động lại. Mà mỗi lần khởi động lại phải vào lại pass wifi, lại phải tắt location.
Bạn cài bản v6.5 hay v7 của Pdaimatejam đó, ổn định lắm.

xtmg1

sao mình k làm được nhỉ ?
task 29 ok
cài magldr1.13 ok
cài wp7 bằng dwi.exe thì chỉ chạy được 99%,nó bị kẹt ở chỗ rspl gì đó,làm 2 ,3 lần vẫn vậy.
mình thử khởi động máy thì nó bảo thẻ hỏng,thay thẻ khác cũng k dc,thế là k vào wp7 được

Chỉnh sửa cuối:

huydong0164

sao mình k làm được nhỉ ?
task 29 ok
cài magldr1.13 ok
cài wp7 bằng dwi.exe thì chỉ chạy được 99%,nó bị kẹt ở chỗ rspl gì đó,làm 2 ,3 lần vẫn vậy.
mình thử khởi động máy thì nó bảo thẻ hỏng,thay thẻ khác cũng k dc,thế là k vào wp7 được

Bạn thử lại lần nữa xem sao:
1. Cài lại Radio 2.15.x
2. Cài WM6.5
3. Cài magldr1.13
4. Cài WP7

Có một số trường hợp phải làm như vậy mới chạy được bình thường.

xtmg1

nghe lời bác huydong0164,mình cài lại winmo,tự nhiên thấy nó cũng hay hay nên để vậy xài luôn ,hồi xưa có xài winmo nhưng toàn mấy con điện trở màn hình bé xíu nên nản.
chừng nào chán winmo thì tìm cách đưa nó lên wp7,android giờ cũng chán rồi,kể cả android 4.0

myGenio

Hình như thớt này giới thiệu bản DFT UltraFruit của Cotulla cơ mà sao lại chuyển đề tài sang rom PDAImatejam , PDAImatejam có Mod dinhtuandung giới thiệu rồi mà.