• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][Mar 11] Sabsa Prime v15.0 | 4.0.4 | Full Sense 4.1 | Fully Working | Brilliant

ohbilo

Sense 4.x thì ko có cách nào, chỉ Sense <3.6 mới chọn Wallpaper kiểu đó đc

cái bản mod của bác k bik có thiếu file j k mà sao khi khoá màn hình mất tiêu cái vòng rùi nhỉ??? bác xem lại hộ nhé

coolpixs4

cái bản mod của bác k bik có thiếu file j k mà sao khi khoá màn hình mất tiêu cái vòng rùi nhỉ??? bác xem lại hộ nhé

Chẳng thiếu gì hết, chắc bồ nghịch ngợm xóa gì chăng
chứ tui vẫn sờ sờ ra đây:
Vuốt cái vòng tròn lên để mở khóa cái áo của em kia vén lên lộ nguyên quả mông trắng nõn :D

ohbilo

Chẳng thiếu gì hết, chắc bồ nghịch ngợm xóa gì chăng
chứ tui vẫn sờ sờ ra đây:
Vuốt cái vòng tròn lên để mở khóa cái áo của em kia vén lên lộ nguyên quả mông trắng nõn :D

chắc mình xoá phải cái file j đó thì fai
mình bổ sung thêm cái friendstream và widget firendstream nữa mà sao nó k có nhỉ???
mà công nhận là ít hao pin hơn, ít những ứng dụng tự động chạy hơn
bác cho cái yahoo để pm hỏi về 1 số thứ trong rom với nhá

coolpixs4

chắc mình xoá phải cái file j đó thì fai
mình bổ sung thêm cái friendstream và widget firendstream nữa mà sao nó k có nhỉ???
mà công nhận là ít hao pin hơn, ít những ứng dụng tự động chạy hơn
bác cho cái yahoo để pm hỏi về 1 số thứ trong rom với nhá

YM! cua tui coolpixS_4

tuanhung1433

Mình đang ở Rom của bác PhamQuang giờ chuyển qua Rom này thì up từ bản version 8.0 rồi up dần qua OTA lên version 10.1 hả bác
bác cài bản 8.5U của bác coolpixs4 ở trang 7 sau đó up lên các bản tiếp theo
p/s: em thấy làm vậy ngon.

hacbaoklhh

Mình đang ở Rom của bác PhamQuang giờ chuyển qua Rom này thì up từ bản version 8.0 rồi up dần qua OTA lên version 10.1 hả bác

Bạn phải full wipe rồi cài bản v8.0 sau đó lên v10.0 rồi 10.1
Bản 10.1 chỉ là OTA của bản 10.0 thôi :D

coolpixs4

bác cài bản 8.5U của bác coolpixs4 ở trang 7 sau đó up lên các bản tiếp theo
p/s: em thấy làm vậy ngon.

flash cái v8.5U ở trang 7, rồi OTA update v9.0 thế thôi.
V10.0 và 10.01 ko có gì hay ho cả chỉ tổ nặng máy thêm thôi.
dừng ở V9.0 chờ xem update có gì mới chứ hiện tại các update mới chẳng có gì đáng để ý cả.
hiện tui chỉ chờ fix cái tweak fallout và new kernel. còn lại mọi thứ đều ngon lành hết rồi

mec0153

Cài Viber

E dừng lại ở bản 9.0 nhưng mà không hiểu bị lỗi gì mà không cài đc viber "Your device isn't compatible with this version"
Bác nào biết chỉ giúp e với ạ. Thanks

Chỉnh sửa cuối:
ban nao chi minh cach chinh ip wifi voi, minh kiem hoai khong thay trong ban nay . ip minh hay bi trung nen khong dzo wifi dc ,phai chinh moi dzo dc :(
(sorry vietkey bi hu :( _

thelorda93

mem mới cần các bác giúp đỡ ạ.

bác nào rành vọc cho em xin facebook.em gà mờ quá ;(( với lại em không rành nhắn tin trên diễn đàn cho lắm T_T

ohbilo

mình thấy version 11 k có nhìu thay đổi sao tác giả bên xda lại k cho bản update ota nhỉ???
mình thì chưa up đâu, đợi bản OTA rùi up cho đỡ mất công

coolpixs4

Very Impression

my current rom: Sabsa Prime V9 with my own tweaks
OC 1.2Ghz, SmartassV2, global U/v= -75
ko có ý định upgrade lên V11

here benchmark score and standby battery

attachment.php

attachment.php

htdu87

Very Impression

my current rom: Sabsa Prime V9 with my own tweaks
OC 1.2Ghz, SmartassV2, global U/v= -75
ko có ý định upgrade lên V11

here benchmark score and standby battery

Oh, gặp bạn bên đây rồi khỏe quá, cứ tưởng bạn ở xứ nào ngồi mò tiếng Anh post bên x-da. Bạn hướng dẫn mình các flash kernel với S-ON đi. Thanks!