• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom mới thấy! WizFlo 20273 with added Manilla 2D

hector

lỗi khi nghe nhạc bị đứng bác hector ơi.....sao kìva655y mình up 2lan rồi cũng như vậy

mình cài thì kô bị và hình như các bạn khác up cũng kô bị như thế bạn ah!bạn thử HR thử xem nếu vẫn bị thì đừng dùng nó nữa.dùng audio mánager cũng được mà.nhanh gọn và tiện hơn nhiều vì thao tác ngoài today luôn!

Mình cái fix rùi mà không biết vào setting sao nữa.Lúc chưa cài thì nó chia ra 2 cái ..1 cái là nút start có thể cào program và setting..và 1 cái button kế bên để vào chương trình..bây giờ cài vào nó chỉ còn cai button vào chương trình ..ko biết vào setting kiểu nào nữa

bạn ấn sát vào trong ý.thì nó hiện ra EnlargedStartMenu thì bạn có thể vào setting dễ dàng mà?cái này chỉ có ở 6.1.1.4 thôi thì fai?

hector

điện thoại tới cũng bị đứng hả?kì nghen!bạn cứ úp nguyên văn sau đó HR một lần đừng cài thêm cái j nữa dùng thử xem nó có như vậy nữa kô?

chung_cb2002

nghe nhạc....với dt tới nó treo máy tự reset máy lại mình thử rồi cũng bị như vậy bực quá bác hector ơi........

nhathuy

nghe nhạc....với dt tới nó treo máy tự reset máy lại mình thử rồi cũng bị như vậy bực quá bác hector ơi........

Kì quá, hay là máy của bạn bị dị ứng với bản Rom này chăng :D. Mình đâu có bị lỗi như bạn nói đâu, bạn thử Up bản # coi sao :-?

nhathuy

ko dc...help mình với!!!!!!

Thế này nha :D Để vô Setting 1 cách dễ dàng bạn làm theo 1 trong 2 cách:
1. Srart ~> Quick Menu ~> Exit. Khi đó menu start sẽ không còn dạng cây nữa.
2. Bạn chọn Tab Setting ở M2D rồi chọn All Settings.

Hava fun!

chung_cb2002

up bảng khác rồi bác hector máy mình kg hợp với rom này rồi cài rom khác vô chạy ngon lành.....dù sao cũng thanks bác hector

theogai

có ai bị như mình không? khi trượt bàn phím ra rồi trượt lại máy tự động rs....

hector

up bảng khác rồi bác hector máy mình kg hợp với rom này rồi cài rom khác vô chạy ngon lành.....dù sao cũng thanks bác hector

hic!bạn up bản khác rồi thì thử HR riồi cài M2D vào bằng file vào thử xem nhé!mình cũng kô hiểu sao nữa.máy mình dùng rất mướt!nếu th thì bạn hãy thử bằng file cab nhé!nhiều bản update lắm!

có ai bị như mình không? khi trượt bàn phím ra rồi trượt lại máy tự động rs....

hic sao lại có kiểu lỗi khó hiểu thế nhỉ?chỉ bản này lỗi hay tất cả các bản đều lỗi hả bạn?

lavituyen

Trời ơi tiếc quá, Rom này chạy cực mượt, nhanh, ít hao pin, xem phim không bị giựt hình... cũng không bị hiện tượng reset khi mở bàn phím trượt như bạn kia nói (chắc là quá trình up bị lỗi nhẹ, bạn thử up lại lần nữa xem sao...) Tuy nhiên lại bị lỗi wifi... không bật wifi được... nếu bạn nào fix được lỗi wifi thì mình nghĩ đây là rom perfect đó... Mong Hector làm cho cái fix wifi bằng file cab hiihhi... (tui kết bản này không muốn up bản update đâu nguy hiểm lém hihih)

hector

ừh mình cũng ứng ý nhâts bản rom này đó!mà mình thấy nó dùng wifi bình thường mà.fix cái này fai fix từ trong sys kìa bạn.file cab mình chịu!hờ hờ

mapbuidoi

Rom chạy khá ổn định thanh strar giống như máy vi tính, rất ok, Nhưng wifi thì ko thể nào mở On dc, một điều đáng tiếc cho rom.