• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S2U2 CHO MÀN HÌNH WVGA (TouchHD)

ghekua

Chào các bạn!
Mình vua cài xong bản 4.5 của bác Quang có thể nói là rất tốt.nhung có cái này,thanh màu xanh để trả loi cuôc goi và thanh màu đỏ làm sao cho nó tro thành tiếng ANH .Bác Quang có thể vui lòng giúp mình không? Cảm on bác truoc nha.
Cái này thì bạn dùng Photoshop hoặc chương trình chỉnh sửa ảnh nào đó, sửa lại được mà...Nhưng bất tiện là phải tắt S2U2 đi rồi chép đè vào thì mới dùng được...hehe tùy ý mà tạo theme cho nó thôi. Thằng HD này WVGA nên mấy cái S2U2 customizes có sẵn chưa hỗ trợ, toàn VGA à...

...Công nhận rapid mấy bữa nay rất khó down! Bạn nào có 1.45 của bác Quang úp qua trang khác dùm mình cảm ơn trước!
Link direct cho bạn hiền nè (định úp lên 4shared nhưng tự nhiên mạng dở chứng úp được nửa chừng thì die :-??):
link Mediafire (my favourite:))):
Mã:
http://www.mediafire.com/?c2rlhjapm49

Phandanglinh

Em moi cai v1.40, bac Quang cho em hoi lam sao de cai pass word chi rieng cho muc tin nhan hoac contact. Em khong muon vao Setting/Lock de cai password cho toan bo may.
Moi hoc doi nen chua ranh re, mong cac bac chi giao.
Chan thanh cam on cac bac

HuynhThanh

Em moi cai v1.40, bac Quang cho em hoi lam sao de cai pass word chi rieng cho muc tin nhan hoac contact. Em khong muon vao Setting/Lock de cai password cho toan bo may.
Moi hoc doi nen chua ranh re, mong cac bac chi giao.
Chan thanh cam on cac bac

Cái này bạn qua box phần mềm kiếm chương trình bảo mật tin nhắn, danh bạ,... là ok liền!

Lần sau nhớ bỏ dấu nha bạn! Điều hành viên sẽ xóa bài đấy!

Phandanglinh

Dạ em cảm ơn anh nhiều. Hy vọng forum của mình sẽ co 1 buổi offline để tụi em còn học hỏi thêm.

NhatToai

Super V.I.P
(23/2/2009) S2U2 v1.50 - animate​

download the VGA/WVGA version

PhamQuang

Manager
Phiên bản V1.50 rất tuyệt vời vì có thêm chức năng nhập Pass.
Dùng trên VGA và VWGA rất tốt !!!

AnhPheCT

Phiên bản V1.50 rất tuyệt vời vì có thêm chức năng nhập Pass.
Dùng trên VGA và VWGA rất tốt !!!

Bác Quang ơi!!! S2U2 v1.50 VGA dùng cho con Touch Diamond Tab Manila 3D Weather khi hiển thì ngoài màn hình Unlock 1 chút rồi mất!!! Khi nào Reset lại mới có 1 lúc sau mất tiêu...!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đúng là như vậy bản trước bị lỗi nhiều khi khônng nhập được pass , lâu lâu bị lỗi k bắt được cuộc gọi . sử dụng trên HD

bmd

Nhập Pass 4 số!! Khi nhận cuộc gọi nhảy tuốt vô trong ko đòi pass! nghe xong ko cần hỏi Pass mở máy dc luôn!!! Cũng như ko!!! Không an toàn gì hết!!! Mình test trên con Touch Diamod!! Ko có Touch HD???

Touch HD rút viết ra là vào luôn:((

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Touch HD rút viết ra là vào luôn:((
Rút viết ra vào nhân bắc nhập pass thế là ok rồi .

Nhập Pass 4 số!! Khi nhận cuộc gọi nhảy tuốt vô trong ko đòi pass! nghe xong ko cần hỏi Pass mở máy dc luôn!!! Cũng như ko!!! Không an toàn gì hết!!! Mình test trên con Touch Diamod!! Ko có Touch HD???
khi nhận cuộc gọi nhãy vào luôn nhưng khi kết thúc thì tự nhãy ra lại mừa .

NhatToai

Super V.I.P
tPRO v1.1.0 for S2U2​
Trước khi cài máy bạn phải có sẵn S2U2 v1.52 nhé,sau này muốn về mặc định thì dùng file tRestore cài vào.Các bạn test thử xem trên WVGA có chạy không nhé,mình không có máy :(

Rygar

là Slide to unlock đó bạn, là chương trình khóa máy và mở máy bằng cách kéo trượt giống như i-phone đó bác.

HuynhThanh

Xin lỗi các bác mình mới xài PPC. Cho hỏi S2U2 chính xác là gì vậy?

Nói chung S2U2 là chương trình dùng để khóa máy bạn à! Giao diện rất giống Iphone, quản lý luôn cuộc gọi, tin nhắn. Phiên bản mới nhất bạn có thể đặt pass cho máy nữa!

tilonthuduc

Cảm ơn các bác đã tận tình giải thích. Mình mới down bản 1.62 về. Quả thật chương trình rất tuyệt. Mình có thể đọ với Iphone của thằng bạn rùi. "Tao cũng slide to unlock".. hah :D