• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

sangbenh Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia X6 v32 Phiên Bản 3D Sexy Girl

sangbenh

Note:
Bản này được sử dụng các mod và kinh nghiệm của anh em trong diễn đàn .Vì vậy cần gởi lời cảm ơn đến tất cả mọi người không bỏ một ai hết

Tính năng​
Tính năng cũng không khác nhiều so với các bản khác.Jaf để cảm nhận
Nó đi lên từ bản phiên bản tổng hợp
Hình ảnh

Nổi bật
Ovi map 3.06

Tổng hợp các chương trình cần thiết ai cần thì dow

Bản này được sự giúp đỡ của bác overyou và cũng dựa trên bản Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia x6 của bác.thanks bác over

core x6
phần chủ yếu nằm ở đây

Một số hình ảnh

theme mới nè

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
bóc tem cho topic.
tuy nhiên ae cần chủ yếu là hình ảnh và thông tin 1 cách rõ ràng hơn nữa.:-?:-?:-?

drthanh88

bao nhiêu vip bảo làm cho x6 cuối cùng sangbenh lại cho ra bản cook sớm nhất. thanks bạn.

drthanh88

ko ai thử hả nản vậy nhỉ:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O
mình thử rùi đây. bản này chạy cũng mượt mà lắm. tuy nhiên bạn sửa cá nhân hoá hơi nhiều, đọc nhạc vẫn ở tất cả các folder, các ứng dụng cơ bản như tin nhắn, danh bạ... vẫn chạy ẩn nên ram ko cao lắm.

sangbenh

ngay mai phai mua con x6 thử mới đc.............hihi
khoi mua nó giống bản bạn đang xài đó:D:D:D:D:D:D

mình thử rùi đây. bản này chạy cũng mượt mà lắm. tuy nhiên bạn sửa cá nhân hoá hơi nhiều, đọc nhạc vẫn ở tất cả các folder, các ứng dụng cơ bản như tin nhắn, danh bạ... vẫn chạy ẩn nên ram ko cao lắm.

chạy ẩn thì vào ứng dụng nhanh bạn ah.ram đừng quan tâm nhùi .nếu bạn xài đến lúc cực điểm thì máy sẽ tự trả ram.ram to máy chay i ạch thi2 to làm gì.
mà cũng đâu j là cá nhân hoá đâu ta

Luu_Tan_Vu

chỉ có v12 ram mới cao mà x6 thì ra k có cao đâu, tắt hết ứng dụng ngầm nhưng mod tốc độ thì máy vẫn ram cao nhann nhưng hơi chậm tí so với k tắt chạy ngầm nnưng chếp nhận được mà k hao pin

drthanh88

[/QUOTE]chạy ẩn thì vào ứng dụng nhanh bạn ah.ram đừng quan tâm nhùi .nếu bạn xài đến lúc cực điểm thì máy sẽ tự trả ram.ram to máy chay i ạch thi2 to làm gì.
mà cũng đâu j là cá nhân hoá đâu ta[/QUOTE]
có cá nhân hoá cái swipe to unlock với mấy thông tin verison còn gì;;), nhưng mà cái đó có thể tự sửa đc. theo mình cái hiệu ứng cũng chưa đẹp lắm, chỉ là ý kiến chủ quan thôi. nhưng ko bật hiệu ứng thì máy chạy nhanh, mượt, nghe nhạc hay.

love89

pro cho tớ hỏi mình muốn làm cho cô bé múa trong hình nền điên th giống ở trên thì làm thế nào?

sangbenh

có cá nhân hoá cái swipe to unlock với mấy thông tin verison còn gì;;), nhưng mà cái đó có thể tự sửa đc. theo mình cái hiệu ứng cũng chưa đẹp lắm, chỉ là ý kiến chủ quan thôi. nhưng ko bật hiệu ứng thì máy chạy nhanh, mượt, nghe nhạc hay.

cái đó ai xài cũng được.nên gọi la cá nhân hoá tập thể thì đúng hơn.:D
nhưng nếu tắt ứng dụng ngầm sẽ có một số ứng dụng sẽ mất tác dụng ví dụ như :Melon Advance Device Locks Pro v2.08.120 S60v3 S60v5 S^3 Full

sangbenh

pro cho tớ hỏi mình muốn làm cho cô bé múa trong hình nền điên th giống ở trên thì làm thế nào?
hình nền động thì phải dung phầm mền.còn nếu hình khởi động thì thay ở E:\boot đấy bạn

Luu_Tan_Vu

còn mỗi topic này hot, đưa cái hình sexy đó lên đầu tiên cho dễ thấy

chipheoc6

mai mơì thấy 1 t0pic mơí cho e x6.đơị kái ông vurain84 ra bản cook lâu lòj mắt.thank

kaikool

Mềnh dùng bản x6 trên dailymob được mấy hum rùim, cũng khá ổn, nhưg ram thì tương đối. Nóii chung là ai dùng quen x6 mà đòi ram cao thì mua thêm ram ngoài mà cắm vào =.="

sangbenh

Chỉnh sửa cuối:

drthanh88

cả 2 bản đều tốt nhưng bản này có icon anna và nghe nhạc khá hay. bạn nên thử. ram thì kém hơn do có ứng dụng chạy ẩn nhưng máy mượt là ok.