• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

sangbenh Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia X6 v32 Phiên Bản 3D Sexy Girl

mrbean303

chu thot co the cho e ban nay icon 4x4 doc & 2x6 ngang khong? Em doc nhieu bai roi ma khong biet cach lam.

emdowngame

down đc 6 file cả 2 cái khi jaf dù đã nhận đc đt nhưng nó báo :(
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...
vậy là sao :(

chipheoc6

PRESS POWER ON NOW!
Flash files are corupted or missing....ban oi cu den đoạn này là thui nè.thoat jar rùi làm lại vẫn thế

sangbenh

mod nay cho vao rof2 ha bac. Chi minh cach dung mod di,chi tiet chut nhe.minh chua biet nhieu lam ve cac mod & cook fw.
Thankyou nhieu.

cài đặt như một chương trình bình thường

PRESS POWER ON NOW!
Flash files are corupted or missing....ban oi cu den đoạn này là thui nè.thoat jar rùi làm lại vẫn thế

bạn kiểm tra thật kỹ mọi thao tác.xem đã dổi tên chính xác chưa.mà bạn xài dt gì vậy...

emdowngame

cài đặt như một chương trình bình thường

bạn kiểm tra thật kỹ mọi thao tác.xem đã dổi tên chính xác chưa.mà bạn xài dt gì vậy...
tui cũng bị vậy đó . mấy cái cook khác thì cook bình thường à , cái này thì bị lỗi như vậy :( xài đt x6 ( màu trắng ) chứ đt gì nữa :(

boy_online01

tui cũng bị vậy đó . mấy cái cook khác thì cook bình thường à , cái này thì bị lỗi như vậy :( xài đt x6 ( màu trắng ) chứ đt gì nữa :(

Xem lại tên rofs2 và mấy thứ linh tinh đã đúng tên chưa? Hoặc là bạn để sai đường dẫn. Câu của nó nghĩa là "file flash bị lỗi hoặc bị mất"

sangbenh

nên nhớ đổi tên rosf 2 lại nhe.phải cho vào rm-559 .phải đảm bảo đổi tên rosf lại.mình đã đặt tên file là đổi tên nhe bạn đó nhe

khoa1989

nên nhớ đổi tên rosf 2 lại nhe.phải cho vào rm-559 .phải đảm bảo đổi tên rosf lại.mình đã đặt tên file là đổi tên nhe bạn đó nhe
bạn nên đổi lại rùi up lại chi các bạn không biết rắc rồi lắm

mrbean303

cho minh xin may cai theme mac dinh cua x6 dc ko bac? Nhu cai trong v6.2 do. Ban nay dc 2 theme thay hoi it.

cocconconcoc

Bạn ơi, CFW X6 này bị lỗi Ovi map, ko tài nào mà downmap ofiline duoc, Âm nhạc thì cứ đòi update mới chơi được, RAM giảm rất nhanh (từ 57 xuống còn 32 trong vài phút sau khí lướt web (đã đóng hết chương trình). Bạn có thể làm giúp bọn mình cfw thật đơn giản cho X6 với (RAM ổn định với). Cảm ơn bạn.

sangbenh

Bạn ơi, CFW X6 này bị lỗi Ovi map, ko tài nào mà downmap ofiline duoc, Âm nhạc thì cứ đòi update mới chơi được, RAM giảm rất nhanh (từ 57 xuống còn 32 trong vài phút sau khí lướt web (đã đóng hết chương trình). Bạn có thể làm giúp bọn mình cfw thật đơn giản cho X6 với (RAM ổn định với). Cảm ơn bạn.

bạn xài bản nào vậy.nhận xet lung tung the

cocconconcoc

Hihi, sorry bạn nếu mình nói hơi quá. Mình dùng bản bạn post, nhưng ko tài nào dowload cái ovi map offline duoc, và chương trình mở nhạc thứ 2 từ trên xuống nó cú nói là update để mở (cái trên cùng 3D thì tuyệt), thêm nữa là RAM lúc đầu rất cao (>57), nhưng sau đó giảm nhanh lắm. có gì bạn chỉ mình thêm với, ngoài cái đó thì cũng được. Nếu mà RAM ổn định thêm tí nữa thì tốt quá. Cảm ơn bạn nhé.

sangbenh

thứ 2 từ trên xuống là ttpop minh có and nó vào đâu mà update j bạn

cocconconcoc

Ủa, như vậy mình phải làm sao để nó chạy nhỉ, mình gà vụ này, bạn chỉ mình với; ah mà nếu bạn cho mình CFW đơn giản mà RAM cao thì tuyệt. cảm ơn bạn nhé.

sangbenh

Ủa, như vậy mình phải làm sao để nó chạy nhỉ, mình gà vụ này, bạn chỉ mình với; ah mà nếu bạn cho mình CFW đơn giản mà RAM cao thì tuyệt. cảm ơn bạn nhé.

thi dow chuong trinh ve cài vậy thoi.ram cao máy chạy giật giật rung rung chop chop được ko bạn.ram cao để làm gi khj máy của ban đã chạy em mượt