• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

sangbenh Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia X6 v32 Phiên Bản 3D Sexy Girl

cocconconcoc

Bạn Sang ơi, cho mình hỏi thêm chút, sao CFW này tự delete hết các chương trình mình cài ở ngoài thêm. Đã tét và bị 3 lần như thế, hay là XFW này set up vậy? Bạn có thể làm ơn cho mình 1 bản đơn giản được không? Cảm ơn bạn nhé.

Dragon459

Manager
Bạn Sang ơi, cho mình hỏi thêm chút, sao CFW này tự delete hết các chương trình mình cài ở ngoài thêm. Đã tét và bị 3 lần như thế, hay là XFW này set up vậy? Bạn có thể làm ơn cho mình 1 bản đơn giản được không? Cảm ơn bạn nhé.
làm gì có chế độ tự xóa chương trình khi cài ngoài.có chăng thì chỉ là bị ẩn icon thôi.

sangbenh

bạn cài chương trình ? và bị ?

cocconconcoc

Mình cài wissmanager, sau đó ko thấy nó đâu nữa... Ah, Handy taskaman ko tương thích với trình unlock mặc định thì phải, nếu mình cài nó thì ko dùng chức năng trượt mỏ được (VD: "Dang cap 3D..."); Thêm nữa là bạn có thể chỉ mình cách chỉnh dòng chữ này với. Nói chung theo ý mình thì phần CFW này cũng tốt, nhẹ. Cảm ơn bạn nhé,

cocconconcoc

Bác Sang ơi, dạo này thấy bác im lặng quá;;) bác có bản gì mới cho X6 không, nếu có ứng dụng nào đó kèm theo X6 mà nó chạy mềm mượt như bản vừa rồi thì quá tuyệt...Có gì bác cố giúp X6 với nhé...Thank bác.

Luu_Tan_Vu

Bác Sang ơi, dạo này thấy bác im lặng quá;;) bác có bản gì mới cho X6 không, nếu có ứng dụng nào đó kèm theo X6 mà nó chạy mềm mượt như bản vừa rồi thì quá tuyệt...Có gì bác cố giúp X6 với nhé...Thank bác.
bạn ấy đang tu luyện bên cnv

huyny1710

quả thật những bản trước kia của các bác e đã jaf nhìu rồi nhưng về độ ổn định và độ mượt thì bản của bác Sangbenh là nhất đấy. Cảm ơn bác đã chia sẻ nhé. Có điều bản này của bác khi có cuộc gọi đến thì ko trả lời bằng phím cứng đc.