• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

sangbenh Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia X6 v32 Phiên Bản 3D Sexy Girl

ki3pc0d0n

aj dùng bản này và bản cuả sjeutocdo thj so sah thử xem aj hơn aj dj hjhj
\ Mình thấy mỗi bản có mỗi cái đặc trưng riêng bạn à !
Mình flash xong rồi lại flash về bản fw gốc của nó.... :D....

ki3pc0d0n

ko tin có người xài fw gốc X6 dù đó là sự thật
hi hi !
Nói nghe mất lòng dễ sợ :D :d
Bạn send mình đ/c yahoo của bạn vào inbox cho mình nhé...
Mình hỏi 1 vài vấn đề :ar!

Chỉnh sửa cuối:

XpressmusicS19

Hic.Bản của sieutocdo ko hiểu sao mình JAF xong bị lỗi trình phát nhạc,operamini thì bị chết cảm ứng ở mấy thanh công cụ góc dưới màn hình,pin thì ngốn dã man,JAF lại bản FW gốc thì cũng chết lun cái trình phát nhạc.hic.ko hiểu tại sao,h con X6 đang vứt xó nè.ức chế dã man.

sangbenh

Hic.Bản của sieutocdo ko hiểu sao mình JAF xong bị lỗi trình phát nhạc,operamini thì bị chết cảm ứng ở mấy thanh công cụ góc dưới màn hình,pin thì ngốn dã man,JAF lại bản FW gốc thì cũng chết lun cái trình phát nhạc.hic.ko hiểu tại sao,h con X6 đang vứt xó nè.ức chế dã man.

vậy là vẫn chưa thử bản này ah.:(:)(:)((

drthanh88

mình jaf bthuong mà bạn đừng nói vậy các bác khác lại sợ ko dám flash. ko thì bạn thử bản này của sangbenh đi, ok lắm.

chipheoc6

Van k flash dc ne.nhu kju co 1 fjle bj l0j hay sao y.cac ban c00k khac mjh van flash am am ma(sory,onl bag x6 ngaj vjet tjeg vjet)

XpressmusicS19

mình jaf bthuong mà bạn đừng nói vậy các bác khác lại sợ ko dám flash. ko thì bạn thử bản này của sangbenh đi, ok lắm.
Xin lỗi các bạn,mình ko dùng bản của sieutocdo,mình nhớ nhầm,bản mình JAF là của Kangnam.hic.nói thật là giờ mình thấy ngán lun con X6 rùi,có thể do con máy của mình nó bị điên.h máy như điên mặc dù đac dùng FW gốc,trình phát nhạc thì đơ,ko load đc nhạc,cảm ứng thì lúc cứ đơ ra,ấn vào chẳng có tác dụng j,chỉ muốn ném bố nó vào tường.hic.

chipheoc6

này nhé.có phải đổi tên kai ros2 rui copy core va ros2 vào thư mục RM-559 ko?mình làm hoài ma cứ tới đoạn ấn nút nguồn là hết nó báo là kai' j ý ko hỉu lắm nhưng đại loại la có file bi lsao.tiếc là mình gà nên hok chụp ảnh cho bạn xem đc

thj3ugj4bs

đã tét và không có ý kiến gì .(mình sài N8):D. thay lời cho my wife đang dùng X6 : bản của siêu tóc đỏ dùng tốt hơn (không tin dù đó là sự thật).Dù sao cũng cảm ơn tất cả những ai ở 4room có những bản cook .hơn nhau không quan trọng chủ yếu là mọi người dc trải nghiệm nhiều phong cách sáng tạo khác nhau chúc toàn thể anh em vui vẻ sống lâu 90 tuổi để có những bản côk tốt hơn nữa. thay mặt 2 vợ chồng ,xin hết

sangbenh

n8 thì xài belle thôi còn đợi j nữa.:D
dùng tốt hơn là sao hả bạn .nhận xét cụ thể để em khắc phục.anh phán 1 câu rồi thôi ai biết sao là saoX_X

drthanh88

Bản này cũng đâu tệ đâu bạn. Hum wa mới chỉnh sửa lại một số thứ trong rosf2 nên đang dùng bản đó. Tăng cpu cho bằng anh bằng em

thj3ugj4bs

ừ mình đang sài bele tiếng việt cua minhdale .còn theo như mình thấy thì đô mượt của cảm ứng cua bạn hơi kem hơn 1 chút.đó là ý kiến riêng của mình còn theo mình ko nên tăng cpu nó cung như một cai xe 50 mà độ lên 70 hay 90 không chừng có ngày bị tai nạn đó.
n8 thì xài belle thôi còn đợi j nữa.:D
dùng tốt hơn là sao hả bạn .nhận xét cụ thể để em khắc phục.anh phán 1 câu rồi thôi ai biết sao là saoX_X