• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger v3.0.1 BETA-1 ứng dụng chat tiết kiệm nhất.

petrus1105

shMessenger v3.0.1 BETA - Yahoo!, MSN & GTalk *updated*

shMessenger v3.0.1 BETA

FREE Yahoo! Messenger on your mobile phone!!!

hpnc_45

Không có ai nhận xét về phần mềm này à? mình đang tìm 1 phần mềm tiết kiệm nhất ko biết đã tìm đc chưa?

vnpt1706

shMessenger v3.0.1 BETA - Yahoo!, MSN & GTalk *updated*

shMessenger v3.0.1 BETA

FREE Yahoo! Messenger on your mobile phone!!!

bài viết của bạn nếu thêm hình minh hoạ thì sẽ sinh động và dễ nhìn hơn:)

boredom293

cái nè có chức năng spy có thể bít dc ai đang ol, mình dùng thấy hay hơn và cũng nhanh hơn Slick

Chỉnh sửa cuối:

sacwee

ui.Chan may Bac wa'. nguoi VIET thi xai do cua? nguoi Viet cho lanh`. Dung Vitalk di.tui online ca? tieng ma het co 500. Gan nhu Free roi con j`.Tieng Viet lai de~ hieu?.:))

vnpt1706

ui.Chan may Bac wa'. nguoi VIET thi xai do cua? nguoi Viet cho lanh`. Dung Vitalk di.tui online ca? tieng ma het co 500. Gan nhu Free roi con j`.Tieng Viet lai de~ hieu?.:))

đưa lên cho anh em xài đi bạn (hoặc cho link đi)

tiny1990

nói chung ứng dụng chat nào củng tiết kiệm hết đó. cái quan trọng là chức năng của mỗi phần mềm và giao diện.

IM+ ==> đa nhiệm, nhiều dịch vụ hổ trợ => có rung, có âm báo, nhiều biểu tượng, hổ trợ gủi ảnh và âm thanh. hổ trợ nhiều trạng thái, ....

Slick ==> giao diện khô khan, củng tương đối tốt. nhưng cái làm tôi bực bội nhất là chức năng cập nhật phiên bản của nó, có lúc đăng nhập không được (wifi & gprs)

và các ứng dụng chat java khác thì củng tốt, nhỏ gọn, nhẹ, kết nối rất tốt. chỉ có cái ít tính năng hơn mấy cái kia. nhưng được sử dụng nhiều nhất hổ trợ s40 hjhj

tóm lại cái nào chat củng rẽ hết đó. chat thì chỉ có dữ liệu text đi lên xuống thôi chứ có phải hình ảnh hay âm thanh j đâu mà sao ai củng bàn tán quá dậy? em chát từ sáng tới chiều tốn 500vnd bấm gãy tay tuôn, bàn phím mòn luôn đó

sự lựa chọn cuối cùng là tùy các bác, thấy cái nào đẹp thì cài.

MinhThang

Manager
Mod đi đâu hết rồi không vào đây mà xem anh em post bài kiểu này thì sao mà biết được???

boredom293

cái Vitalk sao nhìu tính năng bằng Shmess dc mà nhìn giao diện cái đó xấu vãi, tui thấy dùng cái shmess h là ngon nhất

manhhaVirgo

Ko biết phần mềm này thế nào nhưng mình đang dùng phần mềm việt CHat Ola thấy very good lắm:D Mà chat thì rẻ thôi rồi mình online tầm 10h 1 ngày mất chưa đến 1k:))
Chất lượng chát thì ngon khỏi nói giao diện cực đẹp.Ai cần chat online rẻ thì cứ cài Ola nhé:p
Ai quan tầm thìu vào trang chủ www.ola.vn dow bản cài đặt và đăng kí nick luôn.
Thấy hữu ích thì thank mình phát.Cần thì mình post thêm mấy cái hình cho sinh động:)

Kenji1992

Ko biết phần mềm này thế nào nhưng mình đang dùng phần mềm việt CHat Ola thấy very good lắm:D Mà chat thì rẻ thôi rồi mình online tầm 10h 1 ngày mất chưa đến 1k:))
Chất lượng chát thì ngon khỏi nói giao diện cực đẹp.Ai cần chat online rẻ thì cứ cài Ola nhé:p
Ai quan tầm thìu vào trang chủ www.ola.vn dow bản cài đặt và đăng kí nick luôn.
Thấy hữu ích thì thank mình phát.Cần thì mình post thêm mấy cái hình cho sinh động:)

dùng ola chán lắm . sài cái vitakl được hơn . theo mình là như vậy

phhuy

Member
bạn ơi hướng dẫn sử dụng phần mềm này đi chứ mình nhập ID và pass của yahoo mà cứ báo lỗi ko vào đc