• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sign phong cách mới (Không cần Symbiansigned.com)

Status
Không mở trả lời sau này.

LamCaumoi

Sau khi restart lại PC thì em đã restore được lại các dữ liệu cũ. Đã cài được Capswitch và X-plore. Capswitch đã để là OFF nhưng khi dùng X-plore em vẫn không xem được các thư mục ẩn. hiện tại chỉ có thể thấy được 3 thư mục là: logs, Media Files và Shared. Em có làm sai hay thiếu bước nào không các bác ơi.

lamquangtu

Sau khi restart lại PC thì em đã restore được lại các dữ liệu cũ. Đã cài được Capswitch và X-plore. Capswitch đã để là OFF nhưng khi dùng X-plore em vẫn không xem được các thư mục ẩn. hiện tại chỉ có thể thấy được 3 thư mục là: logs, Media Files và Shared. Em có làm sai hay thiếu bước nào không các bác ơi.

Bạn bật X-plore lên, vào Menu\Tools\Configuration đánh dấu vào Show System files/folders

booza

các bro oi ! máy e p1i mới up fw mới. chưa hack c, e cài x-plore ko dc, tòan hiện ra "component fialed security check" co cách nào cài x plore dc ko ? de e sign phần mềm .....

CongVoi

Super V.I.P
các bro oi ! máy e p1i mới up fw mới. chưa hack c, e cài x-plore ko dc, tòan hiện ra "component fialed security check" co cách nào cài x plore dc ko ? de e sign phần mềm .....

Bạn tìm bài Hack Nhanh của VietDuck nhé.Sẽ giải quyết đc hết mọi vấn đề :)

Status
Không mở trả lời sau này.