• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

doananh

Giúp mình với các bác ơi!
Mình làm theo hướng dẫn của bác nguyenpa để xin file *.cer nhưng mình kô có account. Mình đã đăng ký nhưng kô đc.
Cho mình hỏi, file *.cer này có thể dùng được cho tất cả soft kô? Hay chỉ dùng cho 1 soft nhất định?
Bạn phải có mail không phải là của Yahoo hay hotmail hoặc Gmail bạn ah. Bạn lập hòm thư mới của Easyvn.com hoặc của http://thuviet.mail.everyone.net/email/scripts/loginuser.pl?EV1=11905096441075267
rồi vào đăng kí là được, nhớ chon i accept trong phần đăng kí là ok thui
Mình nghĩ là file *.cer đó dùng cho mọi phần mềm cần đăng kí với một máy.
Chúc bạn thành công.:))

Gozilla85

Giúp mình với các bác ơi!
Mình làm theo hướng dẫn của bác nguyenpa để xin file *.cer nhưng mình kô có account. Mình đã đăng ký nhưng kô đc.
Cho mình hỏi, file *.cer này có thể dùng được cho tất cả soft kô? Hay chỉ dùng cho 1 soft nhất định?

File cer này có thể đăng ký cho tất cả các soft đó bạn :-??

nglecuong

Cám ơn bác nhiều, mình đả tạo được account rồi và cũng lấy được file *.cer
nhưng mình vẫn kô intall được trong khi mình đã sign xong smartmovie.uiq3.cracked.unsigned này.

Gozilla85

Cám ơn bác nhiều, mình đả tạo được account rồi và cũng lấy được file *.cer
nhưng mình vẫn kô intall được trong khi mình đã sign xong smartmovie.uiq3.cracked.unsigned này.

Bạn sign thế nào mà ko cài vào được? :-?

bentre2007

Smartmovie cho p990i !

mấy anh sign. Smartmovie dùm em theo số imei này 359593009393472 dùng cho p990i !

nglecuong

Chào bạn!
Mình sign theo hướng dẫn của bác nguyenpa và có down các soft kèm theo.
Bạn có thể sign cho mình không?
Số IMEI của mình đây: 35959300-929318-5
Cám ơn bạn !

worldwar91

Sao em cài cái SmartMovie Vẫn không được nó báo là "Constraints Imposed by a developer mode certificate have been exceeded"???:(

Boykinhdi

Sao em cài cái SmartMovie Vẫn không được nó báo là "Constraints Imposed by a developer mode certificate have been exceeded"???:(

nghĩa là bạn chưa đăng ký nên chưa cài được đấy thôi,file bạn nhận được chỉ là file *.cer thôi bạn phải dùng PV SIGNSIX làm theo hướng dẫn kèm theo phai nhận được thì mới đăng ký xong rồi mới cài vô phone.:D

tanhoan

bác GOZILLA sign giúp mình với. mình dùng P990i IMEI 359593001482026
cám ơn ban rất nhiều

worldwar91

Số IMEI của em là 35286301-315579-6,Ai sign lại dùm em cái SmartMovie Hoặc có phần mềm nào đọc file Avi trên W950i thì Giúp em luôn thể ạ.

Kojiro

Super V.I.P
Số IMEI của em là 35286301-315579-6,Ai sign lại dùm em cái SmartMovie Hoặc có phần mềm nào đọc file Avi trên W950i thì Giúp em luôn thể ạ.

Mình làm file .cer giùm bạn thôi, bạn phải tự sign cho quen chứ, có nhều chương trình phải sign lắm mà.

Vậy đi nha! :)

Status
Không mở trả lời sau này.