• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

azn13579

nghe nói bây giờ skyfire không dùng dc ở việt nam phải ko,hum nay vô không dc?

không phải là nghe nói mà là sự thật rồi.không biết chơi nông trai kiểu gi nữa đây.có ai biết lí do tại sao lại vậy không?

babyno1

skyfire đã ngừng hỗ trợ cho symbian và window moblie bắt đầu từ 1/7/2010 rồi các bác ạh.

Cleonardo

Vậy Khôg coi dc đá panh rùi..có ai pít còn duyệt trình web nào coi tivi dc ko vậy,share a e với.

vuongnhatquoc

Ko ho tro symbain nua thi nokia sap die rui.tan nat con tim.kiem dau ra tien ma xai android,iphone 4 de xem fim nghe nhac...bo tay nokia

Gõ Tiếng Việt có dấu bạn nhé ! Lần sau là các MOD sẽ xóa bài đó bạn !

Last edited by a moderator:

Thangnd31082

Anh em chờ UC phát triển thêm đi ! Tương lai nó sẽ trang bị thêm nhiều tính năng tương tự Sky Fire !

Auto

Ngày hwa k có skyfire, đúng là 1mất mát wá lớn đối với symbian :-/

azn13579

Anh em chờ UC phát triển thêm đi ! Tương lai nó sẽ trang bị thêm nhiều tính năng tương tự Sky Fire !

ui anh ơi đợi đến bao giờ cơ chứ.nhưng buộc phải hi vọng thôi.may ra Tàu khựa đáng ghét nhưng cũng co lúc đáng yêu để anh em đươc nhờ.

Xgamex

ui anh ơi đợi đến bao giờ cơ chứ.nhưng buộc phải hi vọng thôi.may ra Tàu khựa đáng ghét nhưng cũng co lúc đáng yêu để anh em đươc nhờ.
Theo mình cảm nhận thì UCWEB còn phải trải wa nhiều giai đoạn lắm...hãy đợi thời gian nói lên tất cả biết đâu được cũng có thể một ngày nào đó nó sánh ngang vai Skyfire thì sao? Tất nhiên cảm nhận vẫn chỉ là cảm nhận cũng có thể họ kô làm được điều mà trình duyệt huyền thoại này đã chứng tỏ trong suốt bao năm wa. Còn vụ của Skyfire thì vào 4rum của mà tìm hiểu chích xác nguyên nhân vì đâu mà họ ko hỗ trợ dịch vụ tại nước ta nói riêng và các nước khác nói chung :( http://support.skyfire.com/forums/index.php?showtopic=5724

leminhhai111

Vậy Khôg coi dc đá panh rùi..có ai pít còn duyệt trình web nào coi tivi dc ko vậy,share a e với.

YOU thử dùng trình duyêt web của DT vào đây ĐK rồi sử dụng Có 4 kênh tivi. Các bạn lưu lại lần sau vào xem bằng realplayer luôn mà ko phải login nữa. Như vậy là tha hồ xem world cup rồi!

http://yamgo.mobi/live-mobile-tv.php

Thangnd31082

Theo mình cảm nhận thì UCWEB còn phải trải wa nhiều giai đoạn lắm...hãy đợi thời gian nói lên tất cả biết đâu được cũng có thể một ngày nào đó nó sánh ngang vai Skyfire thì sao? Tất nhiên cảm nhận vẫn chỉ là cảm nhận cũng có thể họ kô làm được điều mà trình duyệt huyền thoại này đã chứng tỏ trong suốt bao năm wa. Còn vụ của Skyfire thì vào 4rum của mà tìm hiểu chích xác nguyên nhân vì đâu mà họ ko hỗ trợ dịch vụ tại nước ta nói riêng và các nước khác nói chung :( http://support.skyfire.com/forums/index.php?showtopic=5724

Chỉ là một vài trả lời của admin , không có nói rõ tại sao không hỗ trợ cả !

azn13579

em ko rỏi tiếng anh lắm.bác đọc thông viết thạo bác nói nguyên nhân vì sao họ ko cung cấp nữa cho em và những ban khác biết được ko?

Status
Không mở trả lời sau này.