• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

Killer_Rose

Tình hình là máy ram còn dư 4xmb mah em cũng thử rs lại mấy lần rồi mah ko dc mấy bác nào dùng n78 chỉ em với thanks mấy bác

hiep277

pm này ăn ram thì thôi rồi. ram còn tầm trên 12Mb là ok!

bản update trong ngày hôm nay mới nhất đây cải thiện duyệt web và hiển thị trang web tốt hơn nhanh hơn
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

tiephien1

bản update trong ngày hôm nay mới nhất đây cải thiện duyệt web và hiển thị trang web tốt hơn nhanh hơn
Posted via Mobile Device

bạn lấy bản này ở đâu thế? mình tải ở trang chủ thấy dung lượng nhỏ hơn mà :-?:-?:-?

maseco

Member
Posted via Mobile Device
cũng chẳng thấy cải thiện gì thêm duyệt =gprs vẫn vậy dù sao cũng thanks bác cái

anhchanbonmat

khi giải nén nó báo lỗi không thấy tập tin là sao nhỉ ?

vô đây thử đi bác giải nén bình thường
Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=55003&page=9"]http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=55003&page=9[/URL]

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
bản này test trên e72 cài vào được nhưng nó kết nối mạng toàn thất bại, mặc dù các bản cũ cài vào kết nối mạng chạy ầm ầm. Anh em nào dùng e72 test dùm trubic xem sao nhé!

hiep277

bản này test trên e72 cài vào được nhưng nó kết nối mạng toàn thất bại, mặc dù các bản cũ cài vào kết nối mạng chạy ầm ầm. Anh em nào dùng e72 test dùm trubic xem sao nhé!

em cung bi nhu bac le thi thoang phai test lai ban cu roi cai de ban moi roi test lai moi duoc neu ko muon mat cong bac cu dung ban cu cho on dinh.. Nhung ban moi nay thi tot hon han...
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
em cung bi nhu bac le thi thoang phai test lai ban cu roi cai de ban moi roi test lai moi duoc neu ko muon mat cong bac cu dung ban cu cho on dinh.. Nhung ban moi nay thi tot hon han...
Posted via Mobile Device
chú ý viết bài có dấu nhé bạn. Mình đã làm như bạn nói nhưng kết quả vẫn ko kết nối được bạn à!

fabregas2000

Bản mới tốn ram hơn nhưng mà quay ngang đc nên xem tv sướng. Sao nó ko thiết kế đèn màn hình luôn sáng nhỉ. Mình xài smartlight mà chả khi nào sáng liên tục. 50 giây là ngủm.

TruBic

Well-Known Member
Skyfire v1.50(15194) S60v3 SymbianOS9.x Signed
Tiếp tục cập nhật phiên bản mới.

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/180004855/9c1769c3/Skyfire_v150015194S60v3.html[/DOWNLOAD]​
bản này có người cập nhật tại trang 13 rồi mà em trai!
Posted via Mobile Device

tiephien1

giống em thế nhỉ? vì thế em phải ghỡ ra rồi. mà dạo này thấy a hay sao bõ S60V3 thế nhỉ? hay mới đổi máy rồi anh?:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hiện nay SERVER của Skyfire đang bị quá tải nên khi online hay bị lỗi. Mấy bạn tắt mở vài lần là có thể vào được.

anhchanbonmat

hôm qua em vô bằng 5800 cũng vô không được tát mở vô như vậy chắc mấy bạn mem ngại là chắc

anhxike

mình cài từ lúc nào tới giờ vẫn ko thể nào connect vào Sky đc huhu chán quá đi

Status
Không mở trả lời sau này.