• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhquang123

Hêt 154 bây h den 156 lôi server :( Thôi chac mình phãi quay vê bãn cu kèm theo xoay màn hình wá.Công nhân sky1.5 lúc mói ra xài ngon nhanh ra fét bây h mình thâý kô ôn rùi dây...(bùn 5 phút)

ansu16

Active Member
bản 1.5 168 dùng rất ổn định, tui dùng bao lâu nay có bị gì đâu
Posted via Mobile Device

thanhquang123

Co luc vao dc co luc lai ko,bao loi y trang 154 chac do server wa tai.That su sky1.5 thay xai tren V5 thich hop hon.Cai thanh cong cu minh thay vo bo doi voi V3 voi lai 1 so may Ram be nhu N73 cua minh thi ko thich hop cho lam no "xuc" toi 17mb chua tinh khi duyet nua.Minh da quay ve ban cu cho do ngon Ram hon kem theo cai xoay man hinh nua ma van con du den 6mb Ram khi duyet.Ma sao ko co ban chinh thuc cho V3 ta no chi can MOD xoay man hinh,loai bo nh thu ko can thiet (rut gon kich co) chu xai ke V5 thi ko co Icon lai ngon Ram nua.
Posted via Mobile Device

RACKQUAN

Anh em,xin giup chan thanh.
Toi co con N80 co ai da tung thanh cong voi Skyfire o con nay.Thua 1 tieng cho toi hy vong

RACKQUAN

Cai dat dc.Chay dc ban 0.85 nhung hinh anh toan gach ngang.Am thanh ok.Theo minh biet nguyen nhan do do phan giai man hinh khong duoc ho tro.ai dung duoc.Xin phat bieu cho em hyvong

tien714

Theo mh nghĩ thì ko fải do màn hình đâu pn ah.1 la do mạng yếu wá,2 do phần mềm đó còn bị lỗi,3là máy bạn cấu hình yếu wá đó.bản 0.85 còn nhiều lỗi lắm chứ skyfire v1.1 chạy rất ok miễn máy còn trống chừng 17mb ram thì chạy mượt lắm

anhchanbonmat

Skyfire v1.50(15495) S60v3 SymbianOS9.x Signed

[video=youtube;gaiRsi2y7WI]http://www.youtube.com/watch?v=gaiRsi2y7WI[/video]

Skyfire v1.50(15495) S60v3 SymbianOS9.x Signed

.​

q630666

Phiên bản mới này ko biết có hỗ trợ gõ Uni không nhỉ.Các bản trước dùng để vào diễn đàn khi trả lời toàn lỗi fonts :D

azkaban3000

Bản này vẫn bị lỗi font, có lẽ đây là 1 hạn chế lớn nhất của Skyfire. Mình dùng cả 3 trình duyệt là UCWeb, Opera Mobile và Skyfire thấy vẫn chưa có cái nào ưng ý :(

anhchanbonmat

Bản này vẫn bị lỗi font, có lẽ đây là 1 hạn chế lớn nhất của Skyfire. Mình dùng cả 3 trình duyệt là UCWeb, Opera Mobile và Skyfire thấy vẫn chưa có cái nào ưng ý :(

vậy đòi hỏi của bạn chắc cao lắm đây

laptrinhvien

Anh em giúp với.Mình càj cái skyfire mới nhất không vào được nó chỉ hiện data conecting mải.hình như nó không tự nhận cấu hình.mình cài tất cả phần mềm khác điều bình thường tự động nhận cấu hình và truy cập mạng tốt.anh em giup vơí

leepek

Anh em giúp với.Mình càj cái skyfire mới nhất không vào được nó chỉ hiện data conecting mải.hình như nó không tự nhận cấu hình.mình cài tất cả phần mềm khác điều bình thường tự động nhận cấu hình và truy cập mạng tốt.anh em giup vơí

Giống mình.Máy nó cứ chạy Connecting mãi. 1 lúc rui` tự động thoát ra. Chắc do ram yếu qua. Mình dùng N91. Lúc xem Task Manager,khi chạy Skyfire, ram còn 46kb. :)

Nhân tiện đây em hỏi. Có phần mềm nào . Chơi đc nhạc trên youtube không. Trừ Skyfire ra. Vì máy em yếu quá . KO chạy đc Skyfire

Status
Không mở trả lời sau này.