• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepMusic- Để điệu nhạc đi vào giấc ngủ (cập nhật trang 10)

SleepMusic V1.0 update 23/02/2009 trang 10:)

Đây là phần mềm hẹn giờ tắt chươgn trình music player và radio của Nseries và S60v3 mà không phải tắt máy. Đây là điều mà từ trước tới nay chưa phần mềm nào làm được. Hãy mở phần mềm, chọn khoảng thời gian bạn thích rồi mở chương trình nghe nhạc. Sau khoảng thời gian đó, MP và Radio sẽ tự động tắt:) Rất hay phải không nào:)

Nhớ phải cài python đó nha:)

http://s60python.blogspot.com/

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Đây là phần mềm hẹn giờ tắt chươgn trình music player và radio của Nseries và S60v3 mà không phải tắt máy. Đây là điều mà từ trước tới nay chưa phần mềm nào làm được. Hãy mở phần mềm, chọn khoảng thời gian bạn thích rồi mở chương trình nghe nhạc. Sau khoảng thời gian đó, MP và Radio sẽ tự động tắt:) Rất hay phải không nào:)

Nhớ phải cài python đó nha:)

http://s60python.blogspot.com/

Cái này: (Mobile.Task.v1.00.S60v3) nó đã có lâu rồi mà hay hơn là hẹn giờ mở nhạc sau đó tự tắt luôn theo giờ mình định trước và các pm khác cũng vậy.Nếu anh em nào chưa dùng thì post bài lên mình sẽ úp file lên.

Zenki

Super V.I.P

Bạn test thử có chạy trên N95 ko ?
Mình đã cài Python rồi nhưng cài cái này vào vẫn chạy không được. Cứ click vào là bị đẩy ra :|

Cái này: (Mobile.Task.v1.00.S60v3) nó đã có lâu rồi mà hay hơn là hẹn giờ mở nhạc sau đó tự tắt luôn theo giờ mình định trước và các pm khác cũng vậy.Nếu anh em nào chưa dùng thì post bài lên mình sẽ úp file lên.

Bác minhthang cho em xin cái đó luôn đi :D

MinhThang

Manager
Mình đã cài Python rồi nhưng cài cái này vào vẫn chạy không được. Cứ click vào là bị đẩy ra :|

Đây nè cài vô đăng kí theo số gởi kèm luôn đó có gì thì hỏi dễ mà vọc đi:

tiny1990

:D anh cho em cai file đi em cài. nếu ok em việt hóa nó luôn:))

Phần mềm của bác không tắt được music player đâu.

Tui cũng bị lỗi nè. Tác giả ghi là đã test trên N95:( Đang tìm hiểu nguyên nhân...

Hô Hô Hô đã khám phá ra. Các bác cài python, python scripshell và megapymodule 1.52 vào máy là chạy được:) Python mới nhất đó nhá 1.44:)

MinhThang

Manager
Hô Hô Hô đã khám phá ra. Các bác cài python, python scripshell và megapymodule 1.52 vào máy là chạy được:) Python mới nhất đó nhá 1.44:)

Cái của mình nó tắt hoàn chỉnh luôn nhưng không tự bật hát được pm nghe nhạc mặc định trên N92 của mình. còn các pm mềm có chức năng auto play thì ok.thử đi.

Cái của mình nó tắt hoàn chỉnh luôn nhưng không tự bật hát được pm nghe nhạc mặc định trên N92 của mình. còn các pm mềm có chức năng auto play thì ok.thử đi.

Em thử trên N73 và N95 thì ko tắt được nghe nhạc đi.

Lưu ý với các bạn khi cài megapymouldepack1.52 trên kia thì khi cài nó sẽ hiện ra một loạt các danh sách có dấu ô vuông, tick duy nhất vào cái appswitch còn các cái khác bỏ tick đi rồi cài là được

Không thì có thể cài appswith.sis mình sẽ post lên sau:)

Đây appswitch qua đây down ké của ông ji rô cơ rồi click thanks cho mình nhá:D

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=357319&postcount=51

Kojiro

Super V.I.P
Em thử trên N73 và N95 thì ko tắt được nghe nhạc đi.

Lưu ý với các bạn khi cài megapymouldepack1.52 trên kia thì khi cài nó sẽ hiện ra một loạt các danh sách có dấu ô vuông, tick duy nhất vào cái appswitch còn các cái khác bỏ tick đi rồi cài là được

Không thì có thể cài appswith.sis mình sẽ post lên sau:)

Đây appswitch qua đây down ké của ông ji rô cơ rồi click thanks cho mình nhá:D

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=357319&postcount=51

Cảm ơn nhóc! Cài trò cái appswitch á. Hồi đó a cài cái 1.52 không được vì update error nên bây giờ vẫn đang dùng cái 1.51 :D Chắc là do mình chọn hết cái tick kia rồi :)

j_cage

Member

thế còn cái Python Scripshell đâu, bác cho lên nốt đi, tôi vẫn chưa thể cài đc trên n95.

thế còn cái Python Scripshell đâu, bác cho lên nốt đi, tôi vẫn chưa thể cài đc trên n95.

Thực ra ko có scripshell nhưng vẫn cài được nhưng mà cái đó có tác dụng về sau nên tôi khuyên mọi người cài luôn thôi.
Cảm ơn nhóc! Cài trò cái appswitch á. Hồi đó a cài cái 1.52 không được vì update error nên bây giờ vẫn đang dùng cái 1.51 :D Chắc là do mình chọn hết cái tick kia rồi :)

Cái 1.52 chỉ dễ caì khi máy mình chưa cài bất kỳ một phần mềm nào thui anh ạ. Vì khi cài một số phần mềm nó sẽ install luôn plugin của nó nữa. Nhưng lý do chính là cái RD accelerometer đã được cài trong máy nên khi cài 1.52 sẽ ko được:)

j_cage

Member

Python mới nhất có phải là bản 1.04(4) ko, tôi cài Python và appswitch rồi nhưng vẫn ko cài đc SleepMusic, là sao đây!

Zenki

Super V.I.P
Python mới nhất có phải là bản 1.04(4) ko, tôi cài Python và appswitch rồi nhưng vẫn ko cài đc SleepMusic, là sao đây!

Ban fai cai scriptshell nua thi moi chay dc. Minh test tren N95 cua minh chay rat tot.

Posted via Mobile Device