• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepMusic- Để điệu nhạc đi vào giấc ngủ (cập nhật trang 10)

DUCBACLIEU

mình cũng không tắt được nhạc, dù đã làm hết cách các bạn chỉ rồi!!

;;)NÓKÌA 5700 XÀI TỐT PM NÀY MÀ ,HẸN MỞ VÀ TẮT ĐỀU GOOD. BẠN LÀM CÁC BƯỚC NHƯ THẾ NÀO MÀ CHƯA SỬ DỤNG ĐƯỢC ? HÃY CHO MỌI NGƯỜI BIẾT ĐỂ COI GIÚP BẠN ....:-?

New Sleep Music v0.8 s60v3{Update 04/10/08}

Bản cập nhật

Bác TraiNgheo post bản cập nhật mà ko thấy giới thiệu cái hay của bản cập nhật này gì cả:)

Bản V0.8 này có 2 lựa chọn nhưng cùng một mục đích như bản V0.6.

Thứ nhất: Tương tự bản V0.6 về cách thức hoạt động. Khác ở chỗ bác phải cài thêm cái keypress và cái misty. Cái misty khi cài shakelọck V1.05 sẽ có không phải cài lại còn cái keypress kia thì mình đang tìm:0

Lựa chọn thứ 2 : Chương trình sẽ tự động tắt music player sau một khoảng thời gian mà máy ko hoạt động ( không có phím nào được bấm).

Mọi setting đều giống bản V.06. Đây chỉ là các thay đổi chính mình nêu ra, bạn nào test thấy có gì khác nữa thì đưa lên cho anh em nha:)

À cái keypress nằm trong file đính kèm của bác TraiNgheo nhá:p

huumobile

sao N73me khong cai duoc?

Chú ý bỏ dấu vào cho ra tiếng Việt nhé

Last edited by a moderator:

huumobile

toi cài python, pythonscript shell duoc con appswitch thi may khong cai duoc

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

thanha1969

Đúng là phải cài cả python, pythonscript shell, appswitch, rồi mới cài SleepMusic đều ở bộ nhớ của máy thì mới chạy được!

nobuhiro

cái này anh em UP lên dùm đi chứ ko bít Appswitch là gì hít cài wai` mà ko dc ICON cứ trơ ra (test 5700)

MinhThang

Manager
cái này anh em UP lên dùm đi chứ ko bít Appswitch là gì hít cài wai` mà ko dc ICON cứ trơ ra (test 5700)

Bạn cài toàn bộ vào bộ nhớ của máy nhé,riêng file Appswitch thì bạn phải Sign rồi mới cài, chịu khó đọc bài anh em đã làm thành công đó bạn, chúc bạn vui vẻ.