• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepMusic- Để điệu nhạc đi vào giấc ngủ (cập nhật trang 10)

j_cage

Member
Ban fai cai scriptshell nua thi moi chay dc. Minh test tren N95 cua minh chay rat tot.

Posted via Mobile Device

tôi cũng dùng n95-1 mà tại sao ko thể cài ra đc nhỉ, nó toàn báo là ko thể truy cập ứng dụng thôi. tôi đã cài đủ python mới nhất, scriptshell và appswitch. Bạn dùng n95 làm ơn hướng dẫn tôi với, bạn làm tuần tự như thế nào vậy?

Zenki

Super V.I.P
tôi cũng dùng n95-1 mà tại sao ko thể cài ra đc nhỉ, nó toàn báo là ko thể truy cập ứng dụng thôi. tôi đã cài đủ python mới nhất, scriptshell và appswitch. Bạn dùng n95 làm ơn hướng dẫn tôi với, bạn làm tuần tự như thế nào vậy?

Chạy tốt mà bạn. Giờ bạn remove hết đi rồi cài lại theo trình tự nhé.

Download PythonScriptshell ở link http://pdaviet.net/showpost.php?p=380197&postcount=282

Download Appswitch ở link http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=357319&postcount=51

Cài xong 3 cái trên rồi bạn bắt đầu cài SleepMusic này vào.

Zenki

Super V.I.P
thế có phải sign cho Sleepmusic ko hả bạn!

Ko bạn. Nếu đã hack phone rồi thì cài vô tư

Cài vào 5320 ấn vào treo máy. Chả hiểu được nữa

Bạn làm đúng theo trình tự chứ. Nếu làm đúng mà vẫn bị thì chắc 2 đứa ko hợp nhau rồi :D

j_cage

Member
uh, vậy là do n95 của mình chưa hack, mình vừa up firmware 30 cho n95-1 vậy ko biết hack thì có sao ko hả bạn! mình sẽ hack bẳng hello carbridge!

poputamus

theo giọt_tinh_gà thì phải cài Python và Scriptshel vô bộ nhớ máy ấy sau đó cài soft rồi cuối cùng mới cài cái app đó là xài được đó , tui N95 nà làm theo trình tự đó là được. mà hẹn giờ buồn cười lắm vd hẹn 7h30 thì 7h30 phút 59 giây mới tắt tức là trễ mất gần 1 phút lận :)

MinhThang

Manager
theo giọt_tinh_gà thì phải cài Python và Scriptshel vô bộ nhớ máy ấy sau đó cài soft rồi cuối cùng mới cài cái app đó là xài được đó , tui N95 nà làm theo trình tự đó là được. mà hẹn giờ buồn cười lắm vd hẹn 7h30 thì 7h30 phút 59 giây mới tắt tức là trễ mất gần 1 phút lận :)

Sao không sài cái pm mình úp lên đó không hay hơn sao tiện gọn 1 file thôi?

cái MobileTask của bác ko có tác dụng gì đâu, tắt đc 1 số ứng dụng nhưng ko tắt đc MusicPlayer

Sao không sài cái pm mình úp lên đó không hay hơn sao tiện gọn 1 file thôi?

Em test rồi ko được mà:)

Chậm tí có đáng gì, ông ngủ quên mấy tiếng thì sao?
Cái này khi sắp tới hạn tắt thì nó sẽ có thông báo " chuẩn bị tắt music" trong vòng 30s chứ ko phải 59s nhá.

j_cage

Member
cài được MusicSleep rồi nhưng sao chẳng thấy nó tắt gì cả, hẹn tắt sau 1 phút chỉ thấy nó báo là chuẩn bị tắt nhưng rồi nhạc vẫn cứ phát đều đều!

Zenki

Super V.I.P
cài được MusicSleep rồi nhưng sao chẳng thấy nó tắt gì cả, hẹn tắt sau 1 phút chỉ thấy nó báo là chuẩn bị tắt nhưng rồi nhạc vẫn cứ phát đều đều!

Cái này khi sắp tới hạn tắt thì nó sẽ có thông báo " chuẩn bị tắt music" trong vòng 30s chứ ko phải 59s nhá.

Chắc phải chờ 30s đó bạn. Hôm qua mình thử rồi. Trước khi đi ngủ hẹn 60mins tắt, sáng dzậy thì thấy nó tắt rồi. Trước giờ khi đi ngủ để nhạc chạy đến sáng là máy hết pin tắt luôn :))

MinhThang

Manager
mình cũng không tắt được nhạc, dù đã làm hết cách các bạn chỉ rồi!!

Đang dùng máy loại gì mà không tắt được down file của mình up lên đó tắt hhetes luôn chứ sao không tắt.