• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v2.20 - PM Khóa/Mở khóa đa giao diện [Cập nhật 24/09/2010]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

SlideUnlock v2.20 S60v5 SymbianOS9.4
Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm khóa và mở khóa đa giao diện đỉnh nhất cho S60v5 trong thời điểm hiện tại .
Vì là phần mềm quen thuộc rồi mình không giới thiệu nữa .
Phiên bản cập nhật có thêm chức năng gì các bạn hãy tự khám phá thêm .

Chú ý :Bạn nào đã xin được mã đăng ký của phiên bản cũ có thể dùng để ĐK cho phiên bản này .

Tuyệt đối không xin mã đk trong topic vì trái với quy định của diễn đàn.
Bài nào vi phạm mình sẽ xóa mà không cần thông báo .

Xin trân thành cảm ơn .

Các bạn có thể tải thêm Skin ở Đây

Chỉnh sửa cuối:

dduuoonngg88

bản này co sai được code 2.06 không? bác nói dõ xem bản này có gì hơn bản cũ

anhtuan89gt

Cái slideunlock này sao cứ đang xem phim hay nhắn tin là nó lại tự nhiên khóa phím, màn hình tối om... Mặc dù mình đã chỉnh thời gian tự động khóa phím =0 (tắt =0). Có ai biết cách khắc phục k ???

caotuanan

các bạn có thể dùng nick của mình để xin code trong diễn đàn nè,mình vừa xin rồi,hướng dẫn làm theo bác kienvp nói ở trên
id : caotuanan
pas:123456
chúc vui vẽ :D

Son_Nguyen

Cái slideunlock này sao cứ đang xem phim hay nhắn tin là nó lại tự nhiên khóa phím, màn hình tối om... Mặc dù mình đã chỉnh thời gian tự động khóa phím =0 (tắt =0). Có ai biết cách khắc phục k ???

Nếu bạn đặt là 0 rồi mà nó vẫn tự khóa thì khi xem film bạn tắt chương trình đi là được. Lúc nào xài thì lại bật.:D.

kienvp

trong phần tự khóa phím chọn chỉ SlideUnlock .
hoặc cũng có thể bạn dùng pm tiết kiệm pin hoặc .bạn đang dùng chế độ tự động khóa phím của máy .

anhtuan89gt

trong phần tự khóa phím chọn chỉ SlideUnlock .
hoặc cũng có thể bạn dùng pm tiết kiệm pin hoặc .bạn đang dùng chế độ tự động khóa phím của máy .

Mình tìm ra rồi, đó là do pm này nó tự động khóa phím khi mình tác đông đến cảm biến khoảng cách . Chỉnh độ nhạy cảm biến =1 phát là ok luôn :D

kienvp

Mình tìm ra rồi, đó là do pm này nó tự động khóa phím khi mình tác đông đến cảm biến khoảng cách . Chỉnh độ nhạy cảm biến =1 phát là ok luôn :D

thế là do lúc bác xem phim hoạc đọc sách quay ngang màn hình chạm vào cảm biến là nó khóa luôn .

huyen520

bẻ khóa chưa vậy các anh ? em ko biết đăng ký sao hết , có ai chỉ với :( , cái đường link hỏng rồi có down đc đâu

GER2407

Hừm xin mãi mà không lấy được cái code đăng kí cho vợ ! Anh em nào thạo làm giúp cái ! ... coi như ưu tiên Mô-đơ tý xíu !
Imei nè : 359339032119256
Nokia 5800XM
thanks !
Em xin hộ rùi. Khi nào được thì e gửi tin nhắn cho. Nếu ko đc thì a lập cái nick mới rùi xin cho dễ.:D
bẻ khóa chưa vậy các anh ? em ko biết đăng ký sao hết , có ai chỉ với :( , cái đường link hỏng rồi có down đc đâu
Vì mỗi nick chỉ đc xin tối đa 2key thành ra ko giúp bạn đc vì lỡ giúp Mod mất rồi. bạn làm theo hướng dẫn này nhé.
Để mọi người ai cũng có code , vừa ko qui phạm nội qui diễn đàn và đỡ vất vã bạn kienvp thì hãy vào link sau
Bấm Vào Đây
Đăng ký là thành viên sau đó tải file FoXPDA Encryption Code Generator.rar về . Mục DSPDA User các bạn gõ tên trong diễn đàn của mình vào , mục IMEI thì gõ IMEI của máy đang sử dụng ( *#06# ) -> click vào ô GET MY CODE -> copy đoạn code đó rồi post xin trong diễn đàn chờ người ta reply thôi

caotuanan

mình dã có đưa id+pass để đăng nhập DD đó,các bạn cứ lấy và sin code.mình đã xin rồi,rất đơn giản

kienvp

mình xin tẹt ga có sao đâu .xin cách ra đừng để acmin nhớ nick là được .tốt nhất tên nick càng khó nhớ càng tốt >:)

Thangnd31082

Đây là phần mềm chia sẻ miễn phí thông qua admin của trang chủ phần mềm hay là do CR2 xong xin vậy ?

1. Nếu do admin của trang chủ PM cung cấp thì gì đâu mà không cho xin trên diễn đàn ! Xin cái này cũng nhnư là đi xin cer và key thôi !

2. Còn nếu do một nhóm thành viên nào đó CR2 , get K2y rồi chia sẻ , phát tán ra ngoài thì anh em không được phép xin trên diễn đàn nhé !

Theo mình hình như là rơi vào trường hợp 1 !

Status
Không mở trả lời sau này.