• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v2.20 - PM Khóa/Mở khóa đa giao diện [Cập nhật 24/09/2010]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

Đây là phần mềm chia sẻ miễn phí thông qua admin của trang chủ phần mềm hay là do CR2 xong xin vậy ?

1. Nếu do admin của trang chủ PM cung cấp thì gì đâu mà không cho xin trên diễn đàn ! Xin cái này cũng nhnư là đi xin cer và key thôi !

2. Còn nếu do một nhóm thành viên nào đó CR2 , get K2y rồi chia sẻ , phát tán ra ngoài thì anh em không được phép xin trên diễn đàn nhé !

Theo mình hình như là rơi vào trường hợp 1 !

cái đó em cũng ko bít .bị nhắc nhở nhìu rồi bác ah . .

GER2407

mình xin tẹt ga có sao đâu .xin cách ra đừng để acmin nhớ nick là được .tốt nhất tên nick càng khó nhớ càng tốt >:)

Mình xin đc cho 4 máy rùi nè. Có làm sao đâu :D

hixx thế mà nick đầu của em nó bảo là mỗi nick chỉ đc xin 2 key, làm em phải lập cái nick nữa để xin cho đứa em. nản thật.

kienvp

hixx thế mà nick đầu của em nó bảo là mỗi nick chỉ đc xin 2 key, làm em phải lập cái nick nữa để xin cho đứa em. nản thật.

nói vậy chứ .nó cho bao nhiêu người làm sao mà nhớ được .hàng nghìn người xin có 2 người cho .

Chỉnh sửa cuối:

ntduyphuong

Cảm ơn bạn Kienvp đã có bản Việt hóa này. Nhưng cho mình hỏi, bạn có thể post bản nguyên gốc tiếng Anh được không vậy? Tiếng Việt mình dùng không quen lắm.

Cảm ơn bạn nhiều.

kienvp

Cảm ơn bạn Kienvp đã có bản Việt hóa này. Nhưng cho mình hỏi, bạn có thể post bản nguyên gốc tiếng Anh được không vậy? Tiếng Việt mình dùng không quen lắm.

Cảm ơn bạn nhiều.

đây bạn :D:D:D:D:D

kienvp

- skin này có xài cho bản 2.10 được hem vậy pác kienvp... thanks
- key bản này có xài chung với key bản 2.10 được hem vậy pác hay phải xin lại key khác..:D

mình chẳng nói rồi còn gì .ai đã xin được mã của bản cũ có thể dùng để dk cho bản này tức là bản cũ bản mới dùng mã đó hết.

belove213

Hjx đã xem lại và đã biết post nhầm code.. Imei khác.. Huhu.. Nhân tiện đây cho em hỏi hiện tại có browse nào hỗ trợ flash 10 ko.. Xin font của bác và xin hd cách làm.... Có pm bắt giữ cuộc gọi, ko cho ng ta tắt máy khi gọi đc ko và có thì en đow ở đâu xin bác trả lời ths ths

ngoctraiden15

hix mình dùng cái này và spb cứ bấm nút menu o giữa là ko vào được menu ngay ma lai hiện lên ứng dụng đang mở như khi mình nhấn giữ phím menu một lúc í, trong khi mình chỉ bấm nhẹ va một lần, có bạn nào bít cách khắc phục không? giúp mình với

Son_Nguyen

hix mình dùng cái này và spb cứ bấm nút menu o giữa là ko vào được menu ngay ma lai hiện lên ứng dụng đang mở như khi mình nhấn giữ phím menu một lúc í, trong khi mình chỉ bấm nhẹ va một lần, có bạn nào bít cách khắc phục không? giúp mình với

Cái này thì mình ko rõ lắm vì ko xài spb. Bạn thử gỡ spb đi xem có hết ko?

caothu2324

Theo mình thì ko phải do spb đâu. Mình cũng cài chung mà đâu có bj như bạn. Bạn thử để nút mở khóa là nút khác đi. Như nút đỏ chẳng hạn

ngoctraiden15

cảm ơn bạn mình thử cài phím khóa là phím đỏ thi lúc khóa bấm phím đỏ không hiện lên trình mở khóa còn bấm phím trắng thì nó lại bắt kéo thanh trượt để mở khóa cơ huhu chả bít làm sao nữa

kutamitsu

Ai Up giùm file việt hóa bản 2.20 lên MF được ko, sao tui down = IDM hay ko dùng IDM (dùng opera) thì down xong về cũng ko open được là sao, đang dùng bản tiếng anh, vì chưa dùng bản việt hóa lần nào nên các tình năng của nó mình chưa hiểu hết :D

caothu2324

cảm ơn bạn mình thử cài phím khóa là phím đỏ thi lúc khóa bấm phím đỏ không hiện lên trình mở khóa còn bấm phím trắng thì nó lại bắt kéo thanh trượt để mở khóa cơ huhu chả bít làm sao nữa

Hiz. Phím khóa là phím đỏ thì lúc khóa dùng phím đỏ là đúng rồi. Nhưng muốn mở khóa cũng phím đỏ thì để cả phần mở khóa là phím đỏ đi. Mình cũng để thế xài cho tiện :D.

ngoctraiden15

Hiz. Phím khóa là phím đỏ thì lúc khóa dùng phím đỏ là đúng rồi. Nhưng muốn mở khóa cũng phím đỏ thì để cả phần mở khóa là phím đỏ đi. Mình cũng để thế xài cho tiện
hix mình đăng nhầm đó mình để phím mở khóa là phím đỏ,rùi thử là phím xanh rùi tất cả nhưng mà dù có chọn cái nào thì lúc bị khóa muốn mở chỉ có thể bấm phím giữa hoặc thanh trượt bên thì mới hiên ra trình mở khóa.

Status
Không mở trả lời sau này.