• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v2.20 - PM Khóa/Mở khóa đa giao diện [Cập nhật 24/09/2010]

Status
Không mở trả lời sau này.

ngth

Máy mình sau khi đã cài, khi có điện thoại đến, nếu hơi lâu mới bắt máy thì màn hình mặc định của máy để bắt điện thoại và màn hình của SlideUnlock chớp qua lại liên tục, không thể bắt máy được. Bạn nào biết chỉ lại giùm mình cách cài đặt với. Cám ơn nhiều.

iskunz

Máy mình sau khi đã cài, khi có điện thoại đến, nếu hơi lâu mới bắt máy thì màn hình mặc định của máy để bắt điện thoại và màn hình của SlideUnlock chớp qua lại liên tục, không thể bắt máy được. Bạn nào biết chỉ lại giùm mình cách cài đặt với. Cám ơn nhiều.
e cũng bị giống a này :|
a kiên có thể cho e biết chi tiết cách cài đặt sao cho hợp lý k ạ

doan39

Tôi đã có mã code rồi : xin cảm ơn rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

huyhero0106

Sao từ lúc mình cài Slide Unlock (1.16) vào xài thấy rất hay (ko cần phải dùng cái cần gạt bên hông. Mình xài X6) nhưng tốn pin kinh khủng. Hồi trc chưa sử dụng PM này thì pin xài được 3 ngày. Nhưng bầy jo` chỉ còn được 1/2 ngày là phải sạc pin, mặc dù rất ít nghe nhạc (ko có làm ji` cả)?

Ko biết mọi người có thấy tốn pin như mình ko? PM rất hay mình ko muốn gỡ ra? Có cách nào khắc phục ko?

Có PM nào tương tự như slide unlock mà ít tốn pin ko vậy?

Thanks các bạn nhiều!

kutamitsu

Sao từ lúc mình cài Slide Unlock (1.16) vào xài thấy rất hay (ko cần phải dùng cái cần gạt bên hông. Mình xài X6) nhưng tốn pin kinh khủng. Hồi trc chưa sử dụng PM này thì pin xài được 3 ngày. Nhưng bầy jo` chỉ còn được 1/2 ngày là phải sạc pin, mặc dù rất ít nghe nhạc (ko có làm ji` cả)?

Ko biết mọi người có thấy tốn pin như mình ko? PM rất hay mình ko muốn gỡ ra? Có cách nào khắc phục ko?

Có PM nào tương tự như slide unlock mà ít tốn pin ko vậy?

Thanks các bạn nhiều!
sao lại tốn pin. mình dùng v2.20 lâu rồi đâu có bị sao đâu. Khoái nhất là cảm ứng nhiệt. Chả phải dùng phím nào luôn 5k8, 523x , c6 xài được tính năng này (có mắt cản sóng thì xài được tính năng này, còn camera phụ nó ko bắt nhiệt đâu :D) mà hình như c7 ko có mắt này hay sao ấy, thấy trên màn hình có mỗi camera phụ thì phải. Đang tính up lên mà đội giá kinh quá, mà sao nokia ko ra một con nào mạnh như HTC và ip4 nhỉ, xem video cảm ứng vẫn thua, nản.

kutamitsu

menu của phần mềm mở kiểu gì vậy bạn

Ngoài màn hình khóa, góc dưới bên trái có chữ menu và 2 chữ tàu bên trên, chắc bạn chọn nền của slide trùng mới màu chữ nên ko nhìn thấy

huyhero0106

sao lại tốn pin. mình dùng v2.20 lâu rồi đâu có bị sao đâu. Khoái nhất là cảm ứng nhiệt. Chả phải dùng phím nào luôn 5k8, 523x , c6 xài được tính năng này (có mắt cản sóng thì xài được tính năng này, còn camera phụ nó ko bắt nhiệt đâu :D) mà hình như c7 ko có mắt này hay sao ấy, thấy trên màn hình có mỗi camera phụ thì phải. Đang tính up lên mà đội giá kinh quá, mà sao nokia ko ra một con nào mạnh như HTC và ip4 nhỉ, xem video cảm ứng vẫn thua, nản.

Bạn có key hoặc bản 2.20 cracked ko? Cho mình xin đi? Chứ bây giờ mình đang xài 1.16 ah? thanks bạn nhiều!

kutamitsu

Bạn có key hoặc bản 2.20 cracked ko? Cho mình xin đi? Chứ bây giờ mình đang xài 1.16 ah? thanks bạn nhiều!

Ủa cái này có hướng dẫn xin key trên trang nước ngoài rồi mà. Link đây bạn. Bạn vào trang đó đăng kí nick rồi post bài theo hướng dẫn bài đâu tiên của nó cứ thế mà xin key thôi, rất đơn giản. Chờ vài tiếng là có ( ko quá một ngày vì ngày nào mot nó cũng online để ktra topic này và cung cấp code) chúc bạn thành công. http://www.dreamstrikes.com/applica...ianos9x-signed-registration-code-request.html

huyhero0106

Ủa cái này có hướng dẫn xin key trên trang nước ngoài rồi mà. Link đây bạn. Bạn vào trang đó đăng kí nick rồi post bài theo hướng dẫn bài đâu tiên của nó cứ thế mà xin key thôi, rất đơn giản. Chờ vài tiếng là có ( ko quá một ngày vì ngày nào mot nó cũng online để ktra topic này và cung cấp code) chúc bạn thành công. http://www.dreamstrikes.com/applica...ianos9x-signed-registration-code-request.html

Hic...Cái 2pic đó họ khóa lâu rồi...Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều...Đành chờ bản 2.20 Full crack vậy..

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 45 minutes:

Mọi người giúp mình với::(Mình mới xài pm Silde Unlock)
Mình thử kích hoạt chức năng chống trộm...Khi báo động xong, Bây giờ minh Ko biết làm cách nào để mở khóa hết...hic (mình dùng X6)
Thanks mọi người nhiều lắm!

Chỉnh sửa cuối:

nashero

có cách lấy key nào khác không ?

Hình như thread đó đóng ko nhận nữa hay sao ý mình kiếm hoài có thấy nút reply đâu chỉ có losed thoy :(:)(:)(:)(:)(:)((

iskunz

box đó đóng thật rồi, chắc mệt quá k làm nổi nữa, hình như chuyển đi đâu ý, mình k rành tiếng a cho lắm :))

huyhero0106

Mọi người giúp mình với::(Mình mới xài pm Silde Unlock)
Mình thử kích hoạt chức năng chống trộm...Khi báo động xong, Bây giờ minh Ko biết làm cách nào để mở khóa hết...hic (mình dùng X6)
Thanks mọi người nhiều lắm!

Mọi người trả lời giúp mình với...Mình ko làm được ji cả, máy đơ ra + có biểu tượng khóa ở trên bên phải nữa chứ...

duc143

Mọi người trả lời giúp mình với...Mình ko làm được ji cả, máy đơ ra + có biểu tượng khóa ở trên bên phải nữa chứ...

Mình cũng bị hiện tượng này khi cài đây, có thể bị xung đột khóa của Silde unlock & khóa chính của máy, mở kiểu gì cũng không đc.... Mình làm mọi cách để mở, từ cắm usb, bây h bạn gọi đến máy mình bằng 1 máy khác, khi có cuộc gọi nó hiện khóa trên màn hình (để mở nghe) rồi vuốt tay là mở đc...thử nhé :|

vicvn

Mình xài 5233 có cài SlideUnlock từ lâu, pin xài 5 ngày chứ đâu có tốn gì đâu ! :)

dqhieu87

mình làm theo hướng dẫn của kienvp rồi có được cái code này rồi làm sao nữa ai biết chỉ giúp mình với

dqhieu87@DSPDA53SI55NVSI53NVSI50NVSIKSIOSISSISSIKSIOSI58NVSIOSI57NVSI60NVSI59NVSI604NV

troly

Well-Known Member
Bạn posh cái dãy số này lên Đây (bạn phải đăng ký thành viên nhé) và chờ để được nhận key, thế thôi.

ferrari777

Ai có thể làm được 1 cái như thế này không . lam được thì tốt quá cùng cho mọi người thưởng thức :D

dqhieu87

Bạn posh cái dãy số này lên Đây (bạn phải đăng ký thành viên nhé) và chờ để được nhận key, thế thôi.

hình như địa chỉ này sai rồi bạn ơi, mình post như bạn nói nhưng chờ 5 ngày rồi không thấy trả lời gì hết, làm ơn giúp mình với

kienvp

hình như địa chỉ này sai rồi bạn ơi, mình post như bạn nói nhưng chờ 5 ngày rồi không thấy trả lời gì hết, làm ơn giúp mình với

hiện giờ trang đó không cho code nữa bạn dùng tạm bản 1.17 hoặc pm mykeylock link tải ở bài 1 .

Status
Không mở trả lời sau này.