• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMARTBAR - GIAO DIỆN MỚI CHO MÀN HÌNH TODAY PPC

huakiller

mình thấy cái này khi cài vào hơi bị treo máy mà mình cài lại vài lần thì xài cũng thấy hơi ok (không biết lâu dài thì sao ) mình cài vào 02mini va 02s

Kobold1609

mình thấy cái này khi cài vào hơi bị treo máy mà mình cài lại vài lần thì xài cũng thấy hơi ok (không biết lâu dài thì sao ) mình cài vào 02mini va 02s

Yên tâm xài lâu dài không ảnh hưởng gì cả,mình vẫn dùng suốt vẫn ổn thỏa mà.
Chúc vui !

huakiller

nghe bạn nói vậy cũng hơi yên tâm hôm nay định cài vào atom mà thấy hơi sợ sợ nên không dám cài vào giờ bạn nói vậy thì sẽ yên tâm cài vào các loại o2 được rồi hi hi

kia9878

Cái này dùng thì cũng tạm được thôi,vì nhiều pm na ná như nhau cho nên mọi người mới bị loãng,vì vậy theo ý của mình sau một thời gian cài rồi xóa thì cuối cùng mình lại quay về với Spb plus vậy.Còn có trình độ cao hơn một chút thì dùng WA. WAD

nnhuy1802

Cho em hỏi các bác pro ơi ? Em cài và sử dụng ok rồi. Do bị lỗi và xung đột với soft Ifonz nên e đã gỡ cả 2 phần mềm này.
Rồi cài lại smartbar, nhưng bị lỗi regiter. Dù sau khi gỡ nó ra,e đã vào thư mục cài xóa hết tất cả các files sót lại. Nhưng vẫn bị lỗi. Lúc mở smart bar lên thì vẫn báo regiter, e đã crack rồi !!!
Mong các pro trả lời sớm !!!