• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

anhcoj

Cá nhân mình nghï: xà bản 4.01 mà jimmy tổng hợp 2in1 smartmovi+ smartmovi-loader với 1icon duy nhất là ok nhất.Sử dụng đơn giản-hiệu qủa -ổn định-chất lượg. Các ver về sau cũg chẳng có sự đột phá nào đáng kế.Vì thế. 4.01 vẫn là number one. (nhìn một cách tổng quan)
Posted via Mobile Device

chemi1209

6 béo xài mấy bản này toàn bị lỗi hình ảnh, xài Core Player vẫn ok nhất!

Lamtrai

đúng đó 6 béo dùng coreplay vẫn là số 1.lại nhiều chức năng hơn ( zoom ,màu sắc. am thanh ) mình khoái nhất là vẫn phát video ở chế độ ân!

Thangnd31082

Cá nhân mình nghï: xà bản 4.01 mà jimmy tổng hợp 2in1 smartmovi+ smartmovi-loader với 1icon duy nhất là ok nhất.Sử dụng đơn giản-hiệu qủa -ổn định-chất lượg. Các ver về sau cũg chẳng có sự đột phá nào đáng kế.Vì thế. 4.01 vẫn là number one. (nhìn một cách tổng quan)
Posted via Mobile Device

Nói như bạn thì ngừoi ta cho ra bản mới làm gì . Bản 4.15 đã fix một "bất tiện kinh điển" của SM từ trước tới giờ là không có chế độ "phát video chọn thư mục"
Khiến cho nhiều khi trên máy có 200 bộ video clips là cháu SM này cứ cập nhật hết không bỏ thằng nào khiến cho máy nặng khi phát video, nhiêu fkhi chờ nó load đủ 200 cái video đó có thể hút xong một nửa điếu thuốc. Với bản 4.15 này thì khác ta có thể nghe nhạc theo yêu cầu , ai thích nghe nhạc thể loại nào chỉ việc tạo các thư mục tương ứng rồi bắt SM chỉ đọc các File nhạc tương ứng thôi ! --> quá tuyệt vời .

Về việc KKK thì có một lời khuyên chân thành với anh em nào dùng mobile chuyên nghiệp S60v2 là nên mua bản quyền , vừa rẻ vừa được hỗ trợ nâng cấp, vừa khỏi phải lo lắng về những việc không đâu ! Hơn nữa có chính sách mail oder khi bạn đổi máy có thể thông tin lại cho bộ phận chăm sóc khách hàng để đổi code !
Cưới cùng : Chúc anh em vui vẻ khi đến với PDAVIET.NET !

thuonghonda68

dùng bản này chỉ hơn 4.01 , folder video,c,e,d
còn lại thì rất bất tiện khi thoát bằng jbak taskman đó là theo ý của mình ,thân

anhcoj

Nói như bạn thì ngừoi ta cho ra bản mới làm gì . Bản 4.15 đã fix một "bất tiện kinh điển" của SM từ trước tới giờ là không có chế độ "phát video chọn thư mục"
Khiến cho nhiều khi trên máy có 200 bộ video clips là cháu SM này cứ cập nhật hết không bỏ thằng nào khiến cho máy nặng khi phát video, nhiêu fkhi chờ nó load đủ 200 cái video đó có thể hút xong một nửa điếu thuốc. Với bản 4.15 này thì khác ta có thể nghe nhạc theo yêu cầu , ai thích nghe nhạc thể loại nào chỉ việc tạo các thư mục tương ứng rồi bắt SM chỉ đọc các File nhạc tương ứng thôi ! --> quá tuyệt vời .

Về việc KKK thì có một lời khuyên chân thành với anh em nào dùng mobile chuyên nghiệp S60v2 là nên mua bản quyền , vừa rẻ vừa được hỗ trợ nâng cấp, vừa khỏi phải lo lắng về những việc không đâu ! Hơn nữa có chính sách mail oder khi bạn đổi máy có thể thông tin lại cho bộ phận chăm sóc khách hàng để đổi code !
Cươ��i cùng : Chúc anh em vui vẻ khi đến với PDAVIET.NET !

Hì. Mình đã nói lời đầu tiên rằng: cá nhân thui, mình ko phủ nhận cái đc của mỗi phiên bản nâng cấp, nhưng cái cách chế ngự nó (sử dụng) ko thuận tiện cho lắm.giá mà nó ko ăn nhờ ở đậu taskman thì mình sẽ nghĩ khác(vì mình thíc dùng smartseting với tính năng khóa phím pro) vậy nhé.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

dùng bản này chỉ hơn 4.01 , folder video,c,e,d
còn lại thì rất bất tiện khi thoát bằng jbak taskman đó là theo ý của mình ,thân

Spam chút nhé ! Bác sửa 01 cái honda rồi lấy 50 ngàn mua cái thẻ nạp điện thoại của Mobi ( chỉ khoảng 48.000 đ thôi) là sẽ có ngay 1 KKK của Smartmovie khỏi cần cái JTM kia nữa !

Đặc biệt đang có khuyến mại mua 2 tặng 1 hay là mua 3 tặng 1 mình nhớ không chính xác nữa !

N99

Spam chút nhé ! Bác sửa 01 cái honda rồi lấy 50 ngàn mua cái thẻ nạp điện thoại của Mobi ( chỉ khoảng 48.000 đ thôi) là sẽ có ngay 1 KKK của Smartmovie khỏi cần cái JTM kia nữa !

Đặc biệt đang có khuyến mại mua 2 tặng 1 hay là mua 3 tặng 1 mình nhớ không chính xác nữa !

Bạn mua ở đâu vậy? Cho mình xin địa chỉ đi.

thuonghonda68

thangnd31082;Spam chút nhé ! Bác sửa 01 cái honda rồi lấy 50 ngàn mua cái thẻ nạp điện thoại của Mobi ( chỉ khoảng 48.000 đ thôi) là sẽ có ngay 1 KKK của Smartmovie khỏi cần cái JTM kia nữa !
Posted via Mobile Device 50k bẳng 2 con bury jin đấy bác ạ ! Mình thích sài ok mà ko mất 2 con bury . thân

xem7610

Chẳng hiểu sao cái HandyTaskman đính kèm ở trên tải về kô thể cài đc!
Khi cài nó báo thế này: installation security error! Và k cài đc lun! Các bác kiểm tra giùm đi

TruBic

Well-Known Member
thangnd31082;Spam chút nhé ! Bác sửa 01 cái honda rồi lấy 50 ngàn mua cái thẻ nạp điện thoại của Mobi ( chỉ khoảng 48.000 đ thôi) là sẽ có ngay 1 KKK của Smartmovie khỏi cần cái JTM kia nữa !
Posted via Mobile Device 50k bẳng 2 con bury jin đấy bác ạ ! Mình thích sài ok mà ko mất 2 con bury . thân
Hic! Nói như bạn là ko được, vì pm này hay các pm thương mại khác thì chúng ta muốn sài Full thì 1 là mua , 2 là sài cr@c, tuy nhiên có lẽ do hãng loneycatgame biết được nên đã bảo mật cao hơn, bằng chứng là bản 4.10 và 4.15 này chúng ta sài k@y chùa mà vẫn bị check internet.

MinhThang

Manager
Ban oi cho minh ( KKK ) với sao khó xài quá thế này hu hu :(( :(( :(( :((

Bạn dùng chức năng nhắn tin riêng để gởi đến Chủ Topic hay ai đó, đưa cái IMEI máy của bạn cho họ để họ cho bạn cái KKK, không nên post bài xin trên DD vì đây là vi phạm Nội qui bạn nhé!
Chú ý ở lần sau.

vanloccya

mình cài cho nokia 6681 ! sau khi down 2 bản kia song chi cài có 1 bản Smartmovie_s60v2.rar.7z không cài bản HandyTaskman_S60_v2_v.1.01_Full.rar‎
nhưng vẫn thấy xài dược nhưng không biết đã dùng hết ứng đụng của phiên bản 4.15 này chưa .giao diện thì cũng kha khá .bạn làm ơn post giao diện sử dụng của nó lên được không . chứ thấy bản cài đặt kia có vẻ đẹp quá .

TruBic

Well-Known Member
mình cũng làm rồi nhưng không được bạn ơi
Bạn có thể nói rõ hơn được ko? Nếu vì nhập k@y nó báo check internet thất bại, thì bạn phải mua pm này với giá 50 ngàn, còn ko thì bạn dùng bản 4.01 nhé.

hattieu198

cho mình thắc mắc tí. Tại sao khi minh intall cái sm4.15 này thì máy báo lỗi là installation security erro unable to install. Mình cài bản 4.01 hay cài TTpod 3.51 cũng bị báo vậy. Mà trưôc khi mình format lại thẻ nhớ thì cài những PM trên ngon, ko bị sao cả.

Status
Không mở trả lời sau này.