• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.
chào bạn nhé
mình đưa số điện thoại này 01689006765. khi nào rảnh bạn nhắn tin cho mình nha. mình sẽ điện lại xin kkk. vì nhà mình rất xa tiệm net, mình ở vùng sâu mà hôm nay mình quên mang điẹn thoại. xin bạn làm ơn nha
cám ơn bạn trước nha!

TruBic

Well-Known Member
chào bạn nhé
mình đưa số điện thoại này 01689006765. khi nào rảnh bạn nhắn tin cho mình nha. mình sẽ điện lại xin kkk. vì nhà mình rất xa tiệm net, mình ở vùng sâu mà hôm nay mình quên mang điẹn thoại. xin bạn làm ơn nha
cám ơn bạn trước nha!

Bạn PM cho mình số imei rồi mình cho nhé
đừng xin trên đây mà phạm quy nhé.
Thân chào bạn!

Whinny

sao mình vào Handy Taskman no bắt nhập key,bạn cho mình kkk của sm luôn đi,imei của mình là : 358080013199757,thanhk bạn nhiều
Oạch xếp Trubic vừa nhắc nhở 1mem ở trên kia thế mà...
Không xin key trong này nha bạn.
Goodluck!
Posted via Mobile Device

thanhtungsx

co kg anh ?

Bạn lại spam tiếp hả ? Đọc Nội qui đi bạn ! Hic....

docCoquaikhach

em có thắc mắc ? tại sao em tải các ứng dụng về cho s60 mà sao không chặy được ?
có ai có thể vui lòng giải thích vì sao ko ?em xin cám ơn trước hjj

Whinny

em có thắc mắc ? tại sao em tải các ứng dụng về cho s60 mà sao không chặy được ?
có ai có thể vui lòng giải thích vì sao ko ?em xin cám ơn trước hjj

bạn down về để đấy thì làm sao nó chạy được.:|
Bạn phải tìm đến file vừa tải về rồi install nó lên nha bạn.
have fun !

newton8791

bác nào pro cho e hỏi 1 chút, tại sao em convert trên pc cho vào máy xong mỗi lần chạy là nó đưngh hinh ah, em đang xài 7610

TruBic

Well-Known Member
bác nào pro cho e hỏi 1 chút, tại sao em convert trên pc cho vào máy xong mỗi lần chạy là nó đưngh hinh ah, em đang xài 7610
Bạn thử nói rõ hơn bạn convert qua định dạng nào ví dụ qua *3gp; *mp4; *avi... để anh em biết đường trả lời bạn nè, bạn nói chung chung quá anh em khó trả lời chính xác lắm.

JuRay-Duan

Ban đầu mở Smarmovie lên nó load phim hoi chậm như kiểu đúng máy, bạn đợi 1 lúc là xem đc mà (nếu bạn convert đúng định dạng).

TruBic

Well-Known Member
dow cái Handy Taskman kia nói là full sao em cài vào nó vẫn bắt nhập serial là sao vậy ???
đọc kỹ lại bài 1 của chủ topic viết đi bạn, full ở đây ko có nghiã là ko cần nhập key đâu bạn, bạn nhập key chuà vào sau đó làm theo hd của chủ topic nhé bạn

v_it_man

mình là thành viên mới ... xin hỏi tại sao ko đưa file KGen lên để mọi người down về tự lấy KKK có phải là tiện, nhanh, và phổ biến rộng rãi hơn ko ? Hay vì vấn đề BQ nhạy cảm ... hay vì lý do nào khác ... ???
=> Mình gửi pm đến bạn chủ Top rồi, chắc bạn ý bận nên chưa Reply, bạn Trubic phá lệ giúp mình đc ko ?

Last edited by a moderator:

wszullberg

mình là thành viên mới ... xin hỏi tại sao ko đưa file KGen lên để mọi người down về tự lấy KKK có phải là tiện, nhanh, và phổ biến rộng rãi hơn ko ? Hay vì vấn đề BQ nhạy cảm ... hay vì lý do nào khác ... ???

đâu có chỉ là tác giả muốn được thank nhiều thôi

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
ko phải như bạn nghĩ đâu bạn à, bạn dành thời gian vào đọc lại nội quy sẽ rõ nè, vì sự tồn tại của pv dài lâu nên BQT phải làm như thế thôi bạn nè.

truongk4

sao em vào kái Handytaskman tìm kái SMloader mừ hông thấy zay?
ban SM 4.15 full e download ở trên kũng hông thấy gì kả?
ai bít e sai ở đau hông? chir giáo em với !

ngochienle

Cứ tưởng ngon ăn, hoá ra mỗi lần xem là phải nhập key, đâm ra thuộc lầu lầu key gen hơn mã pin atm. Lại phải làm đúng như hướng dẫn nếu không nó bắt chếch ngay, rồi không được exit mà phải dùng trình quản lý tác vụ để giết nó nếu không sẽ không sài chùa được, không biết bao giờ có bản crách như 3.40 chỉ cần nhập key 1 lần nhỉ.

anh_tuan1602

Cứ tưởng ngon ăn, hoá ra mỗi lần xem là phải nhập key, đâm ra thuộc lầu lầu key gen hơn mã pin atm. Lại phải làm đúng như hướng dẫn nếu không nó bắt chếch ngay, rồi không được exit mà phải dùng trình quản lý tác vụ để giết nó nếu không sẽ không sài chùa được, không biết bao giờ có bản crách như 3.40 chỉ cần nhập key 1 lần nhỉ.

chính xác nè

Thangnd31082

Cái này bên v3 đã có cr hoàn chỉnh còn v2 ít ngừoi dùng nên các Pro chưa để ý tới ! Những cái thông dụng này khuyên các bạn nên dùng PM có bản quyền (chỉ 50k/ key) chẳng tội gì xài chùa cho nó nản cả ngoài ra khi bạn đổi máy bạn có thể đổi KKK tới 3 lần như thế !

Status
Không mở trả lời sau này.