• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PALM : Yêu cầu + Thảo luận

hmnghia

Gi mà Mr_Trung gắt thể. anh em không biết mới hỏi chứ. Nếu biết thì đã là Mr_trung

Sonmeo

Em đang tìm bộ Font Chú Tễu để dùng được Từ điển Sloved Anh Việt, mong các anh giúp đỡ nha

Gưi tặng bạn bộ font chuteu gồm 3 fonts của tác giả dihuta bên tinhte nhé.

HITC

Thanks Sonmeo

--------------------------------------------
Ai có chương trình Uninstall Manager không, ở trên diễn đàn mình có, nhưng có 1 bản 3.09 thì chỉ có CRK, giờ hiện tại bản của nó là 3.11 nên vào trang chủ kô tìm thấy link down 3.09 nữa. Còn 1 cái 3.03 thì share bằng 4 shared link died, Ai có giúp đỡ nha

Sonmeo

Thanks Sonmeo

--------------------------------------------
Ai có chương trình Uninstall Manager không, ở trên diễn đàn mình có, nhưng có 1 bản 3.09 thì chỉ có CRK, giờ hiện tại bản của nó là 3.11 nên vào trang chủ kô tìm thấy link down 3.09 nữa. Còn 1 cái 3.03 thì share bằng 4 shared link died, Ai có giúp đỡ nha

Mã đăng ký Uninstall Manager 3.11

ID : kracked dude
SN: 4069234738685951

HITC

Không biết bác nào có cái Registration Code SlovoED6.02 hay bản Full+CrK bản bất kì nào không, để em chế mấy cái data SlovoED của Vietpalm chưa REG

MrTrung

Gi mà Mr_Trung gắt thể. anh em không biết mới hỏi chứ. Nếu biết thì đã là Mr_trung

:)):)):)):)) Bạn bảo mình ghắt là ghắt thế nào :D:D:D:D Chẳng qua đó chỉ là câu trả lời bình thường thôi mà chỉ thiếu mấy cái hình minh họa vui thôi. Nhưng với những bài như trên của bạn là bị xóa đấy nhé vì như thế này gọi là Spam đấy :D:D:D. Nhìn chung là anh em vào đâu cũng phải lượn xem nhà có những gì rồi hãy hỏi không thì diễn đàn sẽ ngày một nhiều bài rác đó. Mong anh em đọc kĩ xem kĩ ktra kĩ trước khi hỏi nhé.

MrTrung

Bộ office cho Palm có ai có kô .. DocumentsTogO nặng quá ...

Trong Thread ứng dụng của Palm có Office giành cho palm đó bạn vào xem nhé. Hãy trọn cài nào bạn thấy hữu ích cho mình nhất.

_NyX_

anh em nào có phần mềm hỗ trợ và quản lý tin nhắn SMS ko vậy
share mình với . mình tìm hoài mà ko thấy. ai giúp mình với.
thx tr' nha :D

daisunhantan

Các bác cho em xin key của từ điển Eng-ENG của thằng slovoed 6.02. Tra nghĩa không thôi đã mờ mắt rồi, lâu lâu nó đòi key 1 phát thì bực quá.
Thank các bác

MrTrung

Các bác cho em xin key của từ điển Eng-ENG của thằng slovoed 6.02. Tra nghĩa không thôi đã mờ mắt rồi, lâu lâu nó đòi key 1 phát thì bực quá.
Thank các bác

Cái CR này ko có đồ Zin bạn ah. Mình đã test thử nhưng nó cũng như bạn nói đó chỉ được một thời gian là nó lại đòi. Đồ ko zin nên mình không dám up lên. Thôi bạn dùng tạm vậy đi. :-??:-??:-??:-??

poiuy

Các bác cho mình xin link down MobiSystem-OfficeSuite-Pro với, đường link cho ở trang 8 bị invalid rồi. Nếu vì file to thì các bác chỉ cần cho phần kkk thôi cũng được, phần chính mình sẽ down ở trang chủ
Cám ơn trước

Các bác cho em xin key của game "Arcade Reality1.2" với. Dang chơi nó mà hết hạn nó bắt phải đăng ký mới cho chơi tiếp. Em cảm ơn các bác nhiều lắm

soigiadncodoc

Là người mới sử dụng,càn phần mềm cho Palm OS.

Có người bạn mới cho con palm m125 sử dụng OS 4, nên không có nhiều phần mềm, vậy rất cần các bro đi trước chỉ giáo!Bạn nào có các phần mềm về tự điển , xem hình...font tiếng Việt thì giúp mình với!Email của mình:soigiadncodoc@yahoo.com.vn.Chân thành biết ơn!
Trân trọng!!!

soundmanvn

Thằng bạn có cái Sony Eric có chtrinh Emap xem bản đồ tpHCM hay quá.Huynh nào có cho đệ xin cái.Thanks nhiu. email: soundmanvn@yahoo.com
E có cái Treo650 của ông a đem về,chẳng có catalo nên khg rành lắm,huynh nào biết cho đệ hỏi là no có thể wife khg?Nếu được thì chỉ cho cách cài đặt luôn.Cám ơn nhiều

Các bác có bản full của Firestorm1.4 không. Cho em xin với. em tải trên kia mà link nó hỏng mất rồi. Em cám ơn nhiều.

giakhiem

anh có phần mền hand map bản full không ?
gởi cho em với . vì công việc phải đi nhiều mà không có cái bản đồ thi thua